Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa awa gumzo ndani ya CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa mmoja, Aug 12, 2010.

  1. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MGOMBEA urais wa Chadema, Dk Willibrod Slaa amekuwa gumzo ndani ya CCM kiasi kwamba mwenyekiti wa chama hicho tawala, Jakaya Kikwete na katibu wake mkuu, Yusuf Makamba walishindwa kujizuia kutumia muda mrefu kumzungumzia, huku wakiwataka wana-CCM kutodharau changamoto iliyo mbele yao.

    Dk Slaa, ambaye anaonekana kuwa alifanya kazi kubwa katika Bunge la Tisa, hakuwa akitajwa sana kugombea urais, lakini baada ya Chadema kufanikiwa kumshawishi aingie kwenye mbio za Ikulu, ameonekana kuongezeka umaarufu wa haraka na sasa Chadema inaonekana tishio kwa CCM.

    Sasa mheshimiwa anazikumbuka kura za wafanyakazi aliokataa kuwapandishia mishahara,na kudai kuwa hata wasipompigia kura,hana shida na kura zao....Jeuri mbaya kweli,sasa inataka kumtokea puani,eti watanzania walimuelewa vibaya....Kazi kweli kweli!!!
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Na mbado ataji JK kidogo sasa?Time will tell.Watakula mafi yao.:mad2:
     
  3. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwanza Karibu sana JF uwanja wa waungwana.
    Hilo lazima awe Gumzo kabisa maana amegusa penyewe, na hata hivyo wanajua kuwa ndo rais anayetakiwa kwa sasa. Sema tu hawawezi sema kwa vile wanachama chao CCM
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    siku zote mwisho wa ubaya ni aibu na kikulacho ki nguoni.uso kwa uso jk+ufisadi+uswazi management+dr slaa+sizitaki kura zenu wafanyakazi=no prezident at all.
     
  5. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    :confused2: hivi ccm wanadhani watanzania wote ni vilaza kama wao!! :mad2: eti watanzania wamemuelewa vibaya JK alipokuwa anaongea na wazee wa ccm pale diamond akawa anapigiwa na makofi na vigelegele alidhani watanzania wanacheza mdundiko! hiyo imekula kwake watanzania hasa wafanyakazi HAWADANGANYIKI
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    aaaaaaaaaaahhhhhhhhhhhhh........jk na makamba wanapanga mbinu mpya za kuiba kura...si ajabu pamija na slaa kuungwa mkono karibu na wananchi wemgi lakini jk akashindwa kwa vishindo vyoopoote yaani kimbunga, sunami,nk
     
  7. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Kazi ni kubwa mno kwa kwa CCM kwani nimeongea na wanachama wengi sana wa CCM na wamesema kura watampa Slaa!!!
     
  8. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :becky:"Always vote for principle, though you may vote alone, and you may cherish the sweetest reflection that your vote is never lost."~John Quincy Adams
     
Loading...