Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa alitushauri wa-TZ tukampuuza, sasa kulalama kwanini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Papa D, Dec 29, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakti wa kampeni za urais Dr. Slaa alitushauri waz-tz tusimchague JK. na kama hatumtaki yeye basi angalau tuchague hata Li-PUMBA! na endapo tutamchagua JK basi tutambue tumeingia katika matatizo.
    hivi sasa petrol shida, umeme shida, shilingi inaekea kaburini, sukari usiseme,
    Je kwa nini tusimwite Dr. Slaa kuwa ni mtume/nabii?
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    watu walisukumwa zaidi na uchama, na chama ndo kinaelekea kutufinito
     
  3. MsakaGamba

    MsakaGamba JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nakumbuka Dr slaa alipokuwa anafunga anamalizia kampeni kwa mdahalo pale Movenpick 2010 alisema "kuendelea kuichagua ccm ni maafa" naya kumbuka sana maneno yake kila nikisikia watu wakilalamikia ugumu wa maisha na mfumuko wa bei.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    watanzania ni sikio la kufa sasa tukome ..ndo maana tunaambiwa na hata israel kuwa ni nchi isiyo na umuhimu
     
  5. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nani au wapi naweza kupata nukuu hizi zilizogeuka unabii zikiwa katika mfumo wa sauti za milio (Ring tone)?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Mimi nahamia tripolitania
     
  7. MsakaGamba

    MsakaGamba JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nina dvd yake ya mdahalo mzima nikirudi jioni nitaiangalia tena nimskia dr wa ukweli akimwaga nondo. Kwenye hiyo Cd alimlipua sana Jk na alibainisha wazi kuwa aliyoyasema yote ya kweli kuwa Jk alikuwemo kwenye ile list of shame.
     
  8. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si Mlimchagua eti kisa ana sura nzuri haya sasa tule sura yake!
     
  9. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Endeleeni kuwa wapole na wavumilivu huku mkinywa maji ya magamba. Amani na upole iwe kwenu
     
  10. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    NDIYO. Na bado tunawahitaji ma-handsomeboyz ndo wachukue 2015!
     
  11. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mnalamika nini mshakula vya watu?hamkupokea sukarii wa ,kanga,kofia ,pilau wakati wa uchaguz?mnataka nn
     
  12. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    "Walimchagua kweli" wananchi walimchagua JK kweli au yalikuwa magumashi eti..................
     
  13. F

    FUSO JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,748
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    mi naona lawama zote ziende kwa yule mzee wa tume yetu...bado namuombea asipumzike kwa amani hadi kwanza ajibu tuhuma mbele yetu.
     
  14. k

    kagosha Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Umenikumbusha mbali sana MsakaGamba, Mdahalo wa Kikwete alikuwa ameandaliwa maswali ya kuulizwa. Unakumbuka kile kipindi cha Dr Slaa ilikuwa kirudiwe tena, ghafla tu kikachinjiwa baharini. Watanzania tumekuwa wavivu katika mambo mengi sana we are kind of carefree people, hasa hili la hatima ya nchi yetu nalo tunalitazama kisiasa siasa tu lakini ndo tunakwenda shimoni hivyo ndugu zangu.
     
  15. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata hivyo tulimchagua ila nec wakamtangaza jk
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tuache lawama zisizo na msingi na sifa za kijinga.slaa hawezi kuwa nabii,ana usafi gani wakati amepora/anatembea na mke wa mtu pili hali ya uchumi kuwa mgum inasababishwa zaid na external force,uchumi wa mataifa makubwa km US na UK umeyumba na una direct impact kwetu.kwa hiyo acheni kuhadaa watu.
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wewe unaishi Tanzania kweli? Mbona unaongea mambo ambayo hayapo? Unataka kutuambia na Igunga pia wananchi waliichagua ccm? Kwa nini basi watu wanataka tume huru kama maamuzi yalikuwa na wananchi kumchagua rais wao? THINK!
     
  18. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Go on Tanzania, a byutifu kanturi.
     
  19. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Cha moto tunakiona jamani, Hivi hakuna njia mbadala ya kumtoa madarakani huyu mtu? Hivi rasilimali kibao zinaliwa na watu wachache tu, huku wananchi tumeachwa na mashimo. Kweli inatia uchungu.
     
  20. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ule mdahalo ndio ulinifanya nimvulie kofia dr, ulinifanya nifaham kati ya pumba na mchele, ulinifanya nimdharau sana JK. big up dr unastahili.
    Baada ya ule mdahalo nilijiuliza maswali kadhaa na kujijibu mwenyewe, laiti mchakato wa kumpata rais wa nchi yetu ungekuwa wazi kama wa USA, mdahalo wa Obama na Mcain!! wananchi wanapimpima mgombea kwa uwezo wake na si nguvu ya chama, basi C.C.M wasingekubali Kikwete achukue fomu dhidi ya Dr Slaa. kwa sababu ni sawa na kulinganisha Mercedes Benz na Corolla Limited?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...