Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa kujibu maswali "Live" ITV saa moja Usiku Jumamosi Hii

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lu-ma-ga, Oct 21, 2010.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jumamosi, Oktoba 23 Mgombea Urais wa CHADEMA, Dk. Willibrod Slaa atajibu maswali ya wananchi moja kwa moja (live) kupitia ITV Televisheni, kuanzia saa moja jioni hadi tatu usiku.

    Mwambie rafiki yako na wadau wote wa uchaguzi wasiokuwa kwenye mtandao huu, kwa njia ya simu au ujumbe mfupi wa maandishi, ni wakati murua wa kumuuliza maswali na kumbana kujua anataka kuifanyia nini hasa nchi hii, maana midahalo ndio kama hiyo ya urais hatuoni kama itakuwapo tena.


    Tufunge huo mjadala wote tumeletwa na mwenyezi mungu hapa duniani. Mungu awajua walio wake na atawapigania katika mabaya yote. Tuendelee kumtumaini mungu tutashinda tu kwa uwezo wake.

    Mengine tutajiumiza vichwa bure tufikirie kulinda kura kwa kwa akili zetu zote na kwa msaada wa mungu.

    tutavuka salama Dr.Slaa ni Musa wetu.
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nashauri asifanye hivyo kabisa atajimaliza,hakuna sababu ya kuendelea kutia chumvi Dr.Slaa tayari amekubalika hana haja ya kuendelea kujiuza, hiyo strategy haitakuwa tofauti na ya JK ya kueneza mabango nchi nzima, SLAA ni bidhaa inayouzika kwa wateja ni bidhaa adimu, anatakiwa aendelee na za majukwaa zinatosha sana, magazeti yanafanya kazi kubwa sana pia.

    Chonde chonde asifanye hivyo nawaomba washauri wake wabadilishe, the strategy is not healthy, ile aliyofanya juzi pale ITV na Masako inatosha sana wa watu waliizungumzia karibu nchi nzima.TAFADHALIU TUSIZIDISHE CHUMVI MBOGA ITAHARIBIKA.
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,542
    Likes Received: 6,149
    Trophy Points: 280
    Mallaba, nijuavyo mimi, Karatasi za kura uchaguzi wa muungano ndizo zinazotoka Uingereza lakini zile za Uchaguzi wa Zanzibar, zinatoka Afrika Kusini.

    Kunauwezekano ni kweli hilo hilo 40 ft contena ndio limeleta mzigo wa ZEC na ofisa TRA amesema kweli, polisi wameamua kufunika kwa vile njia hiyo waliyoitumia sio ile iliyopendekezwa na walitoa fedha zao. Inabidi wayamalize kuitu uzuma tuu.
     
  4. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Hapa Dr slaa ni muhimu kujiuza kupitia television kwa sana tu. Mimi nafikiri hii ni nafasi muhimu sana kwa CHADEMA na DR slaa kuuza sera kwa watanzania walio wengi kwa muda mmoja. Kwani kuna wagombea wangapi wa uraisi? Na kwa nini Dr slaa apate nafasi hio pekee?

    Nafikiri kwa uwezo mkubwa wa DR Slaa katika kuongea hii ni nafasi muhimu sana kwake. Mara nyingi vyama vya upinzani vinalaumu vyombo vya habari kwa kutowapatia muda wa hewani, lakini mwaka huu wanapewa halafu wakatae, haitaleta picha nzuri hasa kwa vyombo vya habari ambavyo vimejitoa sana kumkubali Dr Slaa. Watanzania wengi wanapenda kumsikia Dr Slaa kwa sasa.

    Ni wakati ambao watanzania wengi wanatafakari maamuzi yao ya kupiga kura.
     
