Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa Kashamaliza bado sisi......................

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Xuma, Jan 15, 2011.

  1. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wapendwa ndugu WanaJF!
    Kwanza poleni na majukumu popote mlipo.
    Nafikiri sasa umefika mda tusome alama za nyakati na tuact kama intellectual wa kitanzania. Kutokana na research niliyoifanya kwa miezi minne sasa nimegundua kuwa watanzania wengi kama vile wasomi, wafanyakazi sekta binafisi na serikalini, wanafunzi wa sekondari na vyuo vikuu na watanzania wote wengineo wote wenye upeo wa juu bila kujali tofauti za kidini, kijinsia, kielimu, umri kabila na eneo la kuzaliwa wanatambua kuwa Jakaya Mrisho Kikwete sio mtu amabaye anatoa uongozi wa maana kwa nchi yetu badala yake yuko pale kulinda maslahi yake na familia yake, rafiki zake (mafisadi) na kutafuta sifa tu. Na wanatambua kuwa mtanzania pekee kwa sasa anayeweza kuwaunganisha na kusababisha umoja mshikamanao na man[endeleo kwa wantanzani wote ni DR. WILBROAD SLAA tu, japokuwa wapo wengi tu ila hawajitokeza isipokuwa Slaa (PhD).

    Wito wangu kwa wanaJF:
    tujitokeze na sio kubaki nyuma ya pazia la jf tukinadi sera kificho bali tutoke hapa tuwe live na kuwaongoza wote kudai mabadiliko nakutoa mawazo ya direct kusapoti na kushauri kwa Dr. Slaa.

    MUNGU IBARIKI AFRIKA, MUNGU IBARKI TANZANIA.
     
  2. M

    Mnyagundu Senior Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 3, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa huyu ambae hata maisha yake binafsi anashindwa kujisimamia ndio atuunganishe watanzania? Umri alio nao wa miaka 60 bado hajaoa ana hawala ila anamwita mchumba! Padre huyu ameleta aibu kwa kutuvunjia hadhi sisi wakatoliki kwa kuwarubuni viongozi wa kanisa letu! Mungu tuepushie huyu Mzinzi asije iangamiza Tanzania!
     
  3. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Yan kweli we boya,hv kuna kiongozi mzinzi na malaya kma kikwete??kuoa sio kigezo cha kutokua mzinzi,mkwele ni malaya wa kutupa sizan kma slaa anamfikia hta japo kwa nukta
     
  4. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mnyangudu,hivi tukisema tutumie hili jukwaa kwa kutoa maisha binafsi ya serikali ya kikwete tutafika??mbona unaleta udini??ukweli ni kwamba huu ni mda wa mabadiriko bila kujali dini, kabila wala rangi...tafakari chukua hatua,cheki Tunisia ndo utaelewa nini kitatokea Tanzania mda si mrefu.
     
  5. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ww ****** kweli, unawaza ngono tu, nothing in ur brain like the one you support,
    au ulikuwa na dada yako anatafuta mume ulitaka Dr. Slaa amuoe? shiit, pig ww, watu wanongelea maendeleo, ww unaongelea NGONO, prostitute
     
  6. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo unalia kwa sababu hajaoa au kwa sababu hajakuchumbia wewe?
     
  7. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watu wanazungumzia uongozi wa nchi wewe uzungumzia uchi na chupi! una akili timamu? soma vizuri mawazo ya mwenzako halafu uchangie kadiri ya muktadha siyo unakurupuka tu. Isije siku nyingine watu wakualike kwenda kwenye msiba wewe ukajiandaa kwa sherehe.
     
  8. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Achaneni na huyo mpuuzi asitupotezee focus ya maada yetu
     
  9. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    asanteeeee
     
  10. GATS

    GATS JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli watu wengi hatuelewi kabisa. Serilikali ya kikwete inatupeleka wapi? Kuongelea masuala ya mtu binafsi badala ya kutoa mawazo ya jinsi gani tutatoka na janga hili tulilonalo ni sawa na kuwa na mawazo ya nguruwe tu ambaye hajui siku ya kesho itakuwaje.
     
  11. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hajui atendalo huyo msameheni.................
     
  12. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mada nzuri,let us unity and support Slaa,,,time for changes,,,let us be part of changes,,,,
     
  13. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tukianza kuchuja sifa za Watu kutokana na kigezo cha namna watumiavyo nyuchi zao sioni wa kubaki akiongoza serikali ya Tanzania.
    Ndugu yangu tafuta kigezo kingine. Viongozi wa CCM wameoza wananuka katika masula ya ngono japo wameoa na wengine wana mke zaidi ya mmoja. Hata ile Ze utamu ilifutwa baada ya kuanza kuigusa Ikulu.
    Kuna mawaziri na Hawalali na wake zao kitanda kimoja ndoa zao ni boya. Kuna akina makamba wano tumia dhakari zao kama silaka ya kemikali. Hata Prez Kikwete mwenyewe hajui kuchomekea macho mbele ya totoz pamoja na tetesi kwamba ana miwaya inamsumbua kwa sana.
    Uzuri wa viongozi wa CCM ni sura tu viunoni wameoza wananuka.
     
  14. V

    Victor malisa Member

    #14
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hahaaa,hapo kweli kabsa kuhusu wakubwa wa SISIEMU
     
  15. czar

    czar JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ama! sasa mbona Mnyagundu umenyamaza? Jibu hoja za watu usikimbie kama coward. Au ulikuwa unatest zali nn, umeona moto unawaka ukasepa.JF chibooko.
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Madela wa Madilu, mkuu hapo umepiga kwa silaha za maangamizi. Hawa wadwanzi hayo ndio majibu yanayowafaa. Usipotee sana mkuu jamvini, maana wako wengi wa aina hii na hawapati majibu yanayowastahili.
     
  17. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kafie mbali na hoja zako mfilisi na kaa kiando na Dr. Kuunganisha watanzania haina maana au lazima na wewe lazima uwepo. Kila familia ina vichaa wake wasiokubaliana na kila kitu kwenye familia. Wewe kama hukubaliani na Dr. wako wanaokubaliana naye. Na wengi wanaokubaliana naye huwezi kuwashawishi ndiyo democrasia.

    Kinachonisikitisha juu ya mchango wako ni kuwa umejikita kwenye ambacho wewe unaona ni udhaifu wa Dr. Mbaya zaidi unajipachika ukatoliki kuwa wewe ni zaidi ya Pope kuamua Mambo ya kikatoliki yanayomhusu Dr. Slaa.

    Be bold weka dukuduku lako la kweli hadharani unaweza ukapata msaada mzuri wa mawazo ya kukiusaidia jamvini.
     
  18. B

    Bull JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete achievements;

    Uchumi unakuwa 6.9%

    Inflation down 5.5%

    Credti facilities imeongezeka

    Budget tunajitegemea zaidi ya 67.%

    Freedom of expression

    Revenue increased to 22.Bl per mnth

    Political stability

    FDI and investment up


    Hivi mchungaji aliwai ku-achieve nini ?

    Uchungaji umemshinda
    Ukatibu wa wakotiliki katimliwa
    Wana CCM walimfukuza

    Mchungaji Slaa ni mtaalam wa nini ????
     
  19. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umelogwa wewe. Kwa heri...........:car:
     
  20. M

    Mwera JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tehtehtehteh! Kaaazi kwel kwel !
     
Loading...