Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa kasema Kweli ndio maana hajafikishwa mahakamani!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Papa D, May 19, 2011.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mambo aliyodanganya Dr. Slaa
    1. Kwenye Rada kulikuwa na Rushwa
    2. Kuna wizi wa EPA ulifanyika
    3. Kuna rushwa katika ununuzi wa ndege ya Rais
    4. Kuna Rushwa kwenye ununuzi wa umeme wa Richmond/Dowans
    6. Kuna Wizi kwenye Kagoda
    7. Kuna Wizi kwenye Meremeta
    8. Ugumu wa maisha unatisha Tanzania
    9. Uchaguzi ulichakachuliwa
    10. Uuzaji nyumba za Serikali uligubikwa na Rushwa
    .
    .
    .
    .
    .
    DO YOU THINK ALL THOSE ALLEGATIONS ARE CRAPS?

    KWA MWANA CCM NA CUF ULIOMO HUMU JAMVINI:-
    1. JE, UNAFIKIRI HAYO YOOTE NI UONGO NA UROPOKAJI?
    2. KIPI MUHIMU KATIKA MAISHA YAKO; ITIKADI ZA CHAMA CHAKO AU UBORA WA MAISHA YAKO?
    3. UNAFIKIRI INGEKUWA NI UONGO Dr. SLAA ANGEKUWA MTAANI ANAZUNGUKA HURU? KAMA UNAFIKIRI ANGEKUWA HURU MUULIZE MTIKIRA NA IDADI YA KESI ZINAZOMUANDAMA!!
     
  2. U

    UMMATI Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wanaosema Dk. Slaa Muongo wanahisa zao kwenye kila ufisadi uliotajwa hapo juu. Dk. Slaa akaze buti na tunasubiri amtaje aliyeibia wananchi kwa tujifanya muhindi wa TRL.
     
  3. F

    FUSO JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Mtoto wa Rais ni fisadi
    TRA ni wazembe kusababishia hasara taifa mamillion ya shilling.


    ....... hawa nao wanasubiri nini kumpeleka mahakamani?
     
  4. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Rada ina rushwa ndo maana hela imerudishwa na uingereza,meremeta ina rushwa ndo mana serekali iko kimya kuchunguza,swali la zito kwa waziri mkuu bungeti halikujibiwa juu ya meremeta na deepgreen.epa ndo kabisa wapo watu wote wa magamba na sekretariet yote.na mengine yote hayo ni ufisadi mtupu ndo mana sirikali haitaki kujibu wala kumshtaki rais wa wanyonge,rais wa wenye shida,rais wa masikini na wasio na matumaini dr slaaa.yaliyotokea jana yanadhihilisha kuwa chama cha magamba kimechokwa na wananchi na bado wabunge wengi tu watapigwa mwaka huu mpaka kieleweke.cdm kazaneni,cuf kaolewa ila hana kauli ndani ya nyumba.
     
  5. a

    andry surlbaran Senior Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    wew una uhakika gani kama kadanganya? We ndio muongo, mbona uzee unakujia vibaya ndugu yangu?
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,469
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    habari hii iko ki-falsafa zaidi.......nzuri sana.Slaa bwana............!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Well constructed, and well framed...Mvivu wa kufikiri atadhani una agenda ya siri!
     
  8. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ndio maana ri1 alipiga mkwara na kiingia mtini, anajua mzee wetu ni mkweli na mkuu wa kaya ni kanjanja
     
  9. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu!

    Post yangu hukuisoma kwa umakini!!
    Tafadhali rudia tu kuisoma kwa utulivu utapata nlichotoa kichwani mwangu na kuweka mtandaoni!!
     
  10. z

    zamlock JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata mimi nimemsoma ajakuelewa kakulupuka amezania umemsema vibaya dk slaa raisa wangu
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Tumeshawazoea hao, wakilipuliwa huwa wanalipuka kuliko moto wa petroli. Nawapa siku saba vinginevyo nawapeleka mahakamani. Baada ya hapo hawaonekani tena.
    R1 nae aliiga, walishindwa akina karamagi itakuwa yeye?
     
