Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr slaa anatambulika ndani ya mioyo ya wa tz wenye uchungu na ukombozi wa nchi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Nov 14, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nimesoma thread Moja ikatamka Dr slaa hatambuliki kimataifa,Mi nakujibu kuwa Anatambulika ndani ya Mioyo ya Watanzania wenye Uchungu na Ukombozi wa nchi hii kutoka kwa Wakoloni Weusi Magamba au CCM.

    Jua hilo.
     
  2. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mnafiki na muongo mkubw2 huyu katika nchi hii.
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Subiri wenye uchungu na nchi watakupasha mi sisemi
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,803
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    ashamkumsimatusi, "ur nt normal/mentally unfit!?
     
  5. dony2680

    dony2680 JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 302
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Anatambulika kwa wavivu wa kufanya kazi za kujenga familia zao kutwa nzima barabaran wakiandamana
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Stupidity has no price tag
     
  7. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Truth Dr slaa ndiye rais wangu since 2010 Na kuna gari liko bandarini blet no ni T 2015 CDM is made in karatu ni noma linaweza toka wakati wowote tangu sasa viva cdm
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani atawaongoza mataifa au watanzani?
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magamba walimtuma na ashindwe na alegee
     
  10. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr Slaa yupo mioyoni mwetu,Kikwete na CCM yake mabangoni.
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mnambowa atakuwa kaelewa,yeye anajidai magamba damu damu,wakati anadhiki kama nini,
    Ukitaka kujua hawa magamba wevi wakubwa Nenda Pale dodoma kwenye hotel yao,CAPITAL LOGE wameiba vitanda vyote...
     
Loading...