Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa in Mbeya (picha)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by n00b, Oct 4, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Sorry mods, naona wengi wanaziulizia picha hizi lakini nimeona niwaletee kipekee bila kuingiza kwenye ile ya nyanda za juu kusini, mnaweza kufanya hivyo baadae baada ya wadau kuziona na kutoa maoni yao kwa hali hii ya Mbeya.

    [​IMG]
    Sehemu ya umati wa wakazi wa mji wa Mbalizi mkoani Mbeya, wakiwa na mabango yenye ujumbe mabli mbali, wakati wa mkutano wa mgombea urais wa Tanzania kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa. (Picha na Joseph Senga)

    [​IMG]
    Mgombea urais wa Tanzania kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, akiwahutubia maelfu ya wakazi wa mji wa Mbalizi mkoani Mbeya, kwenye Uwanja wa Stendi ya Mabasi. (Picha na Joseph Senga)

    [​IMG]
    Mgombea ubunge katika jimbo la Mbeya Mjini kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Joseph Mbilinyi "Mr Sugu", akiwatumbuiza wananchi wa mji wa Mbalizi, wakati wa mkutano wa kampeni za mgombea urais kwa tiketi ya chama hicho, Dk. Willbrod Slaa, uliofanyika kwenye Uwanja wa Stendi ya Mabasi. (Picha na Joseph Senga)
     
  2. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Nasikia kufarijika. Luteni Jenerali A. Shimbo, ujumbe unaupata ? Daily News, ujumbe unawafikia ? CCM, Watanzania wamewachoka ! Kikwete, wewe pamoja na familia yako anzeni kufungasha mrudi Bagamoyo msubiri kuwajibishwa kwa kushirikiana na mafisadi kuliibia taifa.
     
  3. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    Askari wa Kikosi cha Kutuliza Ghasia (FFU), wakiwa katika ulinzi wakati wa mkutano wa mgombea urais wa Tanzania kupitia Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willibrod Slaa, uliofanyika kwenye Uwanja wa Stendi ya Mabasi mjini Mbalizi mkoani Mbeya. (Picha na Joseph Senga)
     
  4. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Huu mwaka wetu peoples..power
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Omar Ilyasi akiona hivi anatamani kujinyonga ... waberoya ndiye kabisaaaa kaaamua kuanza mbele ya safari
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi mbona mimi niki attach file kinatokea kipicha kidogo sana, kuna pics nyingi nimetumiwa na Watu wa Mbeya lakini nashindwa kuziweka hapa katika mapana yake
     
  7. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Duh hawa ni binaadamu au nzi?
     
  8. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bye bye CCM, new era to Tanzania and to Tanzanian. New hope is just arrived.
    Thanks GOD
     
  9. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Mkuu, wewe wasiliana na mods watakusaidia kwa haraka. Tuma kwenda support@jamiiforums.com watakuelekeza kirahisi hawa jamaa. Nashindwa kukuelekeza mimi
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mi natamani kupiga ukunga nilieeeeeee.aaaaah hivi ni kweli haya mambo au?eeeh baba yetu uliye mbinguni wewe ni muweza wa yote ulikuwa wapi kumleta mkombozi huyu wa kweli???? napiga kura yangu kwa kishindo kwa maana nakuwa miongoni mwa watanzania tunaoandika historia ya kuigaragaza CCM...
     
  11. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    thanks mugumu, asante sana na sana, leo nimefarijika sana , na huu umati wa mbeya, yaani ni balaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimeambiwa hapa ni Uyole

    [​IMG]
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nimependa bango, Khanga, Tshirt, Kofia na POMBE si mahitaji ya watanzania! Hahahahahahaahha Kiwete lazima aanguke
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  15. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashukuru picha hizi zinazidi kutupa matumaini ila kazi ni kuhamasishana, kupiga na kulinda kura. Ninasema Vyama vya Ushindani lazima kudai haki ya kulinda kura vituoni. Hivyo watu wakiisha kupiga kura wasogee nyuma kidogo na kukifanya kituo kiwe eneo la tukio na hivyo kulilinda mpaka kura zimetangazwa na kubandikwa rasmi.

    CCM zamani walikuwa wakiiamini kwa matendo kauli ya Joseph Stalin kuwa mtu wa maana katika uchaguzi si mpiga kura bali mhesabu kura. Hivi sasa wamekwenda mbali zaidi na kuungana na Kibaki kuwa mtu wa maana katika uchaguzi ni mtangaza matokeo hivyo ni lazima kuhakikisha njama chafu za CCM, Shimbo na wenzake wote zinashindwa kwa nguvu ya watu.
     
  16. M

    Mundu JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Majjid anasemaje kuhusu umati huu?
     
  17. h

    hagonga Senior Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huuuuu! Mungu awabariki watu wa Mbeya! mikoa yote waige kutoka mbeya, mwaka huu mabadiliko ni lazima!
     
  18. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kweli bwana, tunataka Maggid atoe tathimini yake tena, maana alisema Slaa hakubaliki mikoa ya kusini. Atwambie wakati wa Kikwete kulikuwa na umati huo? Na ukizingatia hawa hawakuletwa na magari. Kazi ipo kwa CCM mwaka huu.
     
  19. A

    August JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,680
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    atakuletea hadithi za togwa kama sio ulansi,
     
  20. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkusanyiko huo unaweza kuvunja rekodi iliyowekwa na wanaIringa na Moshi. Inapendeza sana kwa kweli.
     
Loading...