Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa awapongeza wananchi wa Kigoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Supervisor, Mar 21, 2011.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Dr yupo Kg kwa siku kadhaa akiwa amekuja kutoa semina elekezi kwa madiwani wa cdm na meya. Amehutubia ktk mkutano mkubwa wa wakazi wa kigoma mjini. Jaman Dr ni kipenz cha wa tz. Kaongea mambo mengi ikiwe matamuko waliyoyatoa jana. Pia kasema aliokoa nchi baada ya matokeo ya uchaguz kutangazwa. Dr anapendwa jaman
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tumwagie picha basi mkuu! Viva Dr!
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hizi ndio kazi zake kwa sasa, baada kuchakachuliwa urais/ubunge?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    yaani huyu ndo Dr wa ukweli..
     
  5. C

    Calist Senior Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naweza kusema kupendwa kwa Dr. Wa kweli sio habari tena ni kitu kiko wazi, sisiem haipo tena kwa taarifa.
     
  6. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alihidi kuwa kama hatofanikiwa kuwa Rais wa Tanzania kupitia uchaguzi 2010 basi hakuna kulala, atazunguka nchi nzima kukijenga chama,maana majukumu ya ubunge na uenyekiti wa kamati ya bunge ya serikali za mitaa nafasi zilizokula muda wake sana hatokuwa nazo tena.Hivyo safari kijiji kwa kijiji, kata kwa kata, tarafa kwa tarafa, wilaya kwa wilaya na mkoa kwa mka kukijenga na kuimarisha CDM. Naona sasa anatekeleza kwa vitendo
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Na hii inatoa room kwa Mt Mbowe and co kusimamia maslahi ya 'wazee' bila kiwingu au sio?
     
  8. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kigoma ni kwetu baba hapo walisha msoma nyendo zake zote, wanamuelewa ni balaa, wala asijidanganye kuwa kwa yeye hapo kgm mjini eti ana kula, muulizeni madiwani wa chadema mjini ni wangapi na yeye alipata kula ngapi?. Walipofariki wafuasu wa chadema hapo ujiji mbona hakuonekana. Unajua hiyo ndiyo ajira yake iliyobaki kwa sasa kwahiyo kuzunguuka kwake nchini hatumshangai. Sijasikia tatizo hata moja analotoa solution yeye ni mzee wa kulalamika. Kigoma siasa ya upinzani tumeijua yeye bado ni padre.achukue zake time Kg(Lwama) hatuhitaji wanafiki, na anaona aibu kwa alivyotaka kujifanyisha kwa mbunge wetu Zitto.
     
  9. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Tulisubiri sana aseme tulianzishe na tungeanza na mafisadi kabla ya polisi...bahati mbaya akakaa kimya
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Anabahati sana huyu padre kaenda wakati kumetulia kidogo, angekwenda wakati wachaga walipotaka kumfukuza Zitto angekiona cha mtema kuni.
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Haya, unabusara sana, nadhani CDM inahitaji watu kama wewe..Piipooooz
     
  12. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hata zile kula chache alizozipata ile ilikuwa ni trela asubiri mkanda wenyewe atajuta kuzaliwa. na ataomba bora arudi kanisani awe padri.Kwa yeye kuanzia kanisani kisha kashindwa na kurudi ulaiani halafu ulaiani kwenyewe kafika anaendeleza kamata kamata ya watotozi kiasi kwamba hata kuoa kashindwa inamuonesha kuwa ni muovu ktk imani yake. mwambieni ajisafishe kwanza kisha aoe maana uzee huo.Yaani jamaa yenu kwenda KG(Lwama) kaenda kujicholesha bora angeuchubua.
     
  13. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu kasisi(slaa) kwasasa hiyo ndio ajira yake kwani hana kazi nyingine yoyote yakumwingizia kipato,sasa atakula nini akikaa tuu? lazima azitumikie milioni 13 anazopewa kila mwezi,sasa mkuu unafikiri wachaga wale watatoa hela bila kuifanyia kazi? piga kazi mzee slaa siku ziende,ukimaliza huko nenda pemba ukajenge chama pia
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Niambie nasikia role mpya ya Slaa ni kuwa muwezeshaji wa semina za madiwani wa CDM nchi nzima, hii ni kumchosha. kumdharau au kuhakikisha naye anaitumikia ile 12M.
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    4rever Slaa!!!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Unamtaka akuoe? Tuma cv
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hajaoa ujana wake aje kuoa leo uzeeni? mbona mnapenda kumtukana babu wa watu?
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Chama kinajengwa kuanzia kwenye Mashina. huko ndiyo MSINGI.

    Heri kwenda kufanya kazi huko chini ili kuwafahamisha hao madiwani, nini Chadema inataka.

    Ila sikutegemea Rais wa nchi, apite mitaani akiwa ndani ya Shangingi, na tena kiti cha mbele, huku AKIGAWA PIPI.

    [​IMG]
     
  19. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    wewe huji? Dr msema ukweli Slaa alisema na akatoa ushahidi, na tuna muamini dr hasemagi uwongo alitoa ushahidi wa gari la kontena la wizi, pia juzi juzi alitangaza kifo cha RC mmoja akazithibitisha yeye mwenyewe.
     
Loading...