Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa apata mapokezi makubwa Mugumu Serengeti

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwita Maranya, Oct 21, 2010.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wadau,
    Muda mfupi uliopita nimekuwa nafanya mawasiliano na jamaa zangu walioko Mugumu kuhusu ujio wa Rais mtarajiwa Dr. Slaa. Taarifa nilizopata toka kwa watu niliowasiliana nao zinasema kwamba watu wamejitokeza kwa wingi sana kumlaki na kumsikiliza.Naambiwa amefanya mikutano Issenye, Ngoreme na Mugumu mjini ambako kumelipuka kufuatia ujio wake. Watu wamejitokeza kwa wingi mugumu mjini toka vijiji vya jirani tangu asubuhi wakitaka kumshuhudia Dr. Silaha (ndivyo wanavyomuita huko). Nimemuomba mwandishi wa habari mmoja aliyeko huko anitumie picha ili niitundike hapa. Sasahivi amemaliza kuhutubia Mugumu na ameruka kuelekea Ngorongoro.

    Mwisho naomba tusisahau kujitokeza kwa wingi tarehe 31/10/2010 kupiga kura za mabadiliko ya kweli. Tuhamasishe na wengine waliokata tamaa ya kura kuibiwa. Kama alivyoshauri Mwanakijiji, kura zinaibiwa kwa baadhi yetu kutokupiga kura.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Asante Mwita maranya kwa taarifa. Tunasubiri zaidi.
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari mbaya kweli kweli kwa che che me!
     
  4. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wakuu mi niko nashona mavazi ya kuapishwa kwa presida Dr. wa ukweli. Dr SLAAA our new Leader.
     
  5. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tutamsikiliza akizungumza kashfa za Loliondo na Serengeti.
     
  6. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Ukumbuke tu kutuhabarisha yatakayojiri huko mkuu
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    M
    Jk sasa wala hapati usingizi hata chembe na ashindwa kuelewa hizi siasa mbona zimemgeuka hivyo?Anachotakiwa ni kuandaa hotuba tutakayomkumbuka nayo kuwa kweli hana uchu wa madraka na anaheshimu demokrasia........That may be his lasting legacy, after all...........
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    CCM walikuwa wamesambaza uzushi kuwa Dr. Slaa anapinga kujengwa kwa barabara ya mugumu-mto wa mbu kupitia serengeti national park, na wakaenda mbali kwa kuwaambia kuwa wachaga ndio wanawafitini ili wasipate barabara ya lami. Baada ya kulitolea maelezo ya kutosha wananchi wamemkubali na kumuahidi ushindi mkubwa.
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kilichom-cost JK kwa wilaya ya serengeti ni kwamba ahadi zake zote za 2005, aliweza kutekeleza moja tu ya maji kwa kata ya mugumu mjini, ingawa wananchi waliohamishwa kupishwa mradi wa maji hawajalipwa na wamefungua kesi mahakama kuu mwanza. Zaidi ya hapo hakuna nyengine na hata alipopita kufanya kampeni mwaka huu aliona aibu kuahidi tena kwani hata barabara ya mugumu-mto wa mbu ni ahdi ya miaka nenda rudi.
     
  10. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hABARI NJEMA.Jamaa anweza kuahirisha ya Mwanza kesho aende serengeti kusemea barabara
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rasima kiereweke mwaka huu mbane
     
  12. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Thanks wakuu
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    update please
     
  14. T

    The King JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani kwa kutuhabarisha. Nyota njema huonekana asubuhi.
     
  15. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Wadau mlioko Mugumu ebu fanya hima tutumie picha angalau moja tuone jinsi waTZ walivyodhamiria mwaka huu kuanzia kusini hadi kaskazini, mashariki hadi magharibi ya nchi.

    Pipoooooooooooooooooooooooooooooz ......................
     
  16. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    yaaaaaaaani mura nimepamiss ngoreme jamaa walikuwa wakiomba picha za slaa nadhani zimefika
     
  17. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Samahani wakuu hapa Jamvini ... naomba kuelewa mbona huyu mkuu aendi mikoa ya kusini yaani mtwara, ruvuma, Lindi n.k Naona anazunguka hapo hapo tu toka kampeni zianze. Ajawahi hata kwenda Zanzibar .... vipi huyu rais mtarajiwa?
     
  18. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    So what???
     
  19. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu ni Rais wa maeneo tu, Uraisi wa Tanzania unafikiri ni mchezo
     
  20. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Atakwenda kwani ipo kwenye ratiba. Usisahau hajafanya mkutano wo wote Dar.
     
Loading...