Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa awakabidhi Kadi Makamanda Ester Wassira na Lilian Wassira

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by clementi, Sep 29, 2012.

  1. c

    clementi New Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kamanda Makongoro Wasira kujiunga na M4C siku chache zilizopita, leo tena watoto wengine wa Wasira wamejiunga na M4C na kukitupia virago Chama cha Baba yao CCM. Waliojiunga leo katika Makao makuu ya Chadema na kukabidhiwa kadi na Katibu Mkuu wa Chadema Dr Slaa ni kamanda Ester Wasira na Lilian Wasira.

    Wakizungumza na waandishi wa habari baada ya kukabidhiwa kadi walikuwa na haya ya kusema:
    Ester wasira: (Ni mwanasheria, graduate wa UDSM)

    (i) Chadema ni Chama cha kizalendo na mkombozi wa dhati wa Mtanzania.
    (ii)
    Chadema kinaleta matumaini mapya kwa Watanzania hasa vijana wasio na kazi na matumaini, Watanzania wenye maisha magumu hata kushindwa kumudu milo miwili kwa siku, akina mama wanaohangaika vijijini bila matibabu ya uhakika, maji, umeme, nyumba bora nk

    (iii)
    CCM imedumaza nchi, nchi imekuwa kama mtu aliyedumaa kwa kukosa protein, haikui tena, Chadema ni damu mpya yenye kuweza kuingiza protein kwenye mishipa ya nchi iweze kufufuka na kukua tena.

    (iv)
    Chadema kina viongozi imara na kwa maneno na matendo yake wanawadhihirishia watanzania kuwa ni waadilifu na wana nia njema ya kuipeleka Tanzania mbele. Alimalizia kwa kuwaasa vijana, akina mama na wazee wajiunge na M4C ili kuijenga Tanzania mpya. Alimalizia kwa kusema, "Kwa msaada wa Mungu, Tanzania Mpya inakuja.


    Lilian Wasira (Mwanasheria, graduate wa TUDARCO)
    :
    (i)
    Alielezea furaha yake kwa kujiunga na Chama makini na chenye kuleta matumaini mapya kwa mtanzania

    (ii)
    Aliwaasa vijana, akina mama na wazee wajiandikishe kwa wingi nafasi itakapotokea na 2015 wakamalizie kazi ya ukombozi kwa kuipigia Chadema kura

    (iii)
    Amewaasa Watanzania kuacha kulalamikia maovu ya CCM na kuchukua hatua ya kuiweka CCM pembeni na kuleta Chadema kama chama mbadala. Alisema hakuna sababu ya kuwa na mfumo wa vyama vingi kama watanzania hawathubutu kuchagua chama mbadala na badala yake kuendelea kuichagua CCM na kulalamika kila siku kuwa CCM imeshindwa kuongoza nchi
    (iv) Kwamba CCM imekuwa madarakani kwa zaidi ya miaka 50 hivyo ni wakati sasa wa kuiweka pembeni na kuingiza chama kipya, mawazo mapya na kujenga mfumo mpya wa uongozi. Hakuna kitu CCM imeshindwa kufanya kwa miaka 50 inaweza kufanya kwa miaka 5 au 10 ijayo.
    (v)
    Anasema ana imani na sera za chadema kuwa ndizo zitatukomboa. Amewapa moyo viongozi wa Chadema wasitishwe na vitisho na mauaji yanayofanywa na dola na kusema yupo tayari kwa M4C na yupo tayari kulipuliwa kama walivyolipuliwa wanachadema wengine na kuuawa kama itambidi afanye hivyo.

    (vi) Kwamba Chadema ni Chama kinachosubiri kuingia Ikulu isipokuwa tu watu wajiandikishe, wapige kura na walinde kura.
    (vii) Nae alimalizia kwa kusema "Kwa msaada wa Mungu Tanzania mpya inakuja."Dr Slaa alitiwa moyo sana na ujasiri ulioonyeshwa na vijana hawa pamoja na maneno ya kizalendo waliyoongea na akawakarisha kwenye uwanja wa mapambano ya M4C.


