Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa athibitisha EPA ni ya Mkapa Arumeru.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Losambo, Apr 4, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    WanaJF katika kufunga kampeni za jimbo la Arumeru Dr. W. P. Slaa alizungumzia kashfa kubwa sana juu ya rais mstaafu Benjamin W. Mkapa alisema wapinzani ni vifaranga!!!! Kauli hiyo ilikuwa ni kejeli na dharau kwa wapinzani jambo ambalo Dr. W. P.Slaa aliona asilifumbie macho na kuamua kumlipua katika mkutano uliofanyika USA kabla ya kwenda kuhitisha kampeni katika viwanja vya Patandi USA ambapo ilikuwa ni funiko bovu kwa jinsi watu walivyoitikia wito.

    Hebu msikilize Dr. Slaa akimkaanga BWM.



    Namshauri Mkapa kuachana na siasa ambazo hazina tija kwake hasa ukizingatia siyo kiongozi aliyekuwa msafi sana alipokuwa Ikulu yetu.

    Nawakilisha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    WanaJF katika kufunga kampeni za jimbo la Arumeru Dr. W. P. Slaa alizungumzia kashfa kubwa sana juu ya rais mstaafu Benjamin W. Mkapa baada ya yeye kuwananga wapinzani kuwa vifaranga!!!! Kauli hiyo ilikuwa ni kejeli na dharau kwa wapinzani jambo ambalo Dr. W. P.Slaa aliona asilifumbie macho na kuamua kumlipua katika mkutano uliofanyika USA kabla ya kwenda kuhitisha kampeni katika viwanja vya Patandi Tengeru ambapo ilikuwa ni funiko bovu kwa jinsi watu walivyoitikia wito.

    Habari hii haikupata coverage kubwa lakini kama kawaida wanaJF tunajuzana, hatunyimani.

    Hebu msikilize Dr. Slaa akimkaanga BWM.



    Namshauri Mkapa kuachana na siasa ambazo hazina tija kwake hasa ukizingatia siyo kiongozi aliyekuwa msafi sana alipokuwa Ikulu yetu. Akikaa kimya mchango wake katika taifa hili unaweza kuendelea kuheshimika.

    Nawakilisha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 280
    Mkapa ni fisadi hilo halina ubishi,nakumbuka kauli ya JK akimtetea Mkapa alisema TUKIANZA KUWASHITAKI MARAIS WASTAAFU BASI VIONGOZI HASA MARAIS WATAKUA WANANG'ANG'ANIA KUKAA MADARAKANI MILELE!!!
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwambie Slaa aende Mahakamani
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkapa ndiyo anatakiwa aende mahakamani kwa kudhalilishwa kuwa ni fisadi halafu huko ndiko kitaeleweka.
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,432
    Trophy Points: 280
    Kwani yeye ni DPP?
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Akafanye nini?
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani kasema amedhalilishwa?

    Kama ana ushahidi kwanini asiupeleke mahakamani?

    Kwa katiba ya nchi inasemaje kuhusu mtu kumshitaki mwingine? inasema mpaka upitie kwa dpp?
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Akashitaki kama anaona kuna kosana ana ushahidi
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    JK aliposema wezi walioia EPA warudishe fedha zetu alikuwa mjinga? Nchi tatizo kubwa ni kubebana ndiko kunakotuhangaisha hata kama kitu kitu kipo wazi. Au unataka Lusinde atoke Mtera aje akueleze na hilo?
     
  11. T

    Taso JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kampuni ya Mr. and Mrs. Benjamin Mkapa, "TanPower Resources Limited, S.L.P 15 Luthuli Street, Dar-es-Salaam, ambayo ni Ikulu yetu."

    Nilidhani Ikulu iko mtaa wa Magogoni. Nafahamu anwani za marais wengine za 10 Downing Street na 1600 Pennsylvania Ave, n.k. lakini ya Ikulu ya nchi yangu mwenyewe siijui, aibu, you know? Nadhani tatizo ni poor media, hawaandiki vitu hivi. Sasa sijui hilo S.L.P 15 Luthuli Street ni plot namba ngapi.
     
  12. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Ipo siku wezi wote na wahujumu wa mali za nchi watafikishwa mahakamani, kwa hilo hakuna ubishi. Kwa sasa hivi bado hawajafikishwa kwa vile utawala wa sasa pamoja na vyombo vya dola vinawalinda. Pindi itakapokuja serikali yenye uongozi bora na yenye kufuata maadili, lazima watafikishwa mahakamani. Jambo hili ni lazima, hata kama itakuwa imepita miaka mingi. Kumbuka kesi ya Pinochet wa Chile na wengine. Wanaotuhumiwa kwa wizi, hujuma na mauaji, kaeni chonjo
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na hicho ndicho kinachowatia wazimu watawala wengi wa nchi za kiafrika. Wanapokuwa Ikulu hawawatumikii wananchi kwa usafi bali kwa ubinafsi. Kasumba hii isipoachwa, demokrasia ipo mashakani sana. Sauti ya watu kupitia masanduku ya kura inaweza kufunikwa au kupotezwa.
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jf siku haizi habari za video wanazihujumu
     
  15. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kivipi mkuu sijakuelewa?
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwani ni kazi yake kushitaki au wako wenye hiyo kazi? Sheria unaijua wewe?
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    basi awapelekee ushahid
     
  18. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yule mwanaharakati aliyejitolea kupeleka ushahidi kwa Feleshi msheufanyia kazi au kazi yenu ni kulilia ushahidi ili mchakachue?
     
Loading...