Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Slaa ANATAKIWA AANZE KUWANDAA WATANZANIA KISAIKOLOJIA KUPOKEA UTAWALA WAKE MPYA

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lu-ma-ga, Oct 4, 2010.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dr. Slaa ametuelimisha vya kutosha umuhimu wa kufanya mabadiliko ya uongozi wanchi ili kulikomboa kiuchumi, kijamii na kiuongozi taifa la Tanzania.
    Mimi binafsi nimemuelewa sana na tayari nimejiandaa kupigia CHADEMA, Rais, mbunge na Diwani nimeandaa pia wapiga kura 34 watapiga chadema.Usiulize napigia kituo gani NI SIRIIIIII MOYONI.
    Laikini ninaomba mnisaidie kufikisha ujumbe huu kwa Dr.Slaa na wadau wote;

    • Dr.SlAA anatakiwa kuwaweka bayana watanzania, kuhusiana na ajira zao walizonazo kwa sasa hasa serikalini, aondoe dhana iliyoanza kujengwa na CCM kwamba akiingia madarakani wakurugenzi, mameneja, wahasibu na KADA zingine watapoteza kazi. Hawa ni wapiga kura wanahitaji kuhakikishiwa usalama wa ajira zao.
    • Dr. Slaa aseme chochote ajira za askari, je muundo wa majeshi(polisi, Mmagereza, Ulinzi na usalama, usalama wa Taifa) yetu utakuwaje, na wale walioko kwenye ajira ya askari wataendelea au watapunguzwa? Hii ni muhimu kwani askari hawajaguswa na kampeni za wagombea wote.Mfano OBAMA alitoa msimamo wake kuhusu majeshi ya Iraq na AFGHAN. Kwa hiyo SLAA aachane na dhana potofu kuwa JESHI NI SIRI anatakiwa aseme askari watafaidika vipi na ujio wake na serikali mpya
    • Msimamo wake kuhusu kupeleka majeshi nje ya nchi, akumbuke kuna wanajeshi wa Tanzania wa Nchi za nje
    • Sera ya Mambo ya nje anatakiwa kusema chochote itakuwaje ndani ya siku 100 akumbuke kuna mabalozi na watumnishi wengine wote hawa wana ndugu zao TZ ambao ni wapiga kura
    • Yawezekana Luteni SHIMBO anachokoza baada ya kuona Dr.Slaa hajaongelea majeshi you never know, may be they want to hear the position of Dr.Slaa on ARM MATTERS
    Naamini akigusa na haya atakuwa ametukonga zaidi.

    Let him set the ball rolling
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    watanzania bila kuandaliwa wanaonekana wapo tayari kabisaaaaaaa
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Naona itabid aanze na yule OCD wa Kyela
     
  4. h

    hagonga Senior Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mawazo mazuri sana haya, thank you,huu ujumbe ni muhimu sana, nani aufikishe directly kwa Dr ili aanze kuweka wazi maeneo hayo?

    Walio karibu naye please act!
     
  5. m

    masaiti Senior Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante kwa mada nzuri, Mnjika na kundi lake najua mnasoma humu. Naomba pelekeni kwa Dr. Slaa suala hili.
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Kula tana mleta mada.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jamaa ameongea kitu ni lazima haya mambo yafahamike mapema ili watu wajipange!
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Hayo yanapaswa kuja siku ya mwisho ya kampeni yake ili kutokuwapa CCM nafasi ya kupindisha ukweli na kuhadaa wapigakura.

    CCM kwa mkakati anaondolea nao Dr. Slaa umewapagaisha na hawajui wafanye nini. Inabidi aendelee vivyo hivyo. Watumishi wengi serikalini wameichoka CCM kuna dhuluma kubwa inaendelea nadi ya watumish serikalini na wengi wao wala hawahitaji kubwa zaidi ya kumwona JK anadhalilishwa ka vile alivyozoea kuwadhalalisha.

    Hata kuna makatibu wakuu wanne niliosoma nao wameniumasikio ya kuwa watashukuru CCM ikiondolewa madarakani hata kama na wao wataathirika potelea mbali.

    Tatizo la kuwahakishia watu ajira ni ngumu kwani CCM watasema hivi ni mageuzi gani anaahidi wakati anataka kulamba makombo ya CCM?
     
Loading...