Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa atuhumiwa kuzua kifo cha Dr Yohana Balele.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngandema Bwila, Mar 2, 2011.

  1. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesikia katika kipindi cha harakati cha TBC Taifa, wakimhoji kamanda wa polisi wa shinyanga akidai kuwa Dr. Slaa ndiye alisambaza habari za kifo cha Brigedia huyo mstaafu. Na akasaema walikuwa wamewasiliana na mwanasheria kuona kama kuna kosa la jinai. Lakini wemebaini limekaa kimadai zaidi. Hivyo wana mwachia Dr. Balele mwenyewe akitaka afungue kesi ya madai dhidi ya Dr. Slaa atakapo toka hospitalini jijini Mwanza.
     
  2. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    Dr. Silaa alisambazaje hizo habari???
     
  3. L

    Leornado JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona jana kuna thread immeleza kuwa mkewe wa BOT kadhibitisha kuwa amefariki na wanafunga maturubai Kunduchi msibani?

    Mbona JF inakuwa na habari za kuchanganya sana cku hizi? ina maana jamaa hajafa?
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    THIS IS JF BWANA.......the home of majungu and uzushi....!
     
  5. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kesi kweli kali hapa kesi hakuna
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh,siasa kweli si hasa
     
  7. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dr Slaa naye alitangaza kifo hicho kupitia mfumo gani?
     
  8. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    unaropoka unafyatuka au unafikiri? tunaomba urekebishe kauli yako
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hivi vyombo vya dola mbona vinamsakama Dr slaa. Hata kama ni kweli kosa kama hilo polisi wanajaribu kuangalia kama wanaweza kumshitaki slaa? Wanaacha kufanya uchunguzi wa masuala ya msingi wanawekeza kodi zetu kwenye siasa
     
  10. n

    nyantella JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Strange! kwahiyo jamaa yu hai! haya ni maajabu maana kuna mwana JF aliyeleta taarifa ya Lau Masha kuwa RC alisema yupo Bugando wana shughulikia usafirishaji wa mwili wa marehemu Balele, na ndipo akapata hizo taarifa za masha kuwa RC?? watu wengine bwana! Halafu na Slaa naye awe ana verify information zingine ona hili sasa.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    khe khe kheheheeeeeeeee... unakata tawi ulilokalia eh?? kweli wewe ni mahesabu

    Unaiita homu ya majungu wakati wewe umo humohumo sio?

    too funny mwanaCCM
     
  12. L

    Leornado JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tena kuna waliodai wapo msibani Kunduchi....mmh.
     
  13. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Balele hajafariki ndugu zangu,taarifa kutoka kwa mtu ambaye yuko very close na Balele ameniambia jamaa yuko hai Bungando pale,kwa hiyo hayo mengine ni uzushi tu
     
  14. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli ukajandema bwila, ujue huo ni mchezo mchafu wa kisiasa dhidi ya Slaa. Atapata vijikesi uchwara vingi sana ili kumtengua kiuno kabla ya 2015. Si unajua tena? Lakini kwa vile Slaa ni mpambanaji mahiri, subiri tu.
     
  15. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwaka huu mtafungua kesi nyingi tu,songa mbele.
     
  16. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Mimi pia niliziona humu ndani nikauliza kwa jamaa zake wa karibu wakasema hawajui duh nikashangaa, sasa nikamtafta kijana wake nikiwa na cautious kama kuna tatizo ataniambia mana namfahamu nikaongea nae dk 5 mda wote yuko poa na wala hajagusia hizo taarifa nikajua tumeingizwa mkenge hapa kwenye jukwaa!!
     
  17. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Katika mila zetu ni mwiko kumuita mtu aliyekuzidi umri muongo. Kwa minajili hiyo, kwa leo sitamuita Dr Slaa kuwa ni muongo ila ninasema kuwa si mkweli. Jana ametangazia umma kuwa mkuu wa mkoa wa Shinyanga Yohana Balele kuwa amefariki. Binafsi nilipata na mshtuko lakini nikasema na kujipa moyo kuwa kazi ya Mola haina makosa. Cha ajabu, leo ninaangalia habari TBC1, RPC wa Shinyanga amekanusha habari hiyo na kusema si kweli.
    Swali la kujiuliza ni kuwa je Dr alikuwa na nia gani kuzusha kifo? Najua walamba viatu wake wataibuka na kunishambulia.
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Endelea kusubiria Dubai ya Kigoma! Maisha bora kwa kila Mtanzania.
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    partial crap!
    Hujaona issues pertinent za kudiscuss?
    Ina maslahi gani kwa future ya nchi yetu?...Punguzeni bei ya sukari kama mlivyoahidi, trivial issues waachieni Uswazi!
     
  20. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Usije na nadharia hapa,ila lete chanzo au ushahidi kuwa Slaa alisema hayo.Ili lijadiliwe kwa fact na sio uzushi kama huu
     
Loading...