Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. SLAA awapa tumaini Watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mcubic, Oct 28, 2012.

  1. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 8,937
    Likes Received: 2,594
    Trophy Points: 280
    Asubuhi hii kwenye mtandao wa kijamii wa twitter Dr Slaa ametweet hivi:
    "Watanzania wataichukua nchi yao mwaka 2015.Tuzidi kuungana tukielekea kukamilisha azma ya kuikomboa upya nchi yetu.Nawatakia Jumapili njema."
     
  2. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,324
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Huyu ndiye dr.wa ukweli na rais wetu wa moyoni
     
  3. UPIU

    UPIU JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 602
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Naona yuko kambi ya Lowasa, anaganga njaa
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    naam!safari ya kuelekea nchi ya asali na maziwa ndio hiyoo!

    Tendwa ona ccm wanavyotwangana lakini umeufyata kimyaa!
     
  5. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well said dr.slaa..................tUko pamoja sana
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nadhani anamananisha kuwa CDM itatoa somo la nguvu leo hii katika uchaguzi unaondelea hivi sasa na kisha baadae 2015 waungwana wote wanajua kura zao wapeleke wapi?????
     
  7. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya ukombozi kwa mara nyingine, walioshikilia nchi kwa sasa wataachwa wabaki kama wawekezaji? au watatakiwa warudi kwao kama wale wa mara ya kwanza?
     
  8. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Bado2 anauota urais? namuona kama ni mtu aliyechangia kuharibu maadili ya watanzania kudharau vyombo vya sheria na mamlaka zilizowekwa kwa mujibu wa sheria
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu nataka ukachukue jimbo huko kwenu 2015 au unasemaje...hahaha
     
  10. m

    mukandarasi JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Kama kweli ndivyo unavyoona,basi macho yako hayana ushirikiano nenda kamuone dkt!
     
  11. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    My next president Dr Slaa.Tuko pamoja!
     
  12. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,324
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Inaonekana hujui kinachoendelea nchi hii bora ufunge mdomo!
     
  13. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    We ni gamba tu huna lolote na huna uwezo wa kutambua mambo yani Dr. Unamfananisha na fisadi wenu
     
  14. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Nchi hii inabaki nyuma kwa sababu ya mbulula kama wewe usiyejua lolote kwako bora kukuche tu ******mkubwa wewe kajipange
     
  15. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahahaha....ndoto nazo huwa znasaidia kuondoa stress.
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nasubiri kuona matokeo ya uchaguzi wa madiwani nchi nzima ndipo tutajua kazi ya CDM imefanikiwa kiasi gani katika kuwafikia wananchi.
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika Dr Slaa ni tunu maalum tuliyopewa na mwenyezi Mungu ili aje atukomboe. Long live Dr Slaa, long live CHADEMA. Ameen.
     
  18. N

    Ndumbwi Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja na wewe ......Dr. Slaa
     
  19. obi's

    obi's Senior Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    well, chadema ina wafuasi wengi sana, maana ktk pitapita zangu huko na kule kila unaemsikiliza ni people's power!! Khaaa! Kumbe wengi ni wapiga kelele na wala si wapiga kura!? Je, tunataka mabadiliko ya kweli? Au tunapenda kusikika tukisema dr. Wa ukweli, people's power na makelele mengineyo?
     
  20. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Eti Rais wa moyoni mwake sasa si bora asigombe kwani tayari rais wenu
     
Loading...