Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. SLAA atambulishwe Dar

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ngambo Ngali, Jul 27, 2010.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tunawaomba Chadema watafute muda na siku muafaka ya kumtambulisha mgombea wao wa Urais Dr Wilbroad Slaa hapa Dar Es Salaam na ikiwezekana Visiwani. Tunaisubiri tarehe hiyo kwa hamu sana.

    Chonde Chonde
     
  2. R

    Ramos JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasisahau na Moro pia...
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbeya na Kagera pia
     
  4. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    songea na namtumbo pia
     
  5. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Igoma Mwanza
     
  6. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #6
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iringa mjini:welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome::welcome:
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Dr. Slaa, uliniahidi kuja kututembelea hapa SIKONGE.

    Nafahamu sasa una majukumu mengi sana ila haitakuwa vibaya ukapita hata kwa dakika 10 wakati ukielekea Tabora.
     
  8. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nchi nzima :welcome::welcome::welcome::welcome:
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wasisahau kuja na Kagera Jamani
     
  10. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijui hawa wasukuma watakombolewa this time!
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Kigoma na Rukwa,mtwara na LIndi pia jamani angalau tumpe mkono wa heri,Fagilia Dr Slaa, wa wa wa
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,432
    Trophy Points: 280
    Mkuu Dr lazima apite kukusabahi maana kati ya watu walioshinikiza akubali kugombea Urais mwaka huu wewe umo. Juhudi zako zilionekana dhahiri na baadhi ya watu humu walikuona kama unapigia gitaa mbuzi. Ubarikiwe.
     
  13. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    bila kusahau NAMANYELE NA NANGURUKURU tunakusubiriiii presida wetu..!
     
  14. S

    Shwari Senior Member

    #14
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 12, 2008
    Messages: 183
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Msisahau Tabora na Nzega.
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Nafikiri fomu atairudishia Dar na siku hiyo atafanya mavitu yake!!! Hahaaa MS kajinyonge!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. K

    KGM Senior Member

    #16
    Jul 27, 2010
    Joined: May 21, 2007
    Messages: 186
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona sijamuona homeboy ZITO au mzimu wa DOWN bado unamwandama?????

    Anyway yote kwa yote CDM iko juu kwa kweli, bila shaka yoyote familia yangu yote ya watu watatu wenye uwezo wa kupiga kura tutampa SLAA.

    we need changes
     
  17. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli ajitambulishe kila kona ya Tanzania, pote anasubiliwa kwa hamu sana, Nimependa utangulizi wa hotuba yake Karatu,'NIPENI NCHI NIONDOE UFISADI' kwa kuongezea, wakumbushe, PM Pinda alsema mafisadi wakiguswa nchi itayumba, Tukupatie slaa uwangoe na uchumi wa Tanzania upae! BRAVO CHADEMA kwa uteuzi wa mgombea makini!
     
  18. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kumepambazuka! Ccm kwishney. Kudadadek. Nipo safarini huku kibondo, mazungumzo yote ni slaa... Slaa.kiama cha chama dhalimu kinachokumbatia ufisadi na ushirikina kimewadia. Go slaa go...
     
  19. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #19
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu pipoooooooooooooooooo
     
  20. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dr. Slaa, wewe sasa umegeuza kabisa mategemeo ya wanyonge ktk ngazi ya kitaifa kwa kuwapa tumaini lililosubiliwa kitambo. Tafadhali usifike Kanyika lkn walau pita Bukoba.
    Dr. Slaa, silaha ya wanyonge,
    Kiitikio: UTUKOMBOE
     
Loading...