Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa asambaratisha CUF Kilosa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Aug 17, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Vuguvugu la M4C linaloongozwa na Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA limeonekana kutikisa chama cha wananchi CUF wilayani Kilosa ambapo mbali ya wanachama wengi sana wa CUF kujiunga CHADEMA pia Mjumbe wa mkutano Mkuu CUF Taifa Bwana Wille Lemi alijitoa rasmi katika CUF na kukabidhiwa kadi na Kiongozi wa upinzani nchini ambaye pia ni Katibu Mkuu wa CHADEMA Dr Wilbroad Slaa.

    Katika mkutano huo Dr Slaa aliwataka wananchi wa vyama vyote kuunganisha nguvu kwa pamoja chini ya vuguvugu la M4C ili kuhakikisha katika uchaguzi mkuu ujao wananchi wanapata serikali itakayojali maslahi yao chini ya CHADEMA.

    Dr Slaa pia alishukuru mwitikio wa wanakilosa kutokana na mkutano huo kufurika umati mkubwa wa watu.Mbali na CUF kupoteza wanachama wengi pia mamia ya wanaCCM walikihama chama chao na kujiunga rasmi CHADEMA kuunganisha nguvu katika vuguvugu la M4C.Idadi ya wanachama wapya waliojiunga CDM katika mkutano wa Kilosa ulikuwa zaidi ya elfu moja.
    Kilosa ilikuwa ni mojawapo ya maeneo yenye wanachama wengi wa CUF lakini inaonekana ziara ya Dr Slaa imesimika rasmi CHADEMA kama chama kinachopendwa zaidi Kilosa.

    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    hahahaha! Huyu Mzee Slaa reminds me of an old, dying dog with just a few kicks left in it. and this was one of those kicks ... its a mater of time CDM kusambaratika ... Tick.. tock.. .. Tick.. tock.. .. Tick.. tock.. .. Tick.. tock.. !

     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Umoja ni nguvu
     
  4. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sijakuelewa, au ndo unaamka usingizini.
     
  5. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kama Chemical Ally vile!!!!
     
  6. C

    Cupid 50mg Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We bila shaka ni gamba ndiyo maana unataptapa
     
  7. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Safi sana, Hakuna Jiwe litakalo salia juu ya Jiwe jingine. Chama Chetu Kina pendwa sana ikipanda kwneye Mabasi story ni CHADEMA TU
     
  8. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 180
    Mkuu hata fisi alisubiri sana mkono udondoke na haikuwa hivyo hadi alipokufa kwa njaa
     
  9. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Chadema dume la mbegu limemchukua mwanamwali.
     
  10. d

    dotto JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135

    CCM inakufa halafu kuna watu wanategemea mbinu za zamani za vyombo vya dola kama mlango wa kutokea. Piga taswira yaliyotokea huko Mtwara jana ndo ujue mambo hayo yameshakwisha ndani ya mioyo ya Watanzania.
     
  11. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160

    Ilisambaratika Mali Empare, Ikasambaratika Ghana Impare, Yugoslavia ikasambaratika, USSR ikasambaratika, utwala wa RUMI ukasambaratika sembuse CCM, siono CCM ilicho nacho cha kuzizid hizo tawala hapo juu zilizo fikia mwisho na kati yao mpaka DAKIKA YA MWISHO HAKUNA HATA MTAWALA MMOJA ALIYE KUWA ANAZANIA KUWA ITAKUJA KUWA HIVO

     
  12. a

    adolay JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280

    Ndugu yetu Njiwa si utuambie siri kinakufaje? Kusema tu kinakufa bila kutoa sabab hauelewiki ndugu.
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Na wewe unanikumbusha Mohamed Al Sahaf aliyekuwa msemaji wa serikali ya Sadam Hussein huko Iraq. Alikuwa anazungumzia kusambaratishwa kwa majeshi ya muungano wakati walikuwa wanashambulia nje ya jengo alilokuwepo! Pole sana maana unachokisema kinafanana na makada wenzio maarufu kwenu. Akina Tambwe Hiza na Steven Wassira!
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kilosa wachaga wengi sana ndiyo maana...hahahahahahahahaha...M4C mwanzo mwisho
     
  15. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimeona jana kwenye taarifa ya habari bana ni nouma, napata uhakika 2015 CCMabepande wanasambaratika na tunaongoza taifa.
     
  16. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu akiamka usingizini huwa anaongea, CDM itasambaratika je wakati majmbe yapo ya kutosha na yanaongezeka. Kanawe uso rudi kulala.:israel:
     
  17. S

    Sipendi Ubepari JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape auzingatie sana mfano hai kama huu..
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280

    Relax Dudes! the gentleman is trying to be realistic i mean come on! really ????? .. chadema kukamata madaraka ya hii nchi..??! that will never ever gonna happen!

     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    njiwa
    Upeo wako wa kufikiri umejidhihirisha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Sasa ile ya ITV walionyesha kasehemu tu....
     
Loading...