Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa anasa nyaraka za siri za CCM za kuingiza silaha nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mikael P Aweda, Aug 21, 2012.

  1. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    Gazeti la Tz daima leo limeibuka na taarifa ya Dr Slaa kudai kuwa anazo nyaraka za siri za ccm kuagiza na kuingiza silaha kwa ajili ya vijana wa ccm waliowekwa ktk makambi mbali mbali hapa nchini. Lengo la vijana hao ni kudhibiti Chadema. Dr Slaa anasema tunaposema kuwa ccm imedhamiria kufanya vurugu hatutanii, tuko serious.
    wakati huo huo,
    Gazeti limeelezea pia kwa urefu maelezo ya Dr Slaa na msafara wake kufuatiliwa ktk operesheni yake ya M4C na gari lisiloeleweka. Kufuatilia hali hiyo Dr Slaa aliwaagiza idara ya ulinzi kutoa taarifa polisi ktk wilaya husika lakini mpaka sasa hakuna kilichofanyiwa kazi.
    Gazeti pia lilimpigia simu Nape Nnauye kuhusu madai hayo naye akakana. Akifafanua Nape alisema, Dr Slaa mwongo mbona makontena ya kura za wizi alizosema zimeingizwa nchini hazijaonekana?

    My take.
    Nape, absence of evidence is not evidence for absence of evidence. Kutokuonekana kwa ushahidi si ushahidi wa kubatilisha mashitaka. Je, kama makontena hayo yamefichwa baada ya siri kuvuja ni nani ajuaye? Ukizingitia kuwa polisi wetu wameshakuwa policcm.

    UPDATE,
    HABARI KAMILI HII HAPA KWA UREFU

    Aituhumu kuingiza nchini silaha kimyakimya
    *Asema lengo lake ni kutaka kuihujumu Chadema
    KATIBU Mkuu wa
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Wilbrod Slaa, kwa mara nyingine tena ameibua tuhuma nzito dhidi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM).

    Dk. Slaa amedai kuwa, anazonyaraka zinazoonyesha namna chama hicho tawala kinavyoingiza silaha nchini zikiwamo bunduki bila vibali wala kuzikatia leseni.

    Dk. Slaa alisema, CCM inaingiza silaha hizo na kuwapatia vijana wake waliowekwa katika kambi maalumu, kwa ajili ya kufundishwa mbinu za kuwashughulikia wapinzani wao kisiasa hususan
    Chadema.

    Dk. Slaa alitoa kauli hiyo jana mjini Morogoro wakati akizungumza na waandishi wa habari kuelezea tathmini ya Vuguvugu la Mabadiliko (M4C), pamoja na Operesheni Sangara iliyoanza mkoani hapa Agosti 8 mwaka huu.

    "Kwa hapa Morogoro mjini tunazo taarifa, tumeshaambiwa kuna vijana kama 10-20 wa CCM wanaandaliwa kufanya njama za kuhujumu CHADEMA.

    "Watavalishwa kombati kama hizi za kwetu, watafanya fujo ili ionekane ni sisi, wamepewa sumu, tindikali na sindano kwa ajili ya kukamilisha hizo hujuma wanazopanga dhidi yetu.

    "Kwa baadhi yetu tunaowafahamu CCM, hili si suala jipya, walifanya hivyo hivyo wakati wa uchaguzi mdogo Igunga, moja ya kambi yao ilikuwa Ilemo na Iramba.

    "Huu ndio mtindo wao, wana tabia ya kuingiza hata bunduki nchini bila kibali wala leseni wanapatia vijana, kisha wakishafanya hivyo wanajiandaa kuhamishia tuhuma
    CHADEMA.

    "Mtakumbuka Wilson Mukama (katibu mkuu CCM) aliwahi kutamka wakati ule tukiwa Igunga kuwa, tumeingiza makomandoo nchini, alisema hadharani.

    "Kumbe wao tayari wameshaweka vijana kambini na wanafundisha, tena waliohusika kufundisha ni polisi na usalama wa taifa. Tulitoa taarifa polisi juu ya masuala yote na ushahidi tukawapatia wafuatilie, lakini mpaka leo hakuna hatua yoyote iliyochukuliwa," alisema Dk. Slaa.

    Dk. Slaa alisema kuwa, chama chake hakitatoa taarifa polisi juu ya njama hizo za vijana kuandaliwa na wala hakina mpango wowote wa kuishitaki CCM kwa njama za kukihujumu.

    Dk. Slaa alisema, kufanya hivyo ni sawa na kupeleka kesi ya nyani kwa ngedere, ingawa alisisitiza kuwa wakati utakapofika wataweka hadharani nyaraka hizo.

    Aliongeza kuwa, kudhihirisha CCM hawatanii katika kutaka kufanya vurugu, hivi karibuni kumekuwa na matukio ya msafara wao kuandamwa na watu wasiojulikana.

    Dk. Slaa alisema, watu hao wamekuwa wakitumia magari tofauti na kueleza kuwa, juzi wakiwa wanatoka Gairo, Gari lenye namba T886 AVS aina ya Prado lilikuwa likiwafuatilia.

