Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa embu take advantage ya maafa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wizzo, Dec 22, 2011.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kwa sababu mzee wa magogoni ameshndwa kutoa tamko kuhusu maafa,nakuomba Dk Slaa toa tamko na pia toa ile helcopt ije itoe msaada nadhani watu wataelewa vizur nani kiongoz bora na nani bora kiongoz
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Angetaka angefanya bila hata kumwambia, nae ni mmoja kat ya wale.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata aibu hamuoni? matatizo ya wengine ndio mtaji wenu wa siasa. Hata utu hamna.
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    umeona eeh..
     
  5. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Unadhani huu ni ushauri mwanana kwa Dr Slaa?
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    tumechoka na matamko hayatusaidii kitu chochote!
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Ni ukweli usiopingika kuwa Slaa ni kiongozi bora lakini kwa sababu ya hila za CCm hakupewa nafasi ya kuwahudumia watanzania, kumbebesha zigo ambalo si lake sio vyema; hapa sio mahali pake.
     
  8. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Tutawajua kwa matendo yao! Hata kwenye msafala wa Mamba - Kenge wamo.
     
  9. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    acha uwongo wewe, unavyomona slaa ni wakukatazwa alafu akakubal, angetaka angeshatoa ushrikiano, politics is a dirt game..b crful.
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    asante.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kila mtu atakula alipopeleka mboga. Muujiza ni 2015! Igunga aligongwa na gari mtoto mmoja tu Nape akafungia safari na kuita press conference. Ingekuwa Kafulila ni wa temeke hapa, kina fulani wangepiga mbizi vifua wazi kuokoa watu! Tungejionea sinema ya chee!
     
  12. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    uONGO WANGU NI UPI NDG? ZIGO LA SERIKALI YA MAGAMBA MUMBEBESHE ALOPIGA MBIU KWA WATANZANIA WAKASHINDWA KUSIKIA?
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kweli tunastahili tunayoyapata...
    hivi kwa nini tunalazimisha watu kuwa wanafiki?
    acha tuteseke labda kuna siku tutatia akili.
     
  14. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Duh! sina mbavu kwa sinema hiyo .... sipati picha
     
Loading...