Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa from facebook

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Dec 28, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    Wakuu naona DR Slaa anaweka vitu vya maana sana kule FB si vibaya tukapeana na sisis na tuvijadili
    hizi ni za leo
    ""Watanzania tunataabika kwa maamuzi yetu wenyewe.Tuna miaka mingine mitano ya Maisha bora kwa Dowans na maisha duni kwa kila Mtanzania.Tunailipa Dowans fedha zenye thamani ya Zahanati za kisasa 462 kwa kila zahanati kujengwa kwa gharama ya Tsh. Milioni 400 kila moja""
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    roho zetu zinatuuma sana wapendwa tuna miaka mitano ya kunyanyaswa lakini muda utafika watanzania watakapoamua jambo moja tu, itakuwa ni mapambano ya jino kwa jino na hicho kilio chake itakuwa nikulia na kusaga meno..
     
  3. Marunde

    Marunde Senior Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Aise! kwakweli inaniuma!!! inaniumaaa!!! wakati kijijni kwetu zahanati iliyopo mpata nesi wanakimbia kwa kuwa na mazingila duni na majengo yaliyochoka.
     
  4. L

    Leornado JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yaani inauma saana na CCM walaaniwe. How come kunakuwa na uzembe kiasi hiki na mpaka sasa sijasikia mtu kajiuzuru kwa kusababisha hii hasara. Kweli TZ ina wenyewe sie wengine wasindikizaji.
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    You cannot simultaneously prevent and prepare for war. We prevented change, so we can't prepare to enjoy the change now!

     
  6. L

    Leornado JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naskia mmiliki wa Dowans ni Rostam aziz mbona kiama safari hii......
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tutakukumbuka kwa maneno yako mengi tu kwa wenye akili timamu watakukumbuka daima
     
  8. k

    kituro Senior Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa majambazi sasa wanachokifanya ni kutudharau kabisa!, pamoja na huu ugumu wa maisha tulionao bado wanakunywa pesa zote hizo? jamani sasa cha kufanya ni kuanza kumchukia kila mwanaccm kwakuwa wanachokifanya sasa ni kunya uji wa mgonjwa!.

    lakini jamani hawa watu wanawazazi kweli?. na kama wanawazazi nibora tuanze kuwalaumu wazaziwao kuwa walituletea mashetani kwetu!
    mimi nadhani kilichobaki ni kuanza kuwashambulia tu!
     
Loading...