Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa amteua Mnyika kuwa Mkurugenzi wa Habari na Uenezi wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by USTAADHI, Jan 5, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hatimaye katibu mkuu wa chadema dr slaa amemteua rasmi mbunge wa jimbo la ubungo JOHN MNYIKA kuwa mkurugenzi wa habari na uenezi wa CHADEMA taifa na kumshusha ndg ERASTO TUMBO KUWA afisa ndani ya kurugenzi source TBC TAARIFA
     
  2. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera kwa kuanza kupanga kikosi cha kazi kuelekea 2015
     
  3. J

    J_Calm Senior Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up CHADEMA!
    Big up Mnyika!
     
  4. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hakunaga kama Dr. wa ukweli....JJM your the best!! We are proud of You.....
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hongera Jembe JJM
     
  6. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Dogo kichwa.Ana fit kwenye hiyo nafasi sana.
     
  7. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hongera CDM, Hongera Hon Mnyika
     
  8. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hakuna malalamiko hapo. nadhani wale magamba waliokuwa wanasema eti Zitto kawekwa pembeni nadhani watakuwa wameelewa sasa kuwa CDM haifanyi kazi kwa majungu
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    huyu kijana mnyika ni kichwa hiyo nafasi inamfaa sana
     
  10. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Safi sana Dr wa ukweli, hiki kilio kilikuwa cha muda mrefu cha kumuondoa Tumbo na kuliweka jembe lingine.
    Vipi ukurugenzi wa mambo ya nje hawajasema kapewa nani au mnyika atashika zote mbili?
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Huku Nape Nnauye huku John Mnyika. We acha tu,
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hongera and all the best man!!
     
  13. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Sasa tunategemea kuona Infomation flow inayoeleweka. Napendekeza pia akishakalia kiti atupatie mpango mkakati wa jinsi ya kuwafikia watanzania kupitia vyombo vya habari vya CHADEMA.
     
  14. p

    plawala JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongere J Mnyika

    Kazi kama kawaida,mpaka tuikomboe Tanzania yetu
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Utakuwa ni uteuzi mzuri na makini kwani kurugenzi yetu ya habari na uenezi haikuwa active kiasi kinachotakiwa.

    Ili afanye kazi zake vizuri zaidi na kwa uhakika inabidi wampunguzie majukumu ya ukurugenzi wa mambo ya nje.

    Na kuanzia sasa wale watunga propaganda dhidi ya chadema wamepata kiboko yao, JJ amekuja kuwashika!
     
  16. M

    Mkandara Verified User

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Chadema sasa mnachosha.... kwa nini mnawalimbikiza wabunge kazi zaidi wakati walizonazo tayari ni mzigo kwa chama?.. Vijana wengine wapo kwa nini hawatumiwi hawa!..Sipingi swala la Mnyika kuteuliwa nafasi hii, bali nadhani wapo vijana wengi sana wenye uwezo ari na wamejikita ktk media wanaweza kuifanya kazi hii kila siku masaa 16 kwa malipo madogo sana kuliko kumshindilia mtu mmoja majukumu kibao.. Mtamzeesha huyu dogo kabla ya wakati wake.

    Swali langu ktk uteuzi huu, Je, Hawa viongozi wa chama na ni wabunge pia hawapokei mishahara miwili kwa kutoa huduma hizi?.. mathlan Mnyika leo hii pato lake haliongezeki kwa kupewa jukumu hili zaidi maana twende mbele turudi nyuma. Kupinga posho pekee haitoshi ikiwa chama kinawapa madaraka kundi la watu wale wale tu hii inaashiria zaidi kwetu kama ni ULAJI zaidi kwao..
    - Mtanisamehe nawakilisha mawazzo yangu.
     
  17. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kati ya vichwa ninavyovikubal CDM Mnyika ni mmojawapo,hayo ni maandalizi ya 2015
     
  18. Hossam

    Hossam JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 2,176
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mnyika,

    Binafsi napenda kukupongeza kwa jukumu hili jipya na gumu kwako. Kwa muda sasa umekuwa mtendaji mzuri, mwadilifu na mkweli katika wadhifa wako kabla ya hapo.

    Ninachopenda kukuasa ni kuwa karibu zaidi na mawazo ya wananchi, wanachama na makada katika kujenga chama chetu. Nina matumaini sana na wewd na ni imani yangu kwamba utakiinua chama chetu juu zaidi. Katika utendaji kazi wako utakutana na hoja nyingi chafu, zenye lengo la kukupotezea muda na heshima yako, daima simama imara na kuwa muwazi ukikwepa kwa hali na mali kutumika kama mpotoshaji mkuu na mpindishaji wa malengo na sera za chama.

    Katika kipindi hiki mijadala ni mingi mno itaibuliwa mingine ikiwa na lengo la kukukwamisha wewe binafsi na chama, nakusihi songa mbele na daima toa kauli sahihi ili kuepuka malumbano yasiyo lazima ya ndani ya chama.

    Utakutana na makundi na mitazamo tofauti, yenye kulenga maslahi binafsi hasa itakayoishia kukishushia chama, nakuomba usiwe mwepesi wa kujibj kila jambo litakaloelekezwa chadema, hii itakuwa busara kuu na iliyotukuka kwako na kwa uongozi uliokukasimu wadhifa huo.

    Chama kwetu sisk makada, kitakusikiliza kama msemaji mkuu na mjuvi wa kila jambo na kwa hakika wewe sasa u daraja baina yetu na chama.

    Mungu akusaidie, mungu anisaidie na mungu awasaidie watanzania wote wapenda mabadiliko popote walipo.

    Ni mimi,
    Pangu Pakavu
    Nakusalimia.





     
  19. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Safi Mnyika piga kazi kijana 2015 CDM ICHUKUE NCHI!!!!
     
  20. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kimsingi mawazo yako ni mazuri sana.Lakini kwa jinsi tunavvyomfahamu Mnyika ni kijana mtulivu,damu inachemka na anaupeo wa hali ya juu kwa siasa za nchi hii.Kwa mahali ambapo chama chao kimefikia kinahitaji mtu kama yeye kwa hiyo nafasi.Naamini atamudu kubeba majukumu yote mawili bila matatizo.Na kuhusu hoja ya ULAJI binafsi sina jibu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...