Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa:..JK amejialika kwenye Mkutano wa Walimu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Oct 2, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nimesoma gazetini kuwa Dr Slaa amesema kwamba JK amejialika kwenye mkutano wa kitaifa wa CHAMA CHA WAALIMU unaotarajiwa kufanyika Songea hapo kesho 3/10/2010.
    Je kama ni kweli inapokelewaje hii?

    Wadau wa kutabiri mnadhani atawaahidi nini walimu huyu bingwa wa ahadi zisizotekelezeka?
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Atawaahidi mashuzi kama kawaida yake.
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Atawaahidi kuwa atawateua kuwa mawakala wkt wa kura watapiga makofi na kushangilia...........
     
  4. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwanza sijawahi kukataa kura za wafanyakazi, na naomba kura zenu... kila mwalimu nitampa japo Escudo ya kuwahi shuleni kheeeeeeee !!!!!
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    muache aende ila sisi makamanda mbele zaidi....walimu wengi tuna njaa kwa nini KIkwete aje kwenye mkutano wetu?Hatumtaki fisadi huyu...Welcome Dr president Slaa..
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mhh...ndo nini?:A S wink::A S wink:
     
  7. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    :llama:atawambia msiwachague wapinzani kwa sababu wana kiherehere, pia mgaya ni mtu safi anafaa sana,nipeni boreshe hali zenu kwani kigoma itakuwa dubai, mwanza amsterdam
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yaani matuc mengine mapya
     
  9. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama kawida atamwaga posho ya kikao, na ahadi za kuboresha maisha yao akichaguliwa, bila watu kujiuliza mbona alikuwa Rais na hayo hakutoa? wanao ahidi ni waliokuwa nje ya uongozi jamani. Nadhani hapa kuna uchawi.
     
  10. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Atawapa pilau na atawaahidi kuwanunulia ndege kila mmoja na watafurahia sanaaaaaaaaaaaaa!!!
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Huo ndiyo ushuzi wenyewe niliosema hapo awali.
     
  12. emmathy

    emmathy Senior Member

    #12
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ataahidi kuwalipa madeni yao ya tangia 2006............after all hiyo CWT ni kama tawi la sisi em
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nijuavyo mimi CWT wako makini sana katika mikakati yao, japokuwa katika maamuzi huwa wanatofautiana, lakini suala la kuwa tawi la ccm si sahihi sana!

    Katika watu wanaonyanyasika nchini ni watu hawa, then kama watakuwa ni tawi la chama tawala, basi ni masikitiko kwao, maana hawa ndo tunategemea wawe waelewa wa mambo kuliko laymen!
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    atawaahidi kuwajengea jengo jipya la kitega uchumi la walimu, pia atawaahidi kuendelea kuwafukuza wakuu wa wilaya wanaowapiga walimu bakora.
     
  15. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Atawahaidiii.... Da! jamaa atapata shida akiudhuria.
     
  16. wakusoma

    wakusoma JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 636
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    ni walimu walimu au walimu wa chekekechekea?kama ni walimu wenye kabisa aisee sijui itakuwaje?
     
Loading...