Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa ashindwa kung'ara Shinyanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tata mura, Oct 24, 2012.

  1. t

    tata mura JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Katika hali isiyokuwa ya kutarajiwa Katibu mkuu wa Chadema na wapambe wake wameshindwa kuonyesha manjonjo yao kwenye kampeni yao ya kumnadi mgombea wao wa udiwani kama walivyo kuwa wanatarajia. Hata kama mnafuatilia waliokuwa wanatujuza waliishia kutuletea picha za kiongozi huyo maarufu wa kisiasa akiwa sokoni tu.
     
  2. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Walitegemea watafanya "manjonjo" yapi, na yeye/wao walifanya manjonjo yapi?
     
  3. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Ukweli hawautaki
     
  4. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thibitisha mkuu, usituletee hisia zako kudanganya Watanzania.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280


    1. Pilau
    2. hadija Kopa
    3. John komba
    4. Fulana
    5. Khanga
     
  6. d

    dotto JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wapi hapo sasa kwenye majonjo uliyotegemea?
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Eti ameshindwa kufanya manjonjo!


    Manjonjo??? Hebu thibitisha unayoyasema kwa umma!
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kwani manjonjo kitandani ndo yanasababisha mimba?
     
  9. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Walifikiri ni uchaguzi wa UWT.
     
  10. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    CHADEMA SIO CHAMA CHA WANENGUAJI HATA UTARAJIE KUONA MANJONJO YAO, CHADEMA KINAMWAGA SERA TU.

    Kama unataka kuona manjonjo nenda kwenye mikutano yenu magamba utawakuta ZE COMEDY, WANAUMEFAMILY, TAARABU(T.O.T) na wasanii wengine kibao wakionesha manjonjo kwa lengo la kuwasahaulisha watanzania matatizo yao ya ugumu na kupanda kwa gharama za maisha yanayoendelea kuwakabili kwa miaka 50 sasa.
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    kwani kikwete huwa anafanya manjonjo yapi? hivi kwenye siasa kuna manjonjo?.
    Dr. Slaa anafanya kweli hana manjonjo wala kulemba ndo maana alikuacha kwenye mataa. mia
     
  12. O

    Old Member (Retired) JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 3,453
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Wapuuzi wengi hupenda kusifiwa haya kwa wadiostahili,wapuuz huchukia ukweli. Call a spade a spade and not a big spoon. Acheni ujuha, km kiongoz wetu hakuleta hamasa ktk kiwango kilichotarajiwa bac tutafte njia ya kutatua tatzo na sio kutaka kusifiwa mda wote km serikali ya sisiem
     
  13. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,266
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    hivi wew unajua kuwa SHINYANGA YOTE ipo mikononi mwa CDM? subiri uone matokeo ya uchaguzi.
     
  14. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    eeee, makubwaaa, kwani huwa CDM wanafaya manjonjo gani ambayo huko Shinyanga hawakufanya???? Funguka mkuu!
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kimepoteza mvuto!
     
  16. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Chadema hakuna mbwembwe za kijinga kama CCM. CDM ni kazi tuu.
     
  17. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Rushwa, matusi, kejeli, n.k
     
  18. commited

    commited JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    unataka majonjo yapi, kama yale ya lusinde na mkapa, au wakina joti
     
  19. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona watanzania tunakuwa na mioyo ya kupakwa mafuta na viburudisho vya hii dunia na kutufanya tupoteze utu na haki zetu....nilifanikiwa kutembelea shinyanga siku za usoni ukitoka nje kidogo ya mji maisha hayafai..maji 0%,miundombinu 0%.kwa maana hyo ukija na uzi wa kushindwa kuonesha manjonjo kwenye kampeni unaturudisha nyuma ambako siko tunapo focus.
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    CHADEMA ni chama cha siasa, wala si cha manjonjo.
    Kama wewe unataka manjonjo utayapata CCM.
    wana jezi za Yanga, wana bongo fleva, wana TOT, wana waarabu kama Rostam Azizi, wana Wahindi kama Dewji, na mashangangingi kibao, full manjonjo na madoido
     
Loading...