Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa ana mchango mkubwa ushindi wa Chadema Arumeru.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Gurti, Apr 2, 2012.

  1. G

    Gurti JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti la raia mwema liliandika kuwa Arumeru ni mpambano kati ya mtandao wa fedha na Dr Slaa. Pia hapa jamvini kuna watu wanasema kuwa 2015 ni mapambano kati ya Lowasa na Dr Slaa. Je, haya ni ya kweli? Nini maoni yenu wanajf.
     
  2. m

    magwindi Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni mtazamo wa watu, lakini ukweli ni kwamba CHADEMA ni chama makini, chenye sera zinazotekelezeka na uongozi imara
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Acheni utani jamani.Dr Slaa huwezi kumlinganisha na yeyote CCM
     
  4. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dr Slaa ana mchango mkubwa wa kuikomboa Tanzania Including ZNZ na si Arumeru tu...

    Dr Slaa Kaokoa fedha nyingi sana za kifisadi including Rada, Epa na kuhakikisha ile speed ya Chukua Chako mapema inapungua na kufikia iliko fika.

    Kwa ajili ya Dr Slaa JK na wakubwa kibao wanaogopa kujiingiza kaatika ufisadi mkubwa kwani taarifa atazipata hata kama kika cha hiyo mission inafanyikia Ikulu...

    Dr Slaa ndiyo aliwapa Confidence hawa vijana wadogo kuzungumza kwa ujasiri na kuwataja mafisadi hadharini kama alivyofanya Mwembe yanga 2007..

    Dr Slaa hata kina nape na wenzake wanataja hadi Lowasa, RA na Chenge ni Mafisadi kabla ya hapo wasingeweza na hata kama wangejaribu basi wasingeweza kuchukua Round... Mnaelewa namaanisha nini....

    Kwa hiyo Dr Slaa ni Next Level.. Labda kafuatiwa na Mbowe kwa sasa ndiyo ana ujasiri wa kiwangi hicho ila tu bado kaumri ndiyo hakajafikia kwenye wa Dr Slaa.
     
  5. A

    Anchelaus Kyaruzi New Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sahihi Dr. Slaa ni kila kitu ndani ya tanzania bara na hata visiwani, tuache utani huyu mtu mimi kwa mtazamo wangu namlinganisha na Mwl. Nyerere kwa vile ni mzalendo wa kweli na hupo ka ajili ya manufaa ya watanzania. Tumuombee kwa mungu.
     
  6. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na wewe kwa 110% kuhusu mchango na umuhimu wa slaa ndani ya chadema.
    nadhani (i stand to be corrected) chama hiki kilipata wafuasi wengi zaidi mara baada ya slaa kuteuliwa kuwa mgombea urais 2010 - hakuna haja ya kupoteza muda kurudia hapa sababu zilizopelekea support hii kubwa kwa slaa kwani ni public knowledge.

    most importantly, mimi binafsi nilivutiwa sana na modesty and innocence ya dr slaa.

    kwa upande mwingine, however, mimi nadhani focus ya wanachadema ijikite zaidi kukifanya chama kiwe sustainable. kisitegemee sana individuals na kuwajaza vichwa kwa sifa (remember kwenye siasa hakuna permanent enemity/friendship - imagine, kiongozi anayeabudiwa leo akiwa chama A kesho akienda chama B itakuwaje, mtamfuata?). a party therefore needs a well manicured infrastructure. na moja ya pillars kutengeneza a formidable party infrastructure ni ku-exercise modesty to the highest degree possible (watu watakiamini sana chama kuwa ni chama chao - just like we trusted dr slaa in 2010).

    i think that's what chadema should be striving to get at now that the 2015 political helm is theirs to lose.
     
  7. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hadi hapa tulipo,Dr Slaa ana mchango mkubwa sana katika nji hii
     
Loading...