Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa atahojiwa na Redio maarufu ya Demokrasia Jijini Washington DC [WPFW RADIO]

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by baajun, Jul 11, 2012.

  1. b

    baajun JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu mapambano kila kona mambo yanakwenda vizuri sana huku nje.Sasa tumeanza kukandamiza kwenye vyombo vya habari huku nje sasa hivi.Hii redio ni maarufu sana inayozungumzia siasa hapa Washington DC.

    Inasikika karibu nusu ya United state of americaW

    ale walikuwa wananenepa kwa misaada kutoka marekani sasa wakae chonjo.maana hii sio mchezo inaitwa "OPERATION KANDAMIZA".

    Nipo kwenye ofisi zao hapa tuna kamilisha mikakati,maojiana yatakuwa kwa kiingereza ili watu wote Wajue Tanzania ile sio hii ya sasa hivi.Nitawapa ni siku gani itakuwa week hii na saa ngapi.kwa wale wenye simu za kisasa wataweza kusikia vizuri haya maojiano.yatakuwa live.Hatulali mpaka kieleweke.

    Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee,powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    tupia linki ya hiyo redio
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu una jambo nyeti sana tatizo ume-represent kwa ushabiki sana
     
  4. m

    mvunjamiwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    endelea kutujuza. Ukiweza tupe link ili tufuatilie kwa karibu.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hakika hiyo ni kazi moja nzuri sana!! tuwekee kalink tuweze kupata kitu live kutoka USA wakati wa mahojiano!!
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Radio maarufu mbona mimi siijui au maarufu huko DC?
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Safi sana mkuu tunakutegemea kwa updates.
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
  11. e

    environmental JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
  12. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
  13. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tupate habari kamili
     
  14. b

    baajun JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mkuu umefanya l maana.Naijua sana hii Redio ni ya Demokrasia hapo washington DC.Ni public Radio.Inaongea kila kitu bila ya uwoga kwa kweli kama ataojiwa hapo basi kazi ipo.kama kuna mtu anabisha a google ataona kuna website yao ndio utaona husiwe tu mbishi.
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ...freedom is coming SOON to Tanzania tena bila ajizi!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    ila sasa hivi si umeshafahamu?
     
  17. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mambo mazuri hayo,tuhabarishe mkuu
     
  18. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,048
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    mtoa kucha, mng'oa meno!
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    The liberation is around the corner. VIVA MY PRESIDENT DR. SLAA
     
  20. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    kwan lazma uijue wewe2
     
Loading...