Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa Ashindwa Kuifikia Rekodi ya Mrema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jenifa, Nov 5, 2010.

  1. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    it is official slaa ameshindwa kuifikia rekodi ya mzee wa vunjo kwa kupata asilimia 26.3 wakati mrema alikokotoa asilimia 28
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ebu fanya comprative analysis kwenye ubunge pls
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Umepima na kiasi cha uchakachuaji katika vipindi husika?
     
  4. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dada Jenifa kwani hayo matokeo unayaamini? Ingekuwa ni figures halisi huu ujumbe wako ungekuwa na maana. Lakini kwa kuwa hizo figures ni za mezani mwa usalama wa taifa na NEC basi huu ujumbe wako hauna maana.
     
  5. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    hata mrema si aliibiwa?
     
  6. L

    LGMJAMII Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DK. Slaa ameonewa, RAIA sisi Watanzania TUMEONEWA, Chadema wameonewa, baadhi ya vyama vya upinzani ambavyo sio fake navyo vimeonewa, lakini We will be strong na Hatuta loss Hope..... TIME Will COME.... Aluta Continua mapambano zidi ya WASIOKUWA WAZALENDO na wachawi YATAENDELEA, WALAFI, Wabaya Yataendelea....MUNGU TUBARIKI na KUTULINDIA NCHI YETU.
     
  7. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Mrema alipata viti vingapi vya ubunge?
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Msijali sana uchaguzi mwingine ndani ya mwaka mmoja
     
  9. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well to be fair, CCM got better at rigging elections.
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    next marekani AFYA TATA, BAADA YA MWAKA MMOJA TUNARUDIA UCHAGUZI
     
  11. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jenifa tuambie n lipumba alipata percentge gani 1995, lakini ukumbuke lyatonga alikurupuka february 1995 na watu machachari wote walikuwa nyuma yake, zaidi tuambie walifika 20 bungeni? Na kwa sura ya tanzania au ?

    Comparison sahihi ni 2005 na 2010 na kingine ni ususiaji wa wananchi kupiga kura, je umeyatafakari hayo kwa wagombea wote.

    Fanya home work yako vizuri usikurupuke
     
  12. M

    Msavila JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ati nini!!!
     
  13. M

    Msavila JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    He was not rallying to beat Mrema's record nor he a number two position. If that was the case he never would have run for the presidency. Mediocrity
     
  14. S

    SAMMATA Member

    #14
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Slaa Bado Toto dogo weee Mrema alikuwa Noma acha kabisa kulinganisha mlima na kichuguu
     
  15. K

    Kiti JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uchakachuaji ndugu yangu. Bado unaamini kuwa Kikwete kashinda kihalali?
     
  16. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Tutafanya uchaguzi mwingine wa Rais mwaka 2012 pale Rais Mteule wa sasa (JK)atakapokuwa amekwishafariki kutokana na maradhi aliyonayo
     
  17. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #17
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tukubali kura zimeibiwa na tumpongeze Slaa kwa ujasiri wake toka bungeni, kwenye kampeni na kuwezesha wabunge wengi wa upinzani kuingia bungeni. Aluta Continua. Haya mambo ya kufananisha na Mrema naona tuachane nayo hayana tija yoyote
     
  18. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #18
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mdau hoja za namna hii hazitusaidii chochote kwa sasa. Hata chochote kikitokea kwa Rais kuna utaratibu wa katiba wa nini kifanyike
     
  19. N

    Nationalist Member

    #19
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  20. k

    khoty Member

    #20
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee wa kiraracha kiboko, kidumu chama cha mapinduzi, chadema wafe
     
Loading...