Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa ateka vyombo vya Habari

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by coby, Sep 8, 2010.

  1. coby

    coby JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siaza za "Maji taka" zilizoanzishwa na CCM zimemuweka Dr. Slaa kivutio katika magazeti mengi nchini kwa takribani siku kadhaa na kuzika taarifa nyingi za mpinzani wake JK.

    Wadau hiyo ina manufaa au hatari gani kwa Dr. Slaa KISIASA na hasa katika KURA tar 31??
     
  2. minda

    minda JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    :confused2:
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Smart people can use this as a Golden opportunity to win the election. Maana ndiyo njia nzuri kabisa yakueleza sera nzuri za chama, Chadema.
    , katika kujibu tuhuma Dr Slaa anaweza kuwa anatumia hizo kashfa kujibu na kumwaga sera, hapo utapapenda. Nauhakika akifanya hivyo mara mbili wataacha kufanya vituko vyao.

    Mtu wa karibu amshauri Dr Slaa kufanya mbinu kama hizo ili kuvitumia vyombo kama mtaji bila kujijua, au kama Dr. unanisoma, wewe jipange vizuri harafu ongea tena unaongea kidogo tu kuhusu suala la Josephine then mwaga sera. :fencing:
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hili neno SIASA ZA MAJI TAKA linanifurahisha sana linaonekana ni msamiati mpya
     
  5. M

    Mkandara Verified User

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    All he need is Popularity... na ndicho kinachofanyika kwani sasa hivi hata hao wa vijijini wanataka kumjua huyu Dr.Slaa
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama ni kuteka vyombo vya habari kwa kuzungumziwa vibaya, nadhani hasara ni nyingi kuliko faida.
     
Loading...