Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa azidi kupasua anga!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Deodat, Oct 10, 2010.

  1. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwa udadisi mwepesi niliofanya kwenye facebook pages za Dr. Willbroad Slaa na ile ya "Dr" Kikwete, mpaka leo (Jpili) Slaa ana fans 11,442 wakati Kikwete ana fans 5019 (Jakaya Mrisho Kikwete for 2010).

    My take: hata kama watumiaji wa facebook hawawakilishi idadi ya watanzania wote, hiyo tofauti ya "number of fans" bado inatuambia kitu. Kikwete jiandae kukusanya kandambili na bakuli zako pale ikulu kwani kuna kila dalili Slaa ndio atakuwa mkazi mpya wa hilo jengo takatifu.
     
  2. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Jakaya 5018,ya kwangu niliweka ili niweze kukoment kwenye wall yake.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Tamati ni 31 oct
     
  4. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha ha ha! JK jasho litamtoka mwaka huu!
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Siku ambayo watanzania watamwambia JK "sasa basi!"
     
  6. K

    King kingo JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kila sehemu ni hivyo hivyo halafu REDET wanakuja na utafiti wao wa kuchonga
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Huu ndiyo ukweli wa JK na hakuna mwingine
     
  8. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Redet na synovate sijui wanatumia Sample za wanasisiemu so there is no realistic. Realistic ipo ndani ya mitandao kama jf, fb na mingineyo hiyo ndio inawakilisha maoni halisi kwani mtu haoni aibu yuko alone anapost ktk mtandao. So subiri uone mana kila njia inatumika kumuangusha Slaa lakini DR wa ukweli Slaa anazidi kukusanya watu. Please i need changes tupige kura kumuondoa JK madarakani.
     
  9. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Msema kweli Oktoba 31.
     
  10. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Msihofu, hizo ni njama za thithiem kudanganya umma. Methodology zinasemaje za hayo matokeo?, kati ya hao reseachers mbona hatu-collide nao tutoe nasi maoni yetu?
     
  11. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Idadi ni kubwa kuliko sample ya REDET. angalau wangetumia hii; sample size hii ni 633% ya ile ya REDET
     
Loading...