Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa atarejesha hadhi ya utumishi wa umma kama wakati wa Nyerere

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Sep 29, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Utumishi wa umma umepoteza maadili, ari ya kufanya kazi na tija IMEJIKITA kaburini.

    Dr. Slaa atarekebisha upuuzi huu ulioshamiri chini ya utani utani wa JK kwa kufanya utumishi wa umma kuwa na hadhi kama enzi zile za Nyerere na kuwa ufisadi, uzembe kazi, ajira za kujuana na kwa vihiyo yote kutoweka mara moja chini ya muda mfupi tu.

    Kwa hali hii tija itarudi serikalini na nitakuwa wa kwanza kuripoti TRA kulipa kodi yangu stahili maana ninaelewa ya kuwa kweli watumishi wa umma wanatija siyo viwavi jeshi

    AKSHANTE SANA MWENYEZI MUNGU KWA KUTUPATIA DR. SLAA
     
  2. t

    truth Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uzidi kumuomba mungu kwani no one knows hayo yanayoelezwa yatawezekana Tanzania au La!, maybe maybe Not.
     
  3. P

    Pagi Ong'wakabu Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itapendeza sana kwa wanaadamu wenye mapenzi mema
    CHADEMA VEMAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA
    GOO Dr SLAAAAAA GOOOOOOOOOOOOO
    ZE PREZDA
    PIPOZ PAWAAAAAAAAAAAAA
     
  4. P

    Pagi Ong'wakabu Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ITAPENDEZA SANA MBELE YA WATU WOTE WENYE MAPENZI MEMA NA NJII HII
    GOO Dr SLAAAAAAAAA GOO
    CHADEMA VEMAAAAAAAAAAAAAAAA
    PIPOZ PAWAAAAAAAAAAAAAAAAAA
     
  5. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ina maana hupendi uadilifu urejeshwe maofisini? Unataka watu waendelee kutolewa upepo kila wanapohitaji huduma ambazo wanastahili kupewa na watu wanaolipwa mishahara kwa kazi walizoajiriwa? Je unapenda mambo ya kuambiwa njoo kesho, njoo kesho kwa mambo ambayo yanaweza kutendeka kwa wakati huo? etc, etc, etc. mengineyo jaza mwenyewe
     
  6. TingTing

    TingTing Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe ndio hujui ila walio na ufahamu wanajua kuwa kila kitu kinawezekana. hakuna kitu ambacho hakiwezekani. ndio maana watu wanafanya research, wanafanya midahalo ili kugundua na kufumbua solutions za matatizo mbali mbali haswa katika anga za sayansi. hivyo katika maisha hakuna kisichowezekana. Ukitaka kuwa masikini utakuwa masikini daima, ukitaka kuwa tajiri utakuwa tu ili mradi akili yako ukiiweka mahala ambapo panastahili. Namaanisha akili iwe na WE CAN, I CAN & IT IS ACHIEVABLE IF EFFORTS, WILL & DETERMINATION ARE IN PLACE.
     
Loading...