  12. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    >>kwenye halmashauri kuna ufisadi mwingi !
    >>miradi mingi ya maendeleo imejaa rushwa!
    >>mchakata wa vitambulisho vya taifa unanukia ufisadi!
    >>r...one kj ....haendani na utajiri wake!
    >>ununuzi wa magari ya kampeni ya sisi m ulijaa rushwa!
    >>ugawaji viwanja vya serikali unanuka rushwa!
    >>serikali imejaa mafisadi!
    >>hatuwezi kulipa dowans kwa kuwa richmond iliyoiachia dowans mkataba ilikuwa hewa!
    >>mshahara wa watumishi hautoshi!

    haya yote amekuwa akisema dr slaa je haya maneno ni uongo???
    anayesema uongo aende mahakamani!
     
  13. G-son

    G-son Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa mtazamo wangu, pamoja na kwamba c mwanachama wa chama chochote cha siasa Dr Slaa ni 98.9% mkweli. why?
    1. EPA ishajieleza yenyewe na watu wanatarajia kwenda kuny....... ndoo
    2. Richmond imeleta mgawanyiko mkubwa ktk CCM tumeshuhudia bungeni
    3. Kwenye radar waingereza wenyewe wamekiri kuwa dalili za rushwa na wamekubali kufidia na Membe akawa ana pingina na utaratibu wa malipo hayo back to tz
    4. PM Pinda mwenyewe kwa mdomo wake walikiri kuwa issue ya Meremeta ni ya Usalama wa Taifa hawezi tia mguu huko na iachwe kama ilivyo

    5.Kagoda: kuna makala moja nzuri sana ya Mwanahalisi (nimeisahau ya tarehe gani) kuhusu Kagoda kuhusishwa na Mhindi maarufu nchini na mdhamini wa Timu moja kubwa ya DSM kuwa alikuwa ndiye mdhamini wa mkopaji wa Kagoda chini ya Mwanyika by then, ingawa serikali ilitoa kauli ya hawamfahamu mmiliki wa Kagoda

    Kwa hayo machache nasema Slaaa ni mkweliiiiiii.

    Wanajamvini nipeni maksi huenda naota ndoto za mchana hapa
     
  14. vusile

    vusile Senior Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi, hawa watu hawachoki kutuibia watanzania maskini?
     
  15. G-son

    G-son Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Sep 5, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa mtazamo wangu, pamoja na kwamba c mwanachama wa chama chochote cha siasa Dr Slaa ni 98.9% mkweli. why?
    1. EPA ishajieleza yenyewe na watu wanatarajia kwenda kuny....... ndoo
    2. Richmond imeleta mgawanyiko mkubwa ktk CCM tumeshuhudia bungeni
    3. Kwenye radar waingereza wenyewe wamekiri kuwa dalili za rushwa na wamekubali kufidia na Membe akawa ana pingina na utaratibu wa malipo hayo back to tz
    4. PM Pinda mwenyewe kwa mdomo wake walikiri kuwa issue ya Meremeta ni ya Usalama wa Taifa hawezi tia mguu huko na iachwe kama ilivyo

    5.Kagoda: kuna makala moja nzuri sana ya Mwanahalisi (nimeisahau ya tarehe gani) kuhusu Kagoda kuhusishwa na Mhindi maarufu nchini na mdhamini wa Timu moja kubwa ya DSM kuwa alikuwa ndiye mdhamini wa mkopaji wa Kagoda chini ya Mwanyika by then, ingawa serikali ilitoa kauli ya hawamfahamu mmiliki wa Kagoda

    Kwa hayo machache nasema Slaaa ni mkweliiiiiii.

    Wanajamvini nipeni maksi huenda naota ndoto za mchana hapa
     
  16. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tatizo la CCM bado wana siasa zile za enzi ya kudai uhuru!!
    Siasa hizi ni za mtindo wa kushambulia mtu si Sera/hoja. Mtindo huu wamerithi kutoka kwa wakoloni. kwa CCM ukiwapinga wanaanza kukushambulia wewe badala ya kushambulia hoja zako.
    Mtindo wa kushambulia mtu badala ya hoja zake zinapatikana katika watu wenye moja au baadhi ya sifa hizi:-
    1. Wezi/corrupted mind[crooks/thieves]
    2. wenye IQ ndogo inayokaribia kwenye ukichaa/utaahira
    3. Madikteta
     
Loading...