    "Juzi walifanya hivyo tukiwa Mvomero tukatoa taarifa Polisi jana na leo asubuhi tumepata taarifa ambazo hatuwezi kuzipuuza kuwa, kuna vijana kuanzia 10-20 wakiwa na Sumu Sindano pamoja na visu, wanawawinda watu walio katika operesheni kwa ajili ya kuwadhuru, "alisema Dk Slaa.
     
  2. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    dhuluma haiwezi kuishinda haki
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Slaa achana na kuitegemea Polisi wala usalama wa Taifa kwa usalama wako na familia yako mimi ni mmoja wa watu ambao siwategemei tena Polisi na usalama wa Taifa kwa usalama wangu na Familia yangu, nimeamua kuwategemea na kuwekeza zaidi katika ulinzi binafsi, wee unategemea mtu kama Dr Ulimboka asingebweteka kuwategemea Polisi kwa ulinzi wake yangemkuta yaliyomkuta? Au nchi ingekuwa kweli ina watu wa usalama leo hii ingeshindwa kuyakamata mabilioni yaliyowekwa na mafisadi Uswisi?
     
  4. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,797
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Naona machine ya Lister Peter (Tanzania daima) inaendelea kumwaga pumba, hivi ni kweli Dr Slaa anaweza kutamka uupzi wa aina hii au wakati anazungumza sukari ilikuwa imepanda?
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,812
    Trophy Points: 280
    Magazeti ifikie hatua muwe mnaelewa aina ya majibu mtakayopata wakati wa kuthibitisha habari kabla hata ya kuuliza. Ukimuuliza Nape issue yoyote ya Dr Slaa lazima ataweweseka na kutoa majibu ya ku-panic, heri wangeruka kwa mwenye mbwa Mukama mwenyewe aliyewahi kutuletea ushahidi wa maghaidi toka Libya na Pakistani walioingia Igunga.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Sipati picha Chama cha Mabwepande wakiwa wapinzani,sasa unapita pale mnazi mmoja unakuta wale waganga njaa wamekaa wanasubiri amri waende kupiga domo mitaani na kuzua mikutano kwa kuwabeba wananchi na pesa ndogo ndogo(kama wataweza tena)....watakimbiana hawa wanafiki wote tutawaona live maana sasa wanajificha kwenye kutoa povu
     
  7. MZIMU

    MZIMU JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 4,067
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    MAWEEEEEEEEEE!!!! Jamani haya sio yale Mambo ya Mstaafu NGUNGURI Kua chama cha kina YAKHEEE KIMEINGIZA MAKONTENA YA MAJAMBIA KUVURUGA AMANI. NA SAMPLE TUKA ONYWESHWA. YAANI WAO MAJAMBIA POLISI BUNDUKI. JAMANI?
    LEO TENA CHICHIEM WANAANDAA VIJANA WOA. YAANI WAPAMBANE NA JW AU POLISI? MMMMHHHH! AMAKWELI SISI WADANGANYIKA.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu jana aliibuka na thread humu kwamba kuna silaha zimeletwa kwa ajili ya kuwabambikia CDM. Naona Mods waliifuta. Haya mambo ya kutishana na silaha si mazuri. Dr. weka mambo hadharani isije ikawa ni kama ile signature ya Ritz hapa JF
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    It's beleavable.
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    slaa anazeeka vibaya sasa,ona uzushi wake mwingine huu.
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    yule mzee wa vimwana ana uchu sana na urais,yaani hadi leo haamini kuwa alishindwa kwenye uchaguzi mkuu uliopita kwa hiyo kila siku anaibuka na uzushi mpya.wajinga ndio wadanganyikao
     
  12. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kurasa 1 kati ya 3
    [​IMG]Dk. Wilbrod Slaa

    *Aituhumu kuingiza nchini silaha kimyakimya
    *Asema lengo lake ni kutaka kuihujumu Chadema
    KATIBU Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Wilbrod Slaa, kwa mara nyingine tena ameibua tuhuma nzito dhidi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM).

    Dk. Slaa amedai kuwa, anazonyaraka zinazoonyesha namna chama hicho tawala kinavyoingiza silaha nchini zikiwamo bunduki bila vibali wala kuzikatia leseni.

    Dk. Slaa alisema, CCM inaingiza silaha hizo na kuwapatia vijana wake waliowekwa katika kambi maalumu, kwa ajili ya kufundishwa mbinu za kuwashughulikia wapinzani wao kisiasa hususan Chadema.

    Dk. Slaa alitoa kauli hiyo jana mjini Morogoro wakati akizungumza na waandishi wa habari kuelezea tathmini ya Vuguvugu la Mabadiliko (M4C), pamoja na Operesheni Sangara iliyoanza mkoani hapa Agosti 8 mwaka huu.

    “Kwa hapa Morogoro mjini tunazo taarifa, tumeshaambiwa kuna vijana kama 10-20 wa CCM wanaandaliwa kufanya njama za kuhujumu CHADEMA.

