Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa in Tunduma (photo)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by msaragambo, Oct 5, 2010.

  1. m

    msaragambo Senior Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Sehemu ya maelfu ya wakazi wa mji wa Tunduma, wakipunga mikono kuashiria kumpokea mgombea urais wa Tanzania kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, mara baada ya kuwasili kwenye Uwanja wa Shule ya Msingi Tunduma, ambako alihutubia mkutano wa kampeni

    [​IMG]
    Mgombea urais wa Tanzania kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, akiwahutubia maelfu ya wakazi wa mji wa Tunduma, katika mkutano wake wa kampeni, kwenye Uwanja wa Shule ya Msingi Tunduma

    PICHA ZA JUU kwa msaada wa JF member Mugumu

    Dr Slaa Akimnadi Mgombea Ubunge kwa tiketi CHADEMA kwenye mkutano uliofanyika Tunduma (Border) chini:

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Huko kikwete iliipata ya moto mpaka akaamua kuondoka bila kuaga...................bye bye bye ccmmmmmmmmm (vhama cha wakulima na wafanyakazi)
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hakuna namna ya kupata picha kubwa?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mwafrika expand picha basi tuenjoy fresh.
    Msaragambo asante kwa kutujuza yanayoendelea huko tupe cheche zilizomwagwa huko
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwafrika tusaidie kuzikuza bwana tuone, tujipange kuwaibia chadema!
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kuanzai kaskazini hadi kusini. Mashariki hadi magharibi. Kumekucha.
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mnyufukuzi mkuu uko wapi?

    Weka picha vizuri bana!!!! Wengine macho hatuna, duh!!
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Watasema hawa ni watu kutoka toka pande ile ingine!!!!
     
  9. m

    msaragambo Senior Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kamwambia OCD Mshara wake wa miaka 50 ni sawa Na Posho ya Mbunge mmoja
     
  10. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwaka wa ushindi huu....hata chama cha wakulima na wafanyakazi wakiiba kura!!!!
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kila la kheri JK karibu Dr. Slaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahahah wakulima na wafanyakazi yaaani jembe na nyundo! Hakuna bwana nyinyi wakulima na wafanyakazi hatuwajui kabisaa!! mnaleta mambo ye Nyerere hapa!!!
     
  13. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kaka tunakumbuka enzi zile wakati tukiwa chuo pamoja!! Hongera sana Silinde
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Naona ata kuchakachua kura za watu wote hao inaitaji ujasiri
     
  15. H

    Hida Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni balaa, Juzi nilipita maeneo hayo nikielekea vijiji vya sumbawanga wimbo pekee uliokuwa unasikika ni slaa slaa Dr :decision:
     
  16. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    YES WE CAN...!!!! Dr Slaa goooooooooo
     
  17. m

    msaragambo Senior Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapa mwendo ni mdundo kama uliangalia kwa makini Asilimia kubwa ya watu wamevaa Beji za Kuisaport CHADEMA.........Na wameelimika sikuhizi hakuna vurugu........ watu wako Busy na Maisha/kazi zao wanasubiri Tarehe ifike Wamwadhibu Mtu
     
  18. b

    bojuka Senior Member

    #18
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why not dr. Slaa the president 2010-2015 .people's poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer.
     
  19. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inshallah
     
  20. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    Sehemu ya maelfu ya wakazi wa mji wa Tunduma, wakipunga mikono kuashiria kumpokea mgombea urais wa Tanzania kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, mara baada ya kuwasili kwenye Uwanja wa Shule ya Msingi Tunduma, ambako alihutubia mkutano wa kampeni

    [​IMG]
    Mgombea urais wa Tanzania kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, akiwahutubia maelfu ya wakazi wa mji wa Tunduma, katika mkutano wake wa kampeni, kwenye Uwanja wa Shule ya Msingi Tunduma
     
Loading...