Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa hajui kutofautisha mvao wa kichama na wa shughuli za kitaifa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Dec 17, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
    Dr. Slaa na Spika Makinda Hospitali ya CCBR, Slaa ni mwenyekiti wa bodi ya hospitali hiyo.

    Dr. Slaa anatakiwa kutofautisha akiwa katika harakati za kichama na shughuli za umma. Si kila anakokwenda ni magwanda tu, siku akiingia ikulu itakuwa ni ikulu nzima full sare za magwanda. Kwa vyo vyote viongozi wetu watofautishe nafasi za kuvaa sare za chama na nafasi ambazo za umoja wa kitaifa ambapo nguo za kwaida zinavaliwa ili mwingine asisikie vibaya kuchangamana kwa kufikiria kiitikadi.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yani mtu akiishiwa sera anatia huruma sana, eti nawewe unajiita great thinker?
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,251
    Likes Received: 2,440
    Trophy Points: 280
    kweli wewe ndo kilaza wa mwisho.unadiriki kutuletea upupu wako ati tuchangie. we imekuuma sana Dr. alivyo vaa magwandwa!kajinyonge basi.
     
  4. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani shughuli za Chama si za Umma?
     
  5. G

    Godfrey GODI Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti na wewe umefikiria? Utumwa mbaya. Halafu chadema hawana sare rasmi. Hizo combat unazoziona mitaani sio vazi rasmi la chama. Umewezaje kulogin? Mbona unaonyesha kama hujui lolote?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Acha ujinga bi kiroboto kavaa kitaifa?
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Anajiita mwanaharakati!
     
  8. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Usichokijua wewe ni saa ngapi Dr.Slaa yupo kazini na saa ngapi hayupo kazini. Acha nikwambie sasa: akiwa amelala havai magwanda, akiwa kanisani havai magwanda, akiwa CCBRT havai magwanda, akiwa home na Josephine havai magwanda. Kinyume na hapo, yupo kazini na ndio maana tunamwaminia.

    Jasiri haachi asili, Dr. wa ukweli anayehit round the clock!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Haaaaa E bwana umewezaje ku log in?
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,069
    Likes Received: 6,746
    Trophy Points: 280
    Hana nyingine
    hiyo ndo sare
    ya kazi manake
    kwa raha gani haswa
    wananji walionayo
    mpaka ahangaike
    kununua suti
    by the way hajapata wa kunuhonga kama
    nanihii!hata yeye
    kama si kuuza mali zetu
    angevaa zile za rangi ya kifisadi!!!!!!!
     
  11. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hajiiti, tunamtambua hivyo. Ni nyinyi tu mnaoumia na harakati zake ndio sasa mmemshindwa kwa sera sasa mnaingia kwenye mavazi.

    Nini unahitaji mwanaume mwenye mawazo ya jikoni; Mchakalikaji Mzalendo anayejua nini afanye kulikwamua taifa lkn asiyejua fasheni au model mwenye kucheka cheka akipendeza ndani ya suti huku watu wanatafuna nchi?

    Tuongeage vitu vitakavyotutofautisha na dada zetu. Juzi mlikuwa bize na wigi la bi kiroboto (sikujali mwanamke mwenzenu) leo mmevamia mavazi ya mwanaume. Shame on you girls!
     
  12. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hilo ni vazi rasmi kwa si waTZ tunaochukizwa na mfumo mbovu wa CCM uliotumika miaka 50 iliyopita. Hii ni brand mpya ya TZ mpya tunayoitaka. Nguo ya kazi. Nampongeza sana Dr Slaa.

    Wewe unamaslahi binafsi.
     
  13. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ama kweli kwenye msafara wa mamba kata kenge na mijusi wamo!

    Nilidhani JF ni ya Great thinkers tu kumbe hata na wewe umo! Kwani tumeishiwa hoja za muhimu kabisa mpaka tuanze kujadili nani kavaa nini?

    Hata hivyo ngoja nikusomeshe angalau kidogo kama unasomesheka; umeshasema Dr. Slaa ni mwanaharakati na uanaharakati maana yake ni vitendo na si maneno pekee. Wapo wanaharakati katika historia walioamua pamoja na mambo mengine kutonyoa ndevu au nywele hadi utimilifu wa malengo yao na baadhi walidumu vile hadi mwisho wa maisha yao (Kuna kina Che Guavara, Fidel Castro, Samora Machel, Sam Nujoma n.k.) sasa kuna tatizo gani kwa Dr. Slaa kuvaa nguo zinazofanana na zile anazotumia anapokuwa kwenye harakati katika shughuli zake za kawaida?

    Mbona huzungumzii ma RC na ma DC ambao kwa kujikomba huvalia mabiramu (Mabango) ya CCM hadi kwenye kucha na majukwaa yao kupambwa rangi za CCM kwenye shughuli za kitaifa kama kupokea mwenge, kukagua miradi, kufungua mikutano na hata mapokezi ya viongozi wa kitaifa wanaojinadi ni wa wote pamoja na wasio wanachama cha CCM?
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    huyu mama posho kila kukicha anavaa kichwani makatani ya ulaya lakini hatusemi
     
  15. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Saa kama kafua nguo za kubadili ulitaka avae msuli?
     
  16. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Naweza nisiwe sahihi, lakini hiyo si sare ya chama.

    Akieeleza kwa nini alibuni vazi hilo, Mbowe alisema yuko kwenye mapambano ya kuikomboa inchi, hivyo kuvaa kombati, na wale wote waliokubaliana na wazo lake wakavaa kombati. Nimewaona wabunge kadhaa wa CDM wakiingia bungeni na vazi hilo. Nijuavyo, ni marufuku kuingia bungeni na sare ya chama, ingekuwa sare ya chama wasingeruhusiwa kuingia nazo bungeni.
     
  17. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mwuulize JK na wateule wake ambao huwa wanaandaa wakereketwa wenye are za CCM kwenye kila ziara ya rais - Je, yeye na hao wateule wake wanashindwa kutofautisha safari za JK za kitaifa na za kichama? Je, kwa nini hakemei tabia hiyo ya kupokelewa na sare za chama katika shughuli za kitaifa mfano kufungua barabara huko Mwanza - Usagara hadi Geita?
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Matatizo ya Slaa na washamba wenzake yapo wazi sana. Haya ni matokeo ya kuzaliwa vijijini na kuja mjini ukubwani. Mtu kama Halima Mdee hawezi kufanya ushamba kama huo hata siku moja.
     
  19. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tunakoelekea hilo ndo litakuja kuwa VAZI LA TAIFA.
     
  20. D

    DT125 Senior Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    N i kweli Halima Mdee alikuwa anatafuta houseboy lakini mbona kashapata, nadhani umechelewa jaribu kuwasiliana na Mnyika.
     
Loading...