Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa: CCM ni wezi wa kura wananchi lindeni kura zenu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kalunguine, Oct 26, 2010.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rais mtarajiwa wa tano wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania amethibitisha kuwa CCM ni wezi wa kura na kwamba mahakama ilishathibitisha na kutoa hukumu aliyoshinda Slaa kuwa CCM walimwibia kura 5000, lakini bado alishinda. Slaa anasisitiza safari hii Wananchi walinde kura zisiibiwe na CCM.
     
  2. S

    Subira Senior Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nani aibe kura, hata mpige kura za mlolongohamtoboi hapa
     
  3. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakala lazima muwe macho msilale usingizi au kudanganywa kwa vijisenti. Muwe macho hasa pale matokeo ya mwisho yanaandikwa katika karatasi ya matokeo hapo ndio ujanja unatumika wa kimahesabu. Tena mkodolee macho kabisa zisijepachikwa figure za ajabu mkashangaa. Mpepese macho kama ndege msikubali kukaa pembeni kusubiri. :bowl:
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sisiem kwa wizi hawana mpinzani...! Kwanzia kura hadi epa.....! Tuwe machoooo!
     
  5. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ikibidi mawakala wale mikate siku hiyo ili wasiende haja sana, hata kukojoa ni hapana jamani siku moja au mbili si mbaya kujitoa kwa taifa. Tutaweka katika historia ya nchi yetu kama mashujaa.
     
  6. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Au high calorie biscuits kama wanazokula wanajeshi wakiwa vitani
     
  7. K

    KIURE Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana niliopkea SMS ikitaka kujua uwezekano wa kura yangu kupigwa Zanzibar! Mimi ni mtanzania naishi West Africa! Ni tanzania bara! Hawa jamaa wanahaha!
     
Loading...