Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.slaa aliongoza nchi kwa niaba ya kikwete!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jile79, Sep 7, 2010.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ni ukweli usiopingika kuwa kikwete hakujali matatizo ya watz kwa kipindi chote cha miaka yake mitano aliyokaa ikulu,zaidi alifanikiwa kuzurura huko kwa wakubwa......

    Dr.slaa ambaye ndiye kinara wa uchangiaji hoja za msingi bungeni ndiye aliyeichachafya serikali ya kikwete mpaka kufikia kusubiri slaa anasema nini ili serikali ifanye maamuzi....kwa maana hiyo watz wanaona slaa aliongoza nchi kwa niaba ya kikwete kwani kikwete akikosa ubunifu na umakini na alijaa woga ktk kuamua mambo mazitoni mpaka pale slaa alipofumua mambo mazito ndipoi kikwete alipojifanya kuchukua hatua......

    Kwa hili tunaamini Dr.Slaa ndiye alikuwa kiongozi makini zaidi kipindi cha kikwete kuliko viongozi wengine wote akiwemo kikwete mwenyewe na hivyo slaa ndiye anayefaa kupewa uongozi wa nchi..
     
  2. Charles Mtekateka

    Charles Mtekateka Verified User

    #2
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 277
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ni kwa mtazamo wako?
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Duh mambo mengine ni kuwatafuta watu ugomvi, mie simo
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    umesema kweli daima, fitina kwako mwiko, ubarikiwe
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    na katika kipindi chote hicho zitto ndiye alikuwa waziri mkuu, halima mdee makamu wa rais.
     
  6. m

    manyusi JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Haya mambo ili yawe sawa ni hadi hapo patakapokuwa na serikali ya umoja wa kitaifa kama kenya au siku watanzania watakapozinduka na kuichagua chadema lakini kama wataendelea kuweka jembe na nyundo pale kwenye nyumba nyeupe hali hii haitaisha,matanuzi palepale ,mashangingi kwa sana,kuuza rasilimali na mengine mengi.

    HIMA MTANZANIA TUMIIA NAFASI YAKO KUCHAGUA MABADILIKO AU LA HALI ITABAKI KUWA AFADHALI YA JANA (Jembe na nyundo)
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nimesema kwa niaba yako pia wewe unayeichukia ccm.......................unaipenda mdomoni lakini moyoni unaichukia ..............mdomo wako unakula pilau na pombe za kienyeji unazonunuliwa na ccm kila baada ya miaka mitano........moyo wako unasikitika kwa wewe kukubali kurubuniwa wakati mwenyezi mungu amekupa uwezo wa kufikiri na kuchanganua mambo................pole sana ila hili ndilo tatizo kubwa la ukweli kwamba ukweli unauma kuliko kitu kingine chochote duniani
    karibu tujenge nchi kupitia kwa dr.slaa
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Watu ni nani vile?.........mi nilidhani hata wewe ni mtu kwa hiyo umo kwani umeongozwa na dr.slaa kwa miaka mitano ambayo jk alionesha kuwa kiongozi dhaifu kabisa...........au unaamini yale ya ccm kuwa nchi ina wenyewe na wenyewe ni wao?
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    yes....
     
  10. T

    Tanzania Senior Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: Jun 6, 2008
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unachokisema ni Kweli Kabisa. Sawli linalonisumbua ni Watanzania Wangapi Wanajua Hili. Tutafanyaje Wajue Hili Kabla ya Uchanguzi. Ili wanapopiga kura wawe wakijua wanachokifanya. Inaniuma sana, ninapoona watanzania wenye dhiki, wagonjwa waliokosa matibabu, wenye watoto wanaosoma vyuo vikuu ambavyo elimu sasa ni ya kuchakachua (maana walimu ni wa kuokoteza na waliokata tamaa) wakijikusanya kumsikiliza JK. Mimi sina chama, lakini ninawashangaa ndugu zangu watanzania wanaangaika na vyama.
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Tatizo wanaangalia sura labda...........................
     
  12. minda

    minda JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hiyo sio sababu tosha ya kumpa ws nchi hii.
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    sababu ipi inatosha???????
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    sio kwamba sisi tunampa ila ni kwamba kikwete alikuwa dhaifu na hivyo mambo mengi alisubiri slaa aseme ndipo ajifanye kuchukua hatua...............hivi kipindi cha miaka yote mitano ulikuwa wapi ndugu wakati haya yote yanafanyika.............????????????
     
  15. minda

    minda JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135





    sitaki kuwa kama kiranga!
    kumbe kikwete asingekuwa dhaifu; leo hii dr ws angekuwa hafai kabisa kuongoza nchi hii.
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    tehe....tehe.....tehe............teeeeeeeeeeeee....te...te......te......te,,,,,,minda aisee
     
  17. M

    Mwanaume Senior Member

    #17
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 11, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    It is known, wala hahitajiki kupata shehe, mchungaji wala nabii kujua kuwa nchi kwa miaka mitano iliongozwa kwa dr Slaa. Kama kweli jukumu la uongozi wa juu wa taifa ni kutetea maslahi ya wananchi, basi dk has done it well than Kikwete
     
  18. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #18
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio, sio tu alikuwa, bali ni dhaifu kabisa, kiuongozi na kiaf.. hukumbuki ya kuwa mamilioni ya watu walishuhudia jangwani?:eyeroll2:
     
  19. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wengi hawaamini haya nashangaa ikiwa bado kuna watz ambao wanakubali kuendelea kuongozwa na viongozi dhaifu na mtandao uliojaa na kunuka RUSHWA ya mapapa na nyangumi yaani ccm na viongozi wake wakuu akiwemo kikwete
     
  20. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    this is the truth na hata wana ccm ninaoongea nao wanamkubali slaa kwa vitendo japo wanamkubali kikwete kwa maneno na wameahidi kumpigia kura slaa.........wameendelea kuandamana na kikwete kwenye mikutano yake ili asiaibike na ajue wapo pamoja naye wakati mioyo yao ipo mbali na kikwete.........tuanze leo kujenga nchi kwa kuchagua kiongozi atakayesimamia maslahi ya taifa letu
     
Loading...