    “Watavalishwa kombati kama hizi za kwetu, watafanya fujo ili ionekane ni sisi, wamepewa sumu, tindikali na sindano kwa ajili ya kukamilisha hizo hujuma wanazopanga dhidi yetu.

    “Kwa baadhi yetu tunaowafahamu CCM, hili si suala jipya, walifanya hivyo hivyo wakati wa uchaguzi mdogo Igunga, moja ya kambi yao ilikuwa Ilemo na Iramba.

    “Huu ndio mtindo wao, wana tabia ya kuingiza hata bunduki nchini bila kibali wala leseni wanapatia vijana, kisha wakishafanya hivyo wanajiandaa kuhamishia tuhuma CHADEMA.

    “Mtakumbuka Wilson Mukama (katibu mkuu CCM) aliwahi kutamka wakati ule tukiwa Igunga kuwa, tumeingiza makomandoo nchini, alisema hadharani.

    “Kumbe wao tayari wameshaweka vijana kambini na wanafundisha, tena waliohusika kufundisha ni polisi na usalama wa taifa. Tulitoa taarifa polisi juu ya masuala yote na ushahidi tukawapatia wafuatilie, lakini mpaka leo hakuna hatua yoyote iliyochukuliwa,” alisema Dk. Slaa.

    Dk. Slaa alisema kuwa, chama chake hakitatoa taarifa polisi juu ya njama hizo za vijana kuandaliwa na wala hakina mpango wowote wa kuishitaki CCM kwa njama za kukihujumu.

    Dk. Slaa alisema, kufanya hivyo ni sawa na kupeleka kesi ya nyani kwa ngedere, ingawa alisisitiza kuwa wakati utakapofika wataweka hadharani nyaraka hizo.

    Aliongeza kuwa, kudhihirisha CCM hawatanii katika kutaka kufanya vurugu, hivi karibuni kumekuwa na matukio ya msafara wao kuandamwa na watu wasiojulikana.

    Dk. Slaa alisema, watu hao wamekuwa wakitumia magari tofauti na kueleza kuwa, juzi wakiwa wanatoka Gairo, Gari lenye namba T886 AVS aina ya Prado lilikuwa likiwafuatilia.

    “Juzi walifanya hivyo tukiwa Mvomero tukatoa taarifa Polisi jana na leo asubuhi tumepata taarifa ambazo hatuwezi kuzipuuza kuwa, kuna vijana kuanzia 10-20 wakiwa na Sumu Sindano pamoja na visu, wanawawinda watu walio katika operesheni kwa ajili ya kuwadhuru, ”alisema Dk Slaa.
     
  13. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama tunakaribisha siasa chafu, basi tutegemee vita mbaya ya wenyewe kwa wenyewe.
     
  14. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Umeenda vituo vya polisi ktk wilaya husika ili kujua kama ni kweli taarifa hizo zimepelekwa au la!
    Je, una uhakika kiasi gani kwamba hizo nyaraka hana! Nyaraka za EPA mlisema hivyo, hivyo, mkaumbuka baadaye.
    Hebu tupe, ameshasema kweli mara ngapi na uwongo mara ngapi ili ushawishi jukwaa hili likuamini wewe.
    Unadhani kwanini watz wanamwanini sana mpaka akachakachuliwa kura? je, kwa kuwa ni mkweli au ni mzushi?
     
  15. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,391
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ZZK kweli ni jembe aliwahu kuwaambia viongozi wenzake wa CHADEMA wabakize akiba ya maneno sasa leo inaonekana KIBABU KIBACHELA kimeishiwa hakina jipya hii single ya leo inabidi akaifanyie remix
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    huu ni ujinga,uongo na uzushi mtakatifu.mwenye uwezo wa kuagiza silaha hapa nchini ni jeshi na polisi tu.yale makontena ya CUF yaliyokuwa na VISU yako wapi??yale makontena yalikuwa na kura kutokea msumbiji uako wapi???slaa acha cheap popularity,umechuja wewe.
     
  17. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,391
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ajipange akaifanyie hii single remix kwa kweli haijatubamba SLAA hoiii au ndio Mama Jounior kampa hii Single
     
  18. d

    danizzo JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LAANA ZA MKE WAMTU ZINA MSUMBUA MR SILAHA! Tehe!
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    uongo wa kwanza ni pale alipodanganya kanisa kuwa atatii sheria za mungu matokeo yake akaasi.
    pili alipoaminiwa na ROSE kamili matokeo yake akamtelekeza yeye pamoja na watoto akaanza uzinifu na Josephine

    uongo mwingine ni huu kwamba CUF wameingiza kontena la visu na lile la kura kule mpakani na msumbiji
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Majibu ya Nape ni swadakta Dr Slaa ni muongo mkubwa, mwizi, mnafiki, msaliti, na ugonjwa wa kisukari umeathiri ubongo wake kwa sehemu kubwa.
     
Loading...