Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Slaa ashtakiwe

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Bornvilla, Mar 21, 2011.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Waungwana nimeshindwa kuhamisha habari toka kidau.blogspot ili tuijadili.Habari yenyewe inataka Dr.Slaa ashtakiwe kwa kumuita Rais fisadi.Naomba mtaalam anisaidie.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Heading yako Bomu!
    Lakini pia unasema..."kwa kumwita RAIS FISADI"..rais nani?

    My take:
    Yeyote mwenye nia hiyo aifanye haraka sana, maana kuna shahidi lukuki za kuthibitisha ufisadi huo!
    Ushahidi mmojawapo wa hilo ni kwamba HAWATATHUBUTU KUMSHITAKI DR SLAA....right?
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwani kamuita mara ya kwanza, kwenye list of shame ya mwembe yanga Mhe si alikuwemo?
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,668
    Trophy Points: 280
    hivi viblog vya uchochoroni ndio vinakusumbuwa? mimi binafsi siko interested na habari za kipuuzi kama hizo kutoka kwenye viblog vya wapuuzi wenzao. halafu rekebisha kichwa cha habari.
     
  5. M

    Mzalendoo Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh teh teh,wajaribu waone kama patakalika hapa. Katk dunia ya sasa matumiz ya mabav ktk kuzma mambo hayana nafas tena.
     
  6. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    kwan uongo? JK sio fisadi tena sio fisadi mdogo bali ni mkuu wa mafsadi!
     
  7. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!waende mahakamani labda itsaidia kujua ukweli!
     
Loading...