Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Slaa ashinda kesi ya uchaguzi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpaka Kieleweke, May 15, 2008.

  1. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #1
    May 15, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa makahama kuu kanda ya Arusha iliyoketi kwenye kesi ndefu zaidi ya uchaguzi kuliko zote kuwahi kufanyika kwenye historia ya taifa hili la Tanzania ni kuwa Jaji Makaramba ametoa hukumu muda mfupi uliopita na kuwa Dr. Slaa ameshinda kesi hiyo.

    Hukumu hiyo inasema kuwa Slaa ameshinda .

    Kwa sasa wapambe wa CCM waliokuwa wamekuja jijini Arusha kwa magari aina ya FUSO ili kuja kushangilia hawaonekani na mafuso yao pia hayyajulikani yalikoelekea.

    Nitawapa taarifa zaidi.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    May 15, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru sana...! Natumaini siku moja tutaweza kupaata hizi hukumu katika soft copies...
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    is it?
    if true let me go to buy Teachers "whisky"...
     
  4. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Hukumu hiyo ilisomwa kwa muda wa masaa manne na ameswhinda kwenye vipengele vyote vya kesi hiyo.

    Hapa Arusha ni vifijo na nderemo japo wananchi wanataka kuandamana ili kufikisha ujumbe ila Dr sLAA NA lISSU pamoja na viongozi wengine wanajitahidi kuwatuliza ili wasiweze kupigwa na polisi.
     
  5. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida yao.

    Tunashukuru sana Mkuu
     
  6. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,377
    Trophy Points: 280
    Kwa hio mheshimiwa Dr Slaa sasa ana goli 1-0.

    Kurudisha goli moja si mchezo kama walioshinda wanacheza "10 men behind the ball"

    Natamani kuona "independent opinion polls" (sio za REDET) zinafanywa kuanzia sasa kuelekea 2010.
     
  7. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    It is very true no doubt about this go and celebrate u have all the reasons.
     
  8. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    aaaaaaaaaagh let me change my signature...
     
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2008
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Unganisha hii na ile nyingine ya 'Hatima ya Slaa kujulikana kesho'
    Hongera Dr. Slaa
     
  10. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    praise the Lord!! mafisadi hawampendi
     
  11. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kuna shangwe sana hapa pamoja na nderemo kwani wananchi wanashangilia sana sana na redio zote za hapa zinarusha tukio hili pamoja na vijana wengine ambao wamekodi gari na vipaza sauti wanapita mtaani kutangaza tukio hilo ambalo limepokelewa kama mlipuko mkubwa wa shangwe na nderemo ,hoihoi na vifijo.
     
  12. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #12
    May 15, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aibu nyingi sana za namna hii zinawajia CCM, ujanja ujanja wao umeanza kukosa nafasi sasa

    MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  13. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2008
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    CCM someni alama za nyakati. Znz kutawaumbua mkileta mchezo, watu wamewachoka..........
     
  14. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #14
    May 15, 2008
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dr. Slaa,Mwanasheria Lissu,Chadema, Wanajimbo la Karatu na Wapenda haki wote nchini Tanzania. Hongereni sana.
     
  15. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mambo yametulia na shagwe zinaendelea kwa nguvu sana hapa .

    Kuna mambo mengi sana yanaendelea ila wengine wanalia kwa furaha na wengine ndio hivyo wanahuzunika kwani walitaka kushinda , japo hizo ndio pande mbili za maisha ya binadamu.
     
  16. Mchola

    Mchola Member

    #16
    May 15, 2008
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii habari ni nzuri sana kwa wapenda mageuzi wote. Dr Slaa ni mtu jasiri asieyumbishwa na lolote. Pia Tundu Lissu ni shujaa asieogopa mapambano na dola wala mtu yeyote. I am proud to have this people in this Country. Yaani tungekuwa na akina Slaa na Tundu 200 lazima nchi ingebadilika!!!
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    May 15, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Hongeraaa Dr Slaa...najua Watakata Rufaa......ila Always Truth Will Prevail
     
  18. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #18
    May 15, 2008
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpaka Kielewe..... Asante sana kwa habari hii..... Hongera Dk Slaa kwa unshindi huu sababu ni chachu kubwa sana kwa wote wanaopenda maendeleo ya nchi yetu!!!

    Mungu Ibariki Tanzania na watu wake...............
     
  19. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    naenda supermarket kuchagua whisky je ninunue techers au VAT 69...nishaurini jamani kwi kwi kwi kwi kwi kwi kwiiiii
     
  20. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Goodjob MK,

    Naaminia vitu vyako.
     
Loading...