Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dr slaa alikuwa sahihi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Jan 27, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nimesoma gazeti la