Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa Apewe Ulinzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gamba la Nyoka, Jan 13, 2008.

  1. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,518
    Likes Received: 2,459
    Trophy Points: 280
    Nikiwa nimeshtushwa sana na Ubadhirifu wa mabilioni ya fedha za umma katika benki kuu, na kwa kuwa shutuma zilizopelekea uchunguzi kufanyika zilitoka kwa mbunge Mh dr Slaa,basi mimi nina wasiwasi sana na watu wasioutakia mema uchunguzi huu kuweza kufanya mambo ya kuuzima ama kulipiza kisasi, kwa hiyo mimi ninapendekeza/kuiomba serikali itoe ulinzi wa kutosha kwa mheshimiwa DR Slaa. historia imetufundisha mengi na kwa hiyo hatuna haja ya kutokuchukua hatua mathubuti kwalinda wana wenye uzalendo wa kweli na nchi yetu.
     
  2. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe
     
  3. P

    Positive Thinker Senior Member

    #3
    Jan 13, 2008
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    excellent apewe ulinzi kwani anataka kusema mabomu mengine
     
  4. W

    WembeMkali JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2008
    Joined: Jun 16, 2007
    Messages: 282
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu..yasijetokea kama yale ya Amina Chifupa.!
     
  5. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2008
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nafikiri watu wa kumpa ulinzi wawe ni WTZ kwa ujumla wao wakisaidiwa na kikosi kidogo cha mabodigadi kwa sababu huko serikalini wamejaa mafisadi na hata hao wanaoweza kupewa kazi hiyo ndio wakammaliza.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,405
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa CHADEMA inbidi wampe W.Slaa ulinzi wa hali ya juu maana mafisadi wanaweza kukodisha majangili ili wachukue uhai wake. Tumeona juzi jinsi waandishi wa Mwanahalisi walivyotaka kutolewa roho kwa kuandika habari mbali mbali za mafisadi.
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini Chadema kuna watalaamu wa Ulinzi? kama Wapo wampe kama hawapo serikali ndio kazi yake; ndio maana tunatoa kodi; kama mzee wa Kaya anajua umhimu wa huyu bwana lazima awe na utashi na usalama wa Dr Slaa ili alipue mabomu mengine, najua wanamuwinda mafisadi kwa sasa; hawajapenda
     
  8. S

    Son of the Soil Member

    #8
    Jan 14, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja nzito, usalama wa Mh. Mbunge Slaa ni muhimu sana kwetu. Ila wajue tu wakijaribu kumwondoa itakuwa kiama kwao
     
  9. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Alishasema Bungeni kuwa usalama wake uko mashakani na bado wakubwa wakakaa kimya.Nafikiri ni muda muafaka sasa kwake kuomba ulinzi.Ni haki ya kila raia kupewa ulinzi hata CP.Kuna vigezo vyake na Dr.Slaa amevifuzu vyote.
    Namkubali sana Slaa.
     
  10. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,518
    Likes Received: 2,459
    Trophy Points: 280
    Hili ni suala la msingi sana, ili huko mbeleni waweze kujitokeza watu wa kuwashughulikia mafisadi/waharibifu bila hofu ya kudhuriwa nao,Serikali isipuuze hata kidogo,ulinzi kwa mheshimiwa Slaa ni jambo la muhimu sana.
     
  11. coxmase

    coxmase Member

    #11
    Jan 14, 2008
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni-kweli mkuu maana yaliotokea kwa wazlendo wenzetu wa-mwanahalisi gazeti.....yanatisha ulinzi ni muhimu kwake.
     
  12. K

    Kalimanzira Senior Member

    #12
    Jan 14, 2008
    Joined: Aug 15, 2007
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na ulinzi kwa mhe. huyu, watanzania tunatakiwa kumuunga mkono kwa maandamano ya amani, kuzidi kumpa nguvu na imani zaidi.
     
  13. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hilo ni kweli,
    Lakini je Tibaigana atatuacha? make naona siku hizi yeye kazi yake ni kusambaza FFU ili yasiwepo maandamano hasa ya vyama mbadala!
     
  14. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Apewe ulinzi!Tena wa kutosha!Tusisahahu waandishi wa habari wenyewe maisha yao yako hatarini..na Kikwete alienda pale hospital na kuwaambia waandishi wawe makini?mhn?watakimbili wapi kama topu mwenyewe anawaambia kila mtu kivyake?Wapinzani wasipoitoa CCM madarakani wakati huu wa ufisadi nje nje then siju lini itakuwa possible!
     
  15. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    This time ni lazima wananchi wawe organized wafanye mabadiliko!Lakini upinzani bado wana kazi kubwa kwani katiba yenyewe bado hata haijabadilishwa!
     
Loading...