Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa hapa ulimaanisha nini? na Arumeru je?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by apolycaripto, Mar 23, 2012.

  1. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ebu tujikumbushe kidogo katika haya ili kuondoa ama kupunguza pressure huko Arumeru hapo 1st April 2012 (Foolish Day)

    [​IMG] By Dr.W.Slaa [​IMG](Katibu Mkuu Chadema)

    WanaJF,
    Niko uzini leo siku ya Tatu. Naomba niwahakikishie wanachadema na wapenzi wenu kuwa tutafanya mpaka kieleweke. Uzini wananchi ni waelewa sana. Wanapenda hoja na si porojo. Wanaopiga porojo kwenye jamvi hili au hawajui kinachoendelea on the ground au wanasukumwa na ushabiki tu kama walivyozoea. Uzini na Zanzibar iko tayari kwa mabadiliko makubwa. Uzini tofauti na watu wanavyofikiri Chadema ina matawi sasa kila Shehia katika Shehia (sawa na vijiji au mitaa bara). Jana nimezindua ofisi, matawi,maskani 7 katika majimbo mbalimbali nje ya Uzini mathalan Mfenesini,Magogoni, Bububu na kadhalika. Kwa hakika moto utakaowaka kutokea Bambi(Uzini) tunakozindulia Kampeni yetu kwa hakika utaunguza Zanzibar yote. Kwa bahati mbaya ndani ya Uzini hakuna network isipokuwa Zantel na hata hivyo hakuna mtandao (internet hadi uende mjinZanzibar. Ndio maana hakuna taarifa. Tunaomba radhi. Lakini kuanzia leo waandishi wa habari watakuwepo ambapo jioni wanaweza kuleta habari wakirejea mjini.
    Narudia tena wananchi ni wakarimu sana. Kwa kuwa hakuna guesti kabisa wananchi wamewapokea timu yetu ya Kampein kwenye nyumba zao. Hii ni dalili njema. Tunawashukuru sana.


    [​IMG] By Ng'wana Sweke [​IMG](Kamanda)
    Habari ndiyo hiyo,CHADEMA inaongoza shehia kibao.Stay tuned nitawamwagia full data muda si mrefu.


    [​IMG] By Tumaini Makene [​IMG](Afisa Habari Chadema)
    Updates;

    Ngoma sasa iko kwa Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Uzini. Matokeo yanaendelea kukusanywa na kufanyiwa majumuisho kwenye kompyuta. Mechanism yetu pia inaendelea kukusanya matokeo yote ya kura zote na taarifa za mchakato mzima wa leo. Uchaguzi umetawaliwa na vitisho na ubabe mwingi. Mpaka sasa zipo taarifa juu ya CCM kuweka ofisi ndogo katika kila kituo cha kupigia kura. Wakiwakamata wapiga kura na kuwashikisha vitambulisho vya kupigia kura. Wakitoka kupiga kura anakuwepo mtu maalum anawapatia pesa.


    [​IMG] By Tumaini Makene [​IMG](Afisa Habari Chadema)
    Msimamizi kamtangaza Mohamedraza Hassanal Mohamedali wa CCM kuwa mshindi kwa kura 5,377 (91.1%) akifuatiwa na Maalim Ali Mbarouk Mshimba wa CHADEMA, kwa kura 281 (4.8 %), wa CUF anafuatia akiwa na kura 223 (3.8), kisha TADEA kwa kura 14 (0.2%)na AFP kura 8. Jumla ya kura halali zilizopigwa ni 5,903 na zilizoharibika ni 28.

    [​IMG] By Mungi [​IMG](Mwanachama)
    This may not be the reliable source at all

    My Note: Siasa tunazozicheza kwenye Key Board kupitia watoa taarifa wetu mara nyingi zimekuwa zikitupa pressure nusu ya kuzirai baada ya matokeo. Haya tuelekee Arumeru
     
  2. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaa! Nimeipenda hiyo. Tatizo Arumeru ngoma inachezwa siku ya wajinga. Taarifa zitatuchanganya sana. Bila shaka yatakayotokea Arumeru ni marejeo ya Uzini.
     
  3. R

    Real Masai Senior Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hujasomeka.Kama u'r not a great thinker don copy and paste....Be open minded, if u mean something we need to learn something from u..Kama huna hoja don copy and paste outdated ideas..........
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    Na wewe kwa thread hii unamaanisha nini? Maana mimi nilimuelewa Dr Slaa alichosema, lakini wewe hapo nimetoka kapa. Anyway, akili ni nywele ...
     
  5. c

    chayowa1981 Senior Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    anamanisha wakati mwengine epuka ushabiki, sometimes kwenye campaigns kuna mambo mengi sana yanayoweza kutokea lakini wakti unapofika kila mtu anaamua kivyake.
    Lakini pia sometimes viongozi wetu huwa wanakuwa kama el sahaf wa iraq
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaa kwa hiyo wataka kusema Slaa = Al sahaf ? Kweli mzee watu mmemchukia sana
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sasa nini hukuelewa? tukurudishe darasa la saba nini?
    Shwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  8. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe ndo wakurudishwa darasa la saba. Mwenzako hajasema kuwa hajaelewa. Ameiweka hapo kwa makusudi jinsi kauli za wanasiasa zisivyoaminika na kuwa hazina uhakika. Msome vizuri.
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaaaa! Kumbe CDM Wanaye El sahaf?
     
Loading...