Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa anakosea:Enyi wana CDM, wanavyuo, na wanaharakati sikieni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by the mkerewe, Feb 4, 2011.

  1. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enyi wana CDM na wanaharakati wote

    Baada ya kusoma maoni ya wengi nimegundua kuwa wanaJF hawataki aguswe Dr. Slaa kwa baya lolote. Namheshim Dr. Slaa ni msomi mwanaharaki mwenye ubongo uliohai ILA KWA NINI wanainchi wanamchukulia kuwa HAKOSEI?

    (imefikia pahala TUMAINI University wanataka Dr. Slaa apewe saa nne za kulecture pale chuoni kila mwezi ili kufufua uzalendo kama vile hii nchi haina mzalendo mwingine)

    KOSA NI KWA WENGINE ila makosa ya Dr. Slaa huitwa critical analysed ideas hence FACTS+media coverage mara gafla HUGEUKA MSIMAMO WA WANAINCHI.
     
  2. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wewe unadhani Dr. Slaa ni fisadi kama hao Mafisadi Papa RA, EL na chenge mzee wavisenti??? Acha utoto!!!
     
  3. f

    furahi JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    :sick::A S thumbs_down::drama:
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,263
    Likes Received: 11,621
    Trophy Points: 280
    Umetumwa.
     
  5. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio maana nikasema ukitaka udhalilishwe mguse Dr.Slaa ,umeshaanza kunidhalilisha. KWANI LISSU NA MBOWE NI FISADI ? mbona hamuwi wakali tunapowagusa hao?
     
  6. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana ila nadhan kama vijan hawatafanyiwa scanning ya bongo zao kuna siku Dr. atawaamuru wachafue aman na wataiwasha moto nchi.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    dr slaa siyo malaika lakini hujatuambie wapi alikosea..
     
  8. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda hujaelewa vizuri siyo kwamba Dr wa ukweli hasei ila ndiye mtu pekee mwenye mapenzi mema ya nchi! hebu fikiria sukari kg 50 inauzwa 80,000/= yaani kwa bei ya jumla ya kilo moja ya sukari ni Tshs 1600 hapo bado hujaisafirisha mpaka unapouzia. Wakuu wa nchi wanaona ni sawa! Sembe kg 50 ni Tshs 30,000/= mafuta ya kupikia ndoo kubwa 50,500/=. Je nchi inakwenda wapi? Inamaanisha mwenye kipato cha chini hataweza kunywa hata chai.................
     
  9. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubali CCM imeiumiza nchi kwa namna gharama za maisha zinavyopaa,ila mbona mko tayari kumkandia yeyote kasoro Dr. Slaa?Kumbuken uzee unaanza kumjia Slaa ataanza kauMAKAMBA kidogokidogo lakin bado mtamkubali.
     
  10. D

    Derimto JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Una wenge lako na umeamka unajisikia kurusha upupu wako hewani.

    Hakuna binadamu aliyekamilika kila mtu ana mapungufu yake ila ya wengine yamezidi tofauti Dr. Slaa ambaye kwa sehemu kubwa amefanya kazi kubwa na wananchi wana imani naye kutokana na hoja zake baada ya JK. Kupeteza lengo aliloingia nalo Ikulu 2005.

    Tena mimi namheshimu sana huyu mtu maana kama atesema chochote cha kipumbavu nchi hii itawaka moto ambao hautaweza kuzimwa na jeshi la aina yoyote la nchi hii maana anapendwa mpaka huko kwenye majeshi ana busara na uvumilivu ambao Cuf wa ccm hawana zaidi ya ubabe na propaganda chafu za kutugawanya kidini zaidi.

    Kwani wewe ulikuwa unatakaje?
     
  11. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu naomba nikukumbushe kuwa AMANI hailetwi na watawala kama hawa! Amani huweza kuwapo iwapo watu wanapata haki zao za msingi na kama watu hawapati haki zao inamaanisha hakuna amani. Hebu fikiria mtu mzima anaamuka asubuhi halafu hajui atakula nini asubuhi, mchana na jioni. Yaani maisha tunayoishi sasa ni kama nchi ipo vitani! shame upon you!!!
     
  12. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara mia Heri uzee wa Dr kuliko ujana wa mafisadi!!!
     
  13. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Natamani kufanya scanning ya ubongo a.k.a akili yako pale Mirembe
     
  14. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama hamna kaujinga flani ni lipi hasa TATIZO LA LIPUMBA kiasi cha kumtoa kwenye siasa?(CUF is safocating and gona die 2015)
    Kwa hiyo Slaa tu ndiye safi huko CDM, bcs HAMUWI WAKALI PINDI Vigogo wengine wa CDM wanapoguswa?
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    the mkerewe ... unaweza kupata neno ....the mkweree
     
  16. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata hueleweki!
    Kichwa cha habari unasema Dr. Slaa anakosea; mbona kwenye habari yako hujaeelezea anakosea nini?

    Kwenye hiyo Red; Alitakiwa mtu mmoja na katika kuangalia kwao Tumaini University wameona huyo ndio anafaa kwa hilo somo na si huyo unayemfikiria wewe.

    Halafu umezungumzia Dr. Slaa anakosea; kualikwa kufundisha uzalendo ndio kukosea?
    Subiri na wewe utakapokuwa na chuo chako ndio utamwalika huyo unayemtaka tofauti na Dr. Slaa.
     
  17. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hilo tu tayari unajionyesha jinsi mapenzi yalivyokupofusha akili.
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sisi UDOM tunaomba Dr,Dr,Dr,Dr,Dr aje afundishe uzalendo!!:clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa si Ungewauliza Wananchi bana
     
  20. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona Misri wamewasha moto..hata hapa moto uwake tu hata leo. Wao wale na kusaza wakati sisi tunashindia kipande cha nguru? Au wewe kwako kuwa na amani maana yake ni nini?
     
Loading...