Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa asema CCM ni kama panya na "Panya hawakamatani!"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 1, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280


    Ilikuwa katika mkutano wa hadhara wiki iliyopita hapo Dar. Lakini wao watafanya nini na Panya, kwa vipi na kwa muda gani wakiingia madarakani? Isije kuwa na wao wataamua kukaa vikaoni na panya na kujadiliana ni jinsi gani ya kuwakamata bila kusababisha vurugu kwa watoto wapanya!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji, hawa jamaa ni ndugu wa damu kabisa. Hapo tofauti ni saizi, tu lakini kama ni kula nafaka wote lao ni moja tu, hawana tofauti hao. Kwa hiyo si rahisi hata kuwawajibisha panya wenzao hata kama wanawatambua kuwa wanatafuna nafaka.
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Yaani Tanzania yetu ingelikuwa na watu kama Slaa 10 tu hivi... haki ya nani tena tungelipiga hatua!! I really admire his stance on nationalistic affairs.
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni wewe tu unaona hilo lakini mwanakijiji haoni lolote kama sikumuelewa vibaya.
    Najua atakuja na utetezi lakini hii tamthiria nimeisoma hivyo
     
Loading...