Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa: Haijawai kutokea ktk serikali ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKON 1, Mar 7, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dr Slaa anasema chama chochote cha upinzani kazi yake sio kukipigia makofi serikali iliyoko madarakani bali ni kuikosoa pindi inapoenda mrama kwa hiyo tangu miaka 50 ya uhuru haijatokea chama kukukosoa ama kuonesha kutokuwa na imani na serikali yao kama nchi zingine zinavyofanya pindi serikali inavyofanya hovyo na kutowajali raia wake.
    Kutokana na chadema kuanza kuonesha izo movement kwa vitendo imewafanya waanze kuingiwa na hofu na badala ya kujibu hoja zao wao wanawaachia polisi ili iwazibiti pamoja na msajili wa vyama.Dr Slaa amewaambia huo ni mwanzo na wataendelea mpaka wawatoe watanzania gizani dhidi ya serikali yao na wala hawatishwi na lolote.
    My take;
    Kweli ccm inaongozwa na vipofu wasiojua watokapo na waendapo iweje washindwe kujibu hoja za chadema na pia baada ya kushauriwa wa Sumaye naye wamempinga. Hawa sio viongozi bali bora uongozi
    Nawasilisha
     
  2. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,083
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    CCM wamelewa madara. Huo ni UKWELI.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Siku hizi kujadili vilaza waccm nashindwa naweza pigwa bun bure!
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,334
    Trophy Points: 280
    Hukosoi chama tawala kwa kusema uongo na ufataani na kuhubiri uvunjifu wa amani.
     
  5. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Njia sahihi ya kmja dikteta ni kuwajelimisha wananchi haki zao. Hapo atajitokeza balabala kwa kutoa kauli za kogopesha. Nimeanza kona CCM inaelekea huko.
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Bado wanausingizi wa serikali niya chama kimoja hawataki kubadilika!
     
  7. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Billion 94, mabilioni ya kagoda,meremeta, tangold, EPA, ni uongo????!!!! kama ni uongo ccm na serikali wafafanue hayo mabilioni yaliliwa na nani na kwa nini??!!! Kinachofanywa na CDM siyo kuchochea vurugu; bali kuwaeleimisha wananchi kuelewa serikali yao ilivyo na namna ya kulinda maslahi na haki zao, period! Think!!!!!!!!
     
  8. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Majimshindo wewe upo Tanzania kweli?
     
  9. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Hapo chacha!....
     
  10. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Chukua hali halisi ya Tanzania sasa kisha kama Dr Slaa anazungumza uongo juu ya serikali toka nianze kumsikia Dr sijawai kuona akiukumiwa ama kukamwatwa kwa anachokisema ila CCM wanapaki wakimuita mropokaji ila sasa maji yamewafika shingoni kwa kusingizia uvunjivu wa amani ili usijue maovo ya serikali.
    Najua wewe ni mojawapo ya wale ambao bado wapo wamelala so stil naping
     
  11. MANI

    MANI Platinum Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kama mkuu mmoja alivyowahi kusema humu jamvini kuwa hawa ccm wanaishi kwenye karne ya analogue wakati sasa tupo kwenye digital sasa hawawezi kukaa pamoja na sisi.
     
  12. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM ndio wanatakiwa wafutwe na Msajili wa vyama na viongozi wake wakamatwe na Polisi kwa kukosa sifa ya kuwa chama cha siasa, kuongozwa na viongozi karibu wote wanatuhumiwa kwa ufisadi, wanachochea udini na ndio wamelipeleka taifa na jamii nzima ktk janga kubwa la umaskini, maradhi na ujinga wa kupindukia na wanataka watanzania wabakie wajinga na waoga siku zote.

    Hawa ni Viongozi gani wa chama ambao wanajitapa wapo wengi nchi nzima, na wamejaa uzoefu wakati wanashindwa kujibu hoja za viongozi wanne wa ngazi za juu za Chadema? Hicho ni chama kweli au mizimu inafurahia jasho na rasilimali za taifa?
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ccm na ccm-b, kitumbua kimeingia mchanga
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    CCM hawa hoja wanatumia vihoja
     
  15. m

    mtimbwafs Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naunga Hoja mkono. CCM wameshachoka kwa kuwa hawana kipya tena ila ni majungu, fitina, kutokusikiliza ushauri na hata kuonyesha dharau kwa sis Watanzania wenye nchi yetu.
    Doctor wa UKWELI na CDM endeleeni kutufumbua macho Watanzania tuliolala usingizi fofofo la sivyo tutastuka wakati chama cha matumboni wamemaliza kila kitu!.

    GO CHADEMA GO!.
     
  16. olele

    olele JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    serikali haiwezi kuzuia movement za chadema, imeshindwa kuzuia kupanda kwa bei ya sukari na bidhaa kadhaa zinazozalishwa hapa nchini, imeshindwa kuzuia upandaji wa mafuta na nauli za mabasi, inaweza kuzuia nini serikali yetu? imeshindwa kuzia mgao wa umeme? kuzuia malipo ya dowans? hebu niambie serikali yetu inaweza kuzuia nini?
     
  17. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280

    Nafikiri Maarim Seif anajutia timing yake???
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Amani kwako unaitafsiri vipi?
    Maana sioni maana halisi ya mani pale maisha yanavyokuwa magumu...
    Vyakula bei juu... maji ndo kama wimbo wa taifa... umeme pamoja na kupanda bei..... bado unapatikana kwa mgao (mgao ambao hauna mwisho)... mashule yamebaki kuwa sehemu ya kupigia siasa.....
    Yote haya bado unasema una amani mkuu....

    Serikali yetu imekosa dira na muelekeo, ni kama vile tumebaki kusubiri kudra za Allah!!! Mwanye nchi badala ya kutulia na kutumia watu wake kutatua matatizo haya, ndo kwanza anapaa kwenda ulaya.... wewe bado umelala na ngoma za amani!!!

    Amani?....my foot. %***s*en.#%^&&...
     
  19. F

    Froida JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Chadema na wananchi lao moja sasa mbona CCM inaogopa kuwasema wananchi wanaoambatana na Viongozi wa Chadema kwenye maandamano wanaogopa nini, au wanakijua wanachokiogopa
     
  20. S

    SUWI JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Toa ushahidi... wapi, lini na nani na useme kilichozungumzwa cha uvunjifu wa amani. Hivi watu wakiambiwa kitu hiki kingetakiwa kiwe hivi (kuelimishwa) ni uvunjifu wa amani??? Ndo maana Serikali hii inatoa elimu duni tena kwa wachache (haiwezeshi) ili wananchi waendelee kubaki katika SIFAHAMU lengo lao asitokee anayehoji ili wabaki madarakani milele? Kumbukeni hakuna marefu yasiyo na ncha.. Mwisho wa utawala dhalimu wa CCM ni huu na inabidi wakubali tu.
     
Loading...