Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Slaa is the 'Man of the year 2010'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Dec 30, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dedicated to the people of Tanzania,
    Raised people's self awareness,
    Raised his political party from bottom to second top,
    First person from opposition party to get more than 2mil. votes in a single election,
    He fears no body except God-list of shame,
    Man of the Bunge (2010),
    Making ruling party work, sleepless,
    He is ready for change,
    He loves Tanzania and its people 'from his heart',
    Man of peace,
    Man of no tribe,
    Man of no religion,
    Man of no groups,
    Man of no classes,
    He is everywhere-reachable-even here,
    Loves wealth of his nation,
    He wants all people of Tanzania to share its wealth and fruits,
    Forgiveness,
    ...........
    ...........

    Man of God.

    l dont think he does not deserve to be MAN OF THE YEAR.
     
  2. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,319
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    Thank you saaaaaaaana, ila hapo kwenye red, He got more than 10mil votes, tuliibiwa, hizi 2mil baada ya uwizi wa NEC & CCM, no dought he is the Greatest ever leader no one can change that, he is a hero in general, high level of interpersonal skills, intellectualism, uchungu wa nchi na wananchi wake he possesses, hekima kubwa & elimu make him uncomperable with any one.
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yes, he is. But what about jk, doesn't he deserve to be named 'mchakach.... of the year'??
     
  4. Dubo

    Dubo JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kwenye nyekundu. kwa waislamu hakubaliki ndio maana alipata kura chache kuliko wote kwenye sehemu za waislamu.
     
  5. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,233
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    Yes he is. I salute him! Dr. Slaa mungu azidi kukutia nguvu akutangulie kwa kila jambo. Wewe ni mfano kwa kila Mtanzania. Kuna wengine watakukataa lakini si muda mrefu wengi wao watakukubali. Sisi tunaopenda mabadiliko katika nchi yetu tunakupenda.
     
  6. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Man of coveting someone's wife!

    Luteni is this an issue we should be discussing here? you want debate in this matter or just information!

    ok, I agree with you a man of the year! kupora mke wa mwanaume mwenzake wazi wazi yahitaji ungangari ati! padre!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Yes, he is.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    tunamkubali na tulimpigia kura.
    Kwani tumekwambia sisi muslims hatuitaji mabadiliko!
    Alichotuboa ni hiyo ishu ya mke wa mtu lakini wengine tuliona ni mambo binafsi na kila mtu ana weaknesses zake sio dr tu. Hata hivyo jamaa alikuwa wapi siku zote asilalamike aje kulalamika kipindi cha kampeni!! Niliona ni kamchezo hapo.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Na WEWE acha kijiba cha roho, huyo wa kwenu anafunga mpaka watu magerezani kisa MWANAMKE, amezaa na wanawake wangapi mtaani? acha WIVU kwenye ukweli lazima ujulikane!!!!!!!!!!!
     
  10. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BWEHEHEHE!!!!! New comers kwenye siasa za upinzani utawajua tu!

    Hivi ile mialiko ya kuhudhuria sherehe za kumuapisha ziliishia wapi vile? Eti kuna wengine walitoka Marekani kwa ajili ya sherehe hiyo! BWEHEHEHE!!!!!
     
  11. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    No Doughty!!!!!! SURE
     
  12. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    YES Jey Key......He deserve to be named Chakachunist of the decade ending 2010
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Man of God

    Hivi unaweza kumpima vipi mtu kuwa ni Man of God?
     
  14. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hapo mimi mwenyewe niliposoma niliguna kidogo...!! Pengine mwandishi aliandika kishabiki zaidi, ni vigumu sana ku verify objectively baadhi ya wasifu aliouelezea mwandishi!!
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mimi niliona nianze na hapo nipewe ufafanuzi kisha nisogee kwa mengine......:))


     
  16. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kifupi wasifu nyingi alizoandika mwandishi hapo zinalandana naye tusione wivi japo kuna chache zinawalakini kidogo!
    Kuna watu wanaona DR Slaa kama alizini na mke wa mtu....hawafuati historia....Nendeni kamuulizeni yule mume wa yule mama mara ya mwisho waliishi naye lini????????? Yule jamaa alitumiwa na sisiem kumchafulia Slaa!!!! yule mama mume wake alimuacha muda zaidi ya mwaka sasa mama kakutana na Slaa wat.....Oh sijui Slaa Mzinzi oooh sijui kaiba mke wa mtu oooh sijui mhuni....Mbona mama alikuwa peace to Mke wa mtu utangazwe na vyombo vya habari halafu usihofu hata kidogo!!!!!!!!!!! Hamuujiulizi tu wadau????
    Slaa Mtu wa watu
    Slaa anapenda wananchi
    Slaa alitetea maslahi ya taifa
    Slaa anauchungu na nchi
    Slaa Kiongozi wa kweli
    Slaa Hakuna Mfano
    Slaa hapendi mafisadi
    Slaa mpigania haki za wanyonge
    Slaa mpenda maendeleo
    Slaa hapendi udini
    Slaa si mkabila
    Slaa hapendi makundi
    Slaa Kiongozi wa mwaka 2015
    Slaa Kiongozi wa Kuigwa
    Slaa Jiwe walilolichakachua Mafisadi
     
  17. P

    Pamba Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu hapa umempamba sana.
    Hizi sifa ni za manabii tu sio Slaa hafikii hata robo ya robo ni mtu wa kawaida tu tena ana dhambi sana kuchukua mke wa mtu ni dhambi kubwa sana.
    huyu ni Moto tu kwa Mungu.
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    No doubt about that!
     
  19. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pamoja na kuwa mnampamba sana.Nakwambia hakuna mke anayeibiwa?mbona mnaliongelea sana wapambe na mwenye kuibiwa hasemi tena acheni ujinga hakuna mwanamke anaibiwa,zinaibiwa pesa na vitu lakini si mke.

    wote mnaofikiri Dr kaiba mke ni wajinga wakutupwa wala hamfikiri mdada mzima kama yule aibiwe upuuzi wote bogus mnaofikiri na kuzungumzia propaganda hiyo mwenye mke kimya ninyi midomo juu.jaribu kiiba mke wa mtu uone kama patakalika ,mke ahibiwi wala kutoroshwa bali anaondoka kwa maamuzi yake.
     
  20. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mpuuzi mke wa mtu unauhakika stop it.wewe ndiyo unajua sana zaidi ya aliyeibiwa?
     
Loading...