Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa apewa mtihani mzito!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nzenzu, Feb 16, 2012.

  1. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kuhusu swala la kugombea Ubunge Arumeru Mashariki!
     
  2. m

    mwikumwiku Senior Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hueleweki? Issue ni nini hapo! Ni yeye anayetakiwa kugombea au mtihani ni yeye kama katibu kumpata mgombea! Sema unachotaka kusema!!!!! Hopeless and ambiguous thread!
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mtihani uko wapi?- kijana Nasari aliafanya kazi nzuri sana mwaka jana kama siyo uchakachuaji angekuwa ndiyo mbunge sasa shida iko wapi?
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    ''Hata hivyo, Dk. Slaa alipotafutwa na gazeti hili aweze kuzungumzia juu ya hatua hiyo, alisema kwa kifupi: "Siwezi kulizungumzia jambo hilo, maana nilikwisha kusema muda mrefu kuwa sitaki tena ubunge na isitoshe mimi si mwenyeji wa Arumeru.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aende akagombee ubunge tu maana Urais tena kwa 2015 sijui kama CHADEMA watamsimamisha yeye.
     
  6. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe ndiye msemaji wa Chadema? kuwa hawatamsimamisha kwenye Uraisi mwaka 2015?
    Kwa taarifa Dr.Slaa ni Rais wa watanzania walio wengi kasoro mafisadi,na hatua hiyo ya Ubunge
    amekwisha ivuka si saizi yake kabisaa""!
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    yaani mkilala mkiamuka mnamfikiria DR. tu!!! na bado -- maumivu ya kichwa....
     
  8. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,665
    Likes Received: 9,302
    Trophy Points: 280
    Hata asipopewa Urais bado anawatumikia wananchi kama Katibu mkuu CDM tena Katibu Mkuu Bora kuliko wote TZ nzima. Jiulize wewe unaitumikiaje nchi yako?
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Safari _ni_Safari ni gazeti gani lililoandika hii?
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa kufanya biashara ya mifuko ya plastic (Rambo) katika soko la Temeke sterio.
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mods hii thread iunganishwe na ile ya Fmpiganaji
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    waandishi wetu wanachekesha sana.yaani hii habari imeanzia hapa jf leo hii iko kwenye gazeti!halafu na wewe mleta thread hujui kwamba hii habari ipo jamvini?
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    sielewi hapa,mtihani mzito uuupi????

    mbona siku nyingi tu huyu bwana alishasema hayuko tayari kugombea ubunge tena.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    akagombee aaibike.unacheza na wameru ee.
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    asubiri arusha mjini
     
Loading...