Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa atarudi Bungeni? Sasa Shibuda basi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kimboka one, Jul 13, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tetesi eti, Dr sasa jimbo la igunga ni lake kwa hivyo kale ka mkakati ka shibuda kutoa nafasi katakuwa basi japo pale igunga Dr atafanya kazi sana kuwashawishi wale wapiga kura.
    Wadau hivi kwa alichofanya RA mnafikiri kinatija kwa Taifa na je vp? Kuhusu jimboni kwake wanapomlilia?
     
  2. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmh tetesi wakati kwanza leo ndo Rostam katangaza kuachia ngazi , usije ukawa ni uuzushi
     
  3. k

    kijiichake JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wacheni porojo ndugu zanguni.
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tetesi kutoka kwa nani? Muwe mnasema na vyanzo vye tetesi maana inavyoonekana hii tetesi umeifoji wewe ili uonekane nawewe umeanzisha thread
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    kwanza elewa wanalia kwa kutambua rushwa waliyokwa wakipewa na rostam ndo imekoma hivyo, na hako ni kakundi ka watu wachache, lakini jichungeni dhidi ya fitina za ccm, tusimjadili dr. kwa kinyanganyiro hicho angalau kwa sasa.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Slaa hawezi hata kujaribu kugombea Igunga, si uliona wanavyomlilia Rostam, mpaka wengine wamezimia!
     
  7. J

    JikeDume Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh!!!!!!!
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    zomba umerudi, karibu sana jamini

    afadhali umeingia kwani mifugo yetu ilikuwa taabani kwa ukosefu wa pumba
     
  9. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    dirty game
     
  10. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwa jambo jema akifanya hivyo
     
  11. P

    Peter bedson Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri ni mapema mno kujadili suala la ubunge wa igunga kwa dk nafikiri cdm inawapiganaji wengi tu, tumwache kwa ajili 2015 agombee tena urais
     
  12. N

    Nickbob Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    big up peter!
     
  13. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sijui,..... lakini sina uhakika.
     
  14. M

    Milano Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeniPa hamasa big
     
  15. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Absolutely,a dirty game.dont try this at home.
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Usijidanganye na kujaribu kuwadanganya watanzania kuwa waliomlilia Rostam walikuwa wachache. Nakushauri angalau kwa sasa uelewe kuwa Rostam ameleta amendeleo yanayoonekana katika jimbo la Igunga. Sina mchango juu ya nani au chama gani kinanyakua jimbo hilo hata hivyo atakayepigiwa debe na Rostam atashinda.
     
  17. V

    Vonix JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,437
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Siko na ww kaleta maendeleo kwa pesa za wizi na ndio maana hata bungeni alikuwa hachangii kwa hoja yoyote,eleza ni maendeleo gani kayaleta igunga tofauti na wilaya zote tabora.
     
Loading...