Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa anatakiwa Mafinga

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 3, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimepata sms kutoka kwa rafiki yangu aliye Mafinga kuulizia yuko wapi Dr Slaa? Kwa maana Wanamafinga wanamngoja na kuongeza kusema ana kura nyingi sana pale.

    Sikuweza kujibu yuko wapi na ratiba yake iko vipi, mwenye kujua ratiba yake ya leo na kesho, na lini atakwenda Mafinga atuwekee hapa ili nimjibu swahiba wangu huyo kwa ajili ya watu wa Mafinga wanaemtaka rais wao mtarajiwa awahutubie.
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa bahati mbaya hana ratiba ya Mafinga. Icheki ratiba yake hapa kwanye hii attachment
    View attachment 14619
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu ratiba hiyo hapo!!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ratiba iko tight sidhani kama atapita as next week anaenda Mbeya
     
  5. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hawajamweka mbunge pale labda siyo priority
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Sikonge pia hafiki, too bad. Mwaka 2015 nagombea Sikonge kwa ticket ya Chadema.
     
  7. W

    We know next JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashauri kama atapita kwa Gari, basi asimame kwa dk chache tu, kwa hakika Mafinga kuna kura Nyingi sana...
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Akipita itakuwa vyema lakini hata kama muda hauruhusu walioko huku endeleeni kumpigia kampeni tu
     
Loading...