Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa amshangaa Ndugai na Lukuvi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanke, Aug 12, 2012.

  1. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    WanaJF tuko Malinyi katika Jimbo la Ulanga Magharibi. Dr Slaa sasa hivi anahutubia na kushangaa jinsi Bunge linavyoshindwa kutetea maliasili za taifa. Dr pia anaonyesha kitambulisho chenye rangi nyekundu anadai ni cha Ofisa Usalama wa Taifa aliyemfuata kumpa document muhimu za siri na ambaye amemruhusu kupiga copy kitambulisho chake na kumtaka asikitoe popote ila mahakamani tu. Dr amekumbushia jinsi hoja za Buzwagi na EPA zilivyohujumiwa Bungeni na leo hoja ya Msigwa nayo wanataka kuihujumu.

    Kuna tatizo la mitambo kwa sasa Dr amekatiza muda si mrefu nitakamilisha story na picha nitawatumia soon. Keho operesheni itafanyika katika Kata za Mikumi
     
  2. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante kwa kutujuza
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hapo ndipo uwa namkubali raisi wetu Dr Willbroad Slaa...ni mtu asiyependa kutoa hoja bila kuwa na evidence.

     
  4. MIAMIA.

    MIAMIA. JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duuu................
     
  5. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hizo nyara muhimu ni ndoto zzk kuwa nazo yeye amebaki kutangaza nia ya urais wakati hata kwenye harakati haonekani.slaa kura yangu inakungoja
     
  6. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mmepita lupiro,itete,mtimbira,igawa hadi malinyi kwangu jamani.hamtaki nigombe udiwani huko nini?
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ndugai bila shaka anaelekea kuwa kiongozi mbaya wa mijadala ya bunge kuliko hata mabumba!
    Mimi huwa sielewi anatumia nini kutoa maamuzi ya miongozo ya wabunge. Kila mwongozo anaoutoa hasa unaoombwa na wabunge wa upinzani lazima unakuwa wa hovyo.
     
  8. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Lakini Ndugai ALIKATAA hoja ya Werema kutaka Msigwa asiendelee na hotuba yake, pale alipomtaja huyo Mwenyekiti wa CCM Wilaya ya Karagwe kuhusika na ujangili. Nini kimebadilika? Hebu nijuzeni.
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    M4C itawaumbua sana magamba kwa utapeli wao.
     
  10. KV LONDON

    KV LONDON JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 868
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Dr Slaa unanifurahisha sana, endelea kupambana na M4C
     
  11. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hilo jimbo magamba sizani kama wataendelea kulitawala. Maana wamechokwa sana.
     
  12. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Tutasikia mengi mwaka huu, usalama wa taifa watishia uhai wa viongozi wa CDM na hao hao ndio watoa document nyeti.
     
  13. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Unyumba unamchanganya huyu babu yetu si unajua katerero ya Mama jouniour inamchanganya
     
  14. m

    majebere JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Haya single nyingine tena hiyo, kweli Slaa amekua ni kituko. Yeye kila siku ni document na kutaja mahakama, mbona asifungue kesi? Utasikia anasema waende mahakamani halafu yeye alete ushahidi. Mpaka 2015 atakua anatembea na sanduku la document za siri,2020 itabidi akodi fuso kubeba huo mzigo wa document.
     
  15. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Usalama wa taifa siyo mtu mmoja, ni taasisi wenye watu wenye maono tofauti, wanaochukia ufisadi na wapenda ufisadi.
     
  16. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ndo kujiamini huko mbona hawajawahi mshitaki
     
  17. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Wasi wasi wangu usikute iko kitambulisho ni driving licence ya zamani rangi nyekundu si hoja.
     
  18. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii kitu itawanyanyasa mpaka 2015,
    na inaonekana mmenywea na kufyata mikia yenu,
    Woga mpka makalioni.

     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red mkuu jibu lake ni masaburi.
     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Si alikiri kuwa huwa wanaingia wakiwa tayari wamekunywa viroba na kuvuta sigara kubwa, ndo matokeo yake hayo!
     
Loading...