    Peopleeeeeeeeeeeeees poweeeeeeeeeeeeeeer
     
  2. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Vema wasije tu wakawa wametumwa watajuta kuifahamu!
     
  3. Pangaea

    Pangaea JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo bab kubwa. Karibuni vijana tuikomboe nchi yetu.
     
  4. i

    ibange JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Safi sanaaaaaaaaaa. Kweli hayo ni maneno ya ukombozi nimeyapenda sana
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hongera zao! Lakini wasira anahuyunika kwa vile watoto wamemjeuka na kuwa mrengo wa kati kulia
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Karibuni vijana.
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Kweli Watoto wa siku hizi, nakulipia Ada yote una soma mwisho unanifanyia hivi, nitaanza upelelezi wangu kujua kwa nini wasira anakosana na Watoto wake, katika research yangu kwenye Eneo la research hypothesis naweka muktadha wa wasira kuwa na mwnamke mwingine aliyekuwa mke wa marehemu ndege na hivyo pesa zote za familia kueleka huko hivyo Watoto hawana kitu home, hii ni hypothesis tu subiri utafiti.


    phd .
     
  8. Kocha

    Kocha JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 2, 2008
    Messages: 357
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Safi sana hizi ni habari zenye kuleta matumaini
     
  9. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,691
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Hao ma-spy wetu na tunashukuru kwa chadema kuwapokea.
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,913
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Habari njema sana . Ndio ccmweli wajue sasa nguvu ya cdm!
    *******************
    Cdm haitafikisha mwaka-wassira
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,913
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Hakika nilijua lazima mseme hivi, sasa kama mmewatuma si umesha toboa siri!
    Uzuri cdm hatukai na nyoka ndani kama watabainika watapata haki yao kama wengine!

     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Kweli!!! Nina mashaka!!! Wakae tu pembeni kama wanachama ili mienendo yao ichunguzwe!! wasiingie sebuleni kwanza!! Wakae barazani ili wafahamike motive yao!!! Karibuni sana makamanda!!
     
  13. P

    Pumb JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 296
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Du ila wanauvumilivu! Wataweza kweli kuhimili mikikimikiki ya matusi ya vijana wa chadema dhidi ya baba yao wasira...tyson...mzee wa gombe!
     
  14. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Infitlation...
    Inftralatio...
    Inftrate.
    I just cant spell this word.
    INFTRATE AND DISTABLISE
     
  15. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Baada ya kamanda Makongoro Wasira kujiunga na M4C siku chache zilizopita, leo tena watoto wengine wa Wasira wamejiunga na M4C na kukitupia virago Chama cha Baba yao CCM. Waliojiunga leo katika Makao makuu ya Chadema na kukabidhiwa kadi na Katibu Mkuu wa Chadema Dr Slaa ni kamanda Ester Wasira na Lilian Wasira.

    Wakizungumza na waandishi wa habari baada ya kukabidhiwa kadi walikuwa na haya ya kusema:
    Ester wasira: (Ni mwanasheria, graduate wa UDSM)
    (i)
    Chadema ni Chama cha kizalendo na mkombozi wa dhati wa Mtanzania.
    (ii)
    Chadema kinaleta matumaini mapya kwa Watanzania hasa vijana wasio na kazi na matumaini, Watanzania wenye maisha magumu hata kushindwa kumudu milo miwili kwa siku, akina mama wanaohangaika vijijini bila matibabu ya uhakika, maji, umeme, nyumba bora nk

    (iii)
    CCM imedumaza nchi, nchi imekuwa kama mtu aliyedumaa kwa kukosa protein, haikui tena, Chadema ni damu mpya yenye kuweza kuingiza protein kwenye mishipa ya nchi iweze kufufuka na kukua tena.

