Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa ITV Live sasa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Malunde-Malundi, Oct 18, 2010.

  1. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona mtangazaji kamfuata mzee shinyanga, endeleeni kuona rais mtarajiwa akimwaga sera
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Ndo ile reform program ya ITV sio? namwona na magwanda yake anazungumzia watu wanaoishi kwenye nyumba za tembe 50 years on
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    endelea kutupa updates mjomba ya yale yanayojiri hapo
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Asante tunafuatilia kwa makini sana.
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 175
    Trophy Points: 160
    mkuu hii sio recoded?
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ameongelea umaskini, nyumba bora za nafuu, elimu bure, afya bure na anaongelea atakavyopata pesa za zoezi hilo
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    swala la mazao (anafafanua kwa umakini comparative advantage)
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    sasa hivi anatackle issue ya muungano..anasema kuwa jibu la matatizo ya Muungani ni kuwa na serikali TATU......Tanganyika, Zanzibar na ya Muungano utacaoshughulikia mambo ya fedha, ulinzi nk
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dah! Dr. Slaa for Prezident, Asante ITV
     
  10. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ITV pia wamemuombea kura pia Dr Slaa wa ukweli
     
  11. j

    janusqm1 Member

    #11
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi tbc inajisikiaje inaposaport uchuro!
     
  12. j

    janusqm1 Member

    #12
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i hate tido na tbc yake.
     
  13. j

    janusqm1 Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najionea huruma kodi yangu inavyotumika vibaya!
     
  14. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwa mara ya kwanza nimebubujika machozi -- hasa pale alipochambua sera yake ya elimu bure na afya bure kwa kugusia kuwa Nyerere aliweza hivyo bila ya kuwa na migodi ya dhahabu na madini mengine mengi -- na pia kubanwa na wafadhili!!

    Kwa mara ya kwanza naamua kumpa kura yangu Dr Slaa na ninaahidi kila siku nitajaribu kuwashawishi watu wengine kumi wafanye hivyo. Na ninawaomba watu wenye nia njema na nchi hii wafanye hivyo. Machozi yalizidi pale alipojibu swali la uamuzi wa kugombea kwake -- kwamba alitetemeka wakati anaombwa hivyo.

    Kwa mara ya kwanza pia nimeelewa kwa nini JK hataki mdahalo: Hana ufasaha wa kuongelea mambo. Na huo ndiyo ukweli jamani, baada ya kumsikiliza mheshimiwa Dr Slaa.
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa Mahojiano ya Leo, Dr. Slaa amezidi kumtisha JK, nakwambia hata kwa Bunduki JK hatii timu kwenye mdahalo, Dr. Slaa ni Naumer
     
  16. Mwasi

    Mwasi JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Shukrani Mkuu, kuwa sehemu ya Mabadiliko.
     
  17. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    AAH Jamaa zangu wananiambia umeme umekatika kabla ya kipindi kwisha, halafu umerudishwa baada ya kipindi. Haya mambo haya.....
     
  18. W

    We know next JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwenye macho ya kuona ameona, mwenye masikio ya kusikia amesikia. Dr anajua kujieleza jamani, mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni. Nimependa jinsi anavyomuogopa na kumuomba MUNGU.
     
  19. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Too late. Ujumbe ulishafika. Na tumeshampata Hard Hitter na wenzake 10 kwenye column.
     
  20. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Slaa anatisha. ndo maana CCM wameamua kubeba wapiga kura ili wawaonee huruma hapo 31.10 lakini wapi!
     
Loading...