  5. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huu ni ugonjwa wa watz wengi, kutojiamini. Unaimani na DR. Slaa kwamba anaweza, sasa vipi unakuwa na hofu na uwezo wake. Dr. Slaa anafahamu ni nini anataka kwenda kuwafanyia wananchi wake pale ikulu, hivyo hawezi kuhofia maswali ya wananchi wake kwani anawatumikia wao. Yeye aliye mwoga, hajui uzito wa vita iliyo mbele yake na namna ya kuishinda.
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kwenye ITV ya wachaga???? hakyanani stazami
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,437
    Trophy Points: 280
    Mpwa asante kwa hoja za kifalsafa kabisa, but sasa mbona title haiendani na content??
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nimesikia leo StarTV wakati wa mapitio ya Magazeti leo asubuhi, waandishi "wakisoma kama waliotumwa" maoni ya mhariri ya gazeti la kuchambia la RAI.

    Lakini kwa post hii, naweza kuendelea kuamini kuwa JF is the home of Great Thinkers.
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    No. Acha Dr. aruke hewani.

    Cha msingi tu: "HAKUNA KUPIGA SIMU"

    Maswali yote aulizwe na mwandishi atakayekuwa akifanya naye show, na apewe(Dr.) mapema ayapitie na kuyahariri.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,437
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo hicho kipindi ni leo? kama nin hivyo pls tupe muda kamili kama vipi tuage kazini asa tuondoke fasta tukasubirie
     
  11. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Acha Ukabila wewe,hapa watu wa aina yako hawatakiwi.
    Tunajenga hoja kwa umoja na mshikamano na kwa maslahi ya watanzania na sii ya kabila fulani.
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,437
    Trophy Points: 280
    Uchaga una uhusiano gani na kinachosemwa??? Poor minded
     
  13. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hakuna aliyekuomba utazame.......get lost with your tribalism Cheap Commodity!
     
  14. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33



    aaaa you! muache rais agongomelee msumari wa mwisho kabla kukizika kabisa kichichi m.
    kuna watu ambao ni wavivu wa kusoma magazeti,na pia hawasikilizi radio,hawaendi kwenye mikutano....wamestack na kusema hawapendi siasa bila kujua kuwa siasa ni kitu ambacho umo unwillingly, huwezi kuexist bila siasa,siasa zinadrive almost everything kokote duniani.
    Dr atawawin dakika za mwisho wale ambao bado hawajaamua kupiga ili wakapige na wawe na hamu ya kusubiri matokeo.....kwa kipindi cha jumamosi anaweza akapata kura millioni mbili.
     
  15. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zaidi ya alizonazo mpaka sasa
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Anaona gere.

    Uchagani kuna lami, maji, umeme, viwanda, vivutio vya utalii. Yet, HAWAITAKI CCM
     
  17. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    CCM hawakubali Slaa azungumze na wananchi kwa masaa matatu.

    Kwa taarifa yenu umeme wa grid ya taifa utazimwa kwa visingizio vya ajabu, Watanzania wengi wasipate furusa hiyo.
     
  18. n

    nndondo JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Jamani habari za kuaminika ni kwamba Rais mtarajiwa Dr Wilbroad Slaa atanguruma kwenye mdahalo kama ule wa vijana pale moven pick ambao CCM walikimbia jumamosi oktoba 23 na nasikia unarushwa live masaa mawili. Nasikia waandaji wanoko wakina Jenerali kuingia kwa kadi sasa nani mwenye taarifa za mahali kwa kupata kadi? Jamani huu sio wa kukosa piga ua uliopita kadi zilinipita pembeni jamani tusaiidianeeeeeeeeeee wapi kadi wajameni?
     
  19. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JK please, may you join him. we have some questions for you mkuu!
     
  20. K

    Kishazi JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 449
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Confidence ya kuhojiwa aitoe wapi hali anajua uwezo wake na walichokifanya ndani ya 5 years...!!!...??? Atapigwa maswali achukie kesho yake usikie hiyo hoteli imefungiwa, mara hailipi kodi n.k. Tushawazoea, wakibanwa angle wanaanza kurusha mawe ya kutumia ubabe wa dola badala ya facts. Mfano mzuri ni gazeti la Mwananchi.
     
Loading...