    (iv)
    Chadema kina viongozi imara na kwa maneno na matendo yake wanawadhihirishia watanzania kuwa ni waadilifu na wana nia njema ya kuipeleka Tanzania mbele.
    Alimalizia kwa kuwaasa vijana, akina mama na wazee wajiunge na M4C ili kuijenga Tanzania mpya. Alimalizia kwa kusema, “Kwa msaada wa Mungu, Tanzania Mpya inakuja.
    Lilian Wasira (Mwanasheria, graduate wa TUDARCO)( Alielezea furaha yake kwa kujiunga na Chama makini na chenye kuleta matumaini mapya kwa mtanzania(ii)
    Aliwaasa vijana, akina mama na wazee wajiandikishe kwa wingi nafasi itakapotokea na 2015 wakamalizie kazi ya ukombozi kwa kuipigia Chadema kura
    (iii)
    Amewaasa Watanzania kuacha kulalamikia maovu ya CCM na kuchukua hatua ya kuiweka CCM pembeni na kuleta Chadema kama chama mbadala. Alisema hakuna sababu ya kuwa na mfumo wa vyama vingi kama watanzania hawathubutu kuchagua chama mbadala na badala yake kuendelea kuichagua CCM na kulalamika kila siku kuwa CCM imeshindwa kuongoza nchi
    (iv) Kwamba CCM imekuwa madarakani kwa zaidi ya miaka 50 hivyo ni wakati sasa wa kuiweka pembeni na kuingiza chama kipya, mawazo mapya na kujenga mfumo mpya wa uongozi. Hakuna kitu CCM imeshindwa kufanya kwa miaka 50 inaweza kufanya kwa miaka 5 au 10 ijayo
    .
    (v) Anasema ana imani na sera za chadema kuwa ndizo zitatukomboa. Amewapa moyo viongozi wa Chadema wasitishwe na vitisho na mauaji yanayofanywa na dola na kusema yupo tayari kwa M4C na yupo tayari kulipuliwa kama walivyolipuliwa wanachadema wengine na kuuawa kama itambidi afanye hivyo.
    (vi) Kwamba Chadema ni Chama kinachosubiri kuingia Ikulu isipokuwa tu watu wajiandikishe, wapige kura na walinde kura.
    (vii) Nae alimalizia kwa kusema “Kwa msaada wa Mungu Tanzania mpya inakuja.”Dr Slaa alitiwa moyo sana na ujasiri ulioonyeshwa na vijana hawa pamoja na maneno ya kizalendo waliyoongea na akawakarisha kwenye uwanja wa mapambano ya M4C. Peopleeeeeeeeeeeeees poweeeeeeeeeeeeeeer
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,716
    Likes Received: 9,423
    Trophy Points: 280
    Wako watoto wengi ambao hawakubaliani na CCM hii ya baba zao au mama zao ila wanakosa ujasiri wa kuwakana kwa vile wanaogopa kukosa utamu wa sukari. Nadhani hawa ni mfano bora na wanastahili kupongezwa na kutiwa moyo.
     
  17. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hapo kuna mawili
    1.Hawana uhusiano mzuri na baba yao mzee tyson so wameamua kumkomoa kwa kujiunga na vyama pinzani
    2.publicity stunt.
    Nitakuwa wa mwisho kuamini kama kujiunga na Cdm ni kwa nia ya dhati
     
  18. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kama CDM walivyomuweka NAPE Huko CCM
     
  19. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    NINAANGALIA TV MLIMANI SASA HIVI NAONA WATOTO WA MZEE WASSIRA ANAPOKEA KADI TOKA KWA MZEE SLAA NA WATOTO HAWA WOTE NI WANASHERIA. WAMEKADHIWA KADI NA KATIBA YA CHADEMA KTK OFISI ZA CDM. IKUMBUKWE MTOTO MWINGINE ALIJIUNGA NA CDM MAJUZI TU HUKO MAJUU.

    source mlimani tv saa moja na nusu taarifa ya habari
     
  20. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kwa hili naweza kumsifu wasira kwani hakuwaendekeza watoto wake na siasa kama tunavyoona watoto wa vigogo wengine wa CCM ambao wameanza kuwajenga watoto wao na siasa za CCM tangu wakiwa shule za Sekondari hadi vyuoni na matokeo yake tunayaona wengi wamekimbilia kutafuta uongozi ndani ya CCM huku wakiwa na elimu zao ambazo wanashindwa kuzitumia katika ujenzi wa taifa hili na kuendekeza siasa ili wawe kama baba zao
     
Loading...