Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa alipohojiwa jana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nonda, Jan 6, 2011.

  1. N

    Nonda JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,168
    Trophy Points: 280
    msikilize Dr. Slaa katika matangazo haya Jioni 01/05/2011. Ingia hapa
    Swahili Main media player | Sauti | Swahili

    Utakapo click hiyo tarehe unasikia anazungumzia kuhusu makubaliano ya CHADEMA na Polisi ya Kufanyika maandamano na mkutano. Pia Ona jinsi Tendwa anavyoyumba katika kusimamia sheria ya vyama vingi.
    Na kwa nini mpaka sasa hajatoa taarifa au maelezo yoyote?
     
Loading...