Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa alinitia moyo mkuu Igunga-Kashindye

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Aug 26, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Aliyekuwa mgombea ubunge wa CDM jimbo la Igunga Joseph Kashindye amesema baada ya matokeo kutangazwa na kumpa ushindi batili mgombea wa CCM hakujua hatima yake itakuwaje.
    Hata hivyo amesema Dr Slaa alimtaka kukata rufaa mara moja mahakamani kupinga ushindi wa CCM.Kashindye ameendelea kusema kuwa alisita kutokana na kwamba hakuwa na fedha.Baada ya kumueleza katibu mkuu huyo hana fedha haraharaka Dr Slaa alimjibu maneno yafuatayo'' Wewe nenda kafungue kesi kwani hiyo kesi si yako bali ni ya wananchi wa Igunga,wao ndiyo watakaoisimamia wenyewe''
    Kashindye amedai baada ya maneno hayo mazito kutoka kwa mtu anayependwa na watanzania alienda kufungua kesi,na baada ya kufungua wananchi wa Igunga wameisimamia kesi yao wenyewe,wamemlisha na kumpa malazi akifuatilia kesi mjini Tabora muda wote wa kesi na kubwa zaidi wamemchangia fedha taslim sh milioni 6 hatimaye ushindi ukapatikana.
     
  2. m

    majebere JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Sasa mtu kama huyu mwenye njaa akiingia bungeni si atapokea hongo hata la elfu kumi.
     
  3. m

    majebere JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kumbe alikua hana hata pa kulala? Duh ,bora wampe ubunge na yeye apate pa kuishi na kula vizuri.
     
  4. T

    Tata JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Afadhali huyu atapokea eflu kumi kwani hiyo haiwezi kufilisi nchi. Haya magamba yaliyoshiba ya CCM yanapokea matrillioni ya shilingi na kuifilisi nchi kabisa.
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dk ni muadilifu sana,umaskini wetu umetokana na viongozi walafi na wendawazimu wa madaraka. Sishangai kuambiwa kwamb hakuwa na nyumba kwani hali vifaa vya ujenzi bei juu,kila kitu hakishikiki,ni bora kuwaondoa hao viongozi wa aina hiyo akina kafumu,over.
     
  6. m

    majebere JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Akishinda ubunge kwa usalama wake bora Makinda amuwekee dreva maana jamaa amezoea kupanda mabus asije na yeye kutaka kuendesha.
     
  7. m

    majebere JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Mbona Slaa kaweza kujenga, kwani kajenga kwa makuti?
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Chura anapenda maji ila siyo ya motto jombaa!Ubunge ni uwakilishi wa wananchi hauna uhusiano na utajiri nyie magamba ndiyo mmeugeuza vichaka vya kuficha ufisadi wa wafanyabiashara au wenye pesa
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Slaa akiwa Rais cement itakuwa sh. elfu 5.
     
  10. m

    majebere JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Huyu lazima atawekwa kwenye tume fulani akishinda ubunge. Dau lake ni dogo sana.
     
  11. m

    majebere JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Pamoja na kipato chote cha CDM wameshindwa hata kumsaidi mgombea wao sehemu ya kulala na gharama za kesi, eti anaambiwa awafate wananchi wamsaidie. Je gharama za kesi ya lema zinalipiwa na nani?
     
  12. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hakuwa na hela kwann wananchi wasimkatae wakaendelea na huyu mwenye hela? suala siyo atapokea hongo bali utendaji na utekelezaji wa ilani ya chama na pia hata pokea hongo kwani yuko na makanda, ila sasa tunacho subiri ni maendeleo ya wana Igunga na siyo kuwaza kuwa hana pa kulala,
     
  13. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nitajie Kiasi cha pesa alichoingia nacho David Silinde na utaje hongo aliyopokea.NEXT TIME THINK GREAT B4.HAPO KASHINDYE[MB.MDHURUMIWA]ANAKUONESHA UMUHIMU WA KUTEGEMEA NGUVU YA UMMA.
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,753
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Let us say Slaa ana appeal... .......
     
  15. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    bila shida inawezekana ni mipango tu hebu nambie ni kwa nini bei ya nyama ni kubwa wakati ngombe na mbuzi ni wengi sana mpaka tunashauriwa tuwapunguze?
     
  16. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora maskini kuwa MP kuliko kuwa na MP tajiri anayezidi kuiba mamilion na pia kupitisha hoja kwa sauti ya ndiyo hata kama hazina tija kwa watanzania ili aweze kuendelea kutafuna mali za walala hoi
     
  17. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa inawezekana, na elimu itakuwa bure mpaka form six, huduma za afya zitakuwa bure na vifaa vyote vitapatikana mahospitali. Barabara kuu zote zitawekewa lami na mishahara ya watumishi wa umma itaboreshwa.
    Halafu kodi ya vifaa vya akinamama zitafutwa na kodi za kuingiza magari zitapunguzwa. Na rushwa haitakuwepo seerikalini.
     
  18. s

    sanjo JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je jamaa zako ambao wana bilioni nje ya nchi huku bado wanaviita vijisenti unawaambia nini?
     
  19. h

    hans79 JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jk, chenge, lowasa, rostam, idrisa, mkapa, ngereja, shimbo, mramba, yona, wasira, lukuvi, a makinda, aliyeramba 1m mbunge, fedha uswisi, epa nyinyiemu, kagoda, meremeta, pori mbuga, madini, tanesco, richmond, tanroad, ticts, iptl, puma energy,mapanki, rada, ndege rais, s/wagon, pamoja na magamba etc?
     
  20. m

    majebere JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hizi nyimbo zilipigwa sana radio JF,we ndio unazisikia leo?
     
Loading...