Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Slaa: Kichwa kimoja sawa na vichwa vyote CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kagarara, Jan 23, 2011.

  1. k

    kagarara Senior Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ndo dr Slaa wa ukweli, ambaye jana akiongea na wasomi viwanja vya mabibo, amesema yuko tayari kupimwa akili kwan inashangaza kuona kichwa chake kimoja kinazid vichwa vyote vya ccm. Hii imetulia na ni ukwel mtupu!
     
  2. W

    We can JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbavu sina!
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wanataka(ccm) wapime akili zake kwa sababu hata yeye(slaa) anahisi ziko maili 100 mbele zaidi ya watu wa CCM.

    jamaa kichwa kama mourinho.

    kila kijembe anachotupiwa lazima akitolee jibu on the spot bila kuangalizia
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamaa ninoma,Jana kasema hamlaumu sana JK b'coz elimu ya JK ipo kwenye certificate.
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa anawaendesha sana yaani kila mtu anapayuka kule CCM karibia watu wote CCM wanagombana na mtu mmoja tu kuanzia mwenyekiti wao hadi wanachama
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tatizo la sisi wanaccm hatukubali kushindwa so tunatumia nguvu nyingi na hii ni kutokana na mbegu mbaya tulizopanda tangu awali sasa zimeshindwa kumea so tunavuna tulicho panda,nadhani mabadiliko ni muhimu tumechoka wanaccm kuongozwa kwa matukio ya mzee makamba

    mapinduziiii daimaaaaaa:A S-fire1::kev:
     
  7. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    DR slaa ni machine ya kusaga na kukoboa . CCM hawana ubavu wa ku simama naye . Refer to the last election . CCM bado wanatibu majeraha na sijui kama watapona . You wait and see what will come with Dowans . I hope Utawala wa JK utakwisha kabla ya 2015.
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na majeraha waliyonayo ni makubwa sema wanajitahidi kuyafichaficha
     
  9. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kama samson alivyowahangaisha wafilisi!
     
  10. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    na mficha maradhi kilio humuumbua!!!!

    Amani yetu inatumiwa vibaya.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha mbali
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuuu
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,448
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    UVCCM wameona hiki kichwa si cha kawaida lazima kipimwe maana ni sawa na CC nzima ya CCM, hata Newton kwa waliosoma Physics watu wa enzi yake walitaka apimwe akili kwa vile alikuwa si wa kawaida.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nina wasi wasi na akili za Alhaji shekhe mufti dr Mkwere!
     
  15. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,448
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe umepata wangapi.
     
  16. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,448
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    Kaambiwa na PhD wa ukweli kuwa akili zake ziko kwenye certificates akiona ukuta umejaa vyeti anafikiri ndiyo akili nyingi, ha ha haaa.
     
  17. I

    IronLady Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimelipenda jibu zuri la Dr Slaa.Kwa jibu hili imejidhihirisha wazi kuwa the guy ni kichwa cha kuotea mbali..
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Cha msingi ni kwa Slaa kukubali kwenda Milembe!
     
  19. R

    Radi Member

    #19
    Jan 23, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mkuuu kamuzu hapo nafikiri umewastahi kidogo maana kilio kinaweza kuwa kwa sababu ya maumivu, ilitakiwa kuwa mficha maradhi kifo humuumbua!!!!
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,448
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    Atawatesa sana, mnahangaika na mtu mmoja huku viongozi wengine wa CDM wakiendelea na makongamano.
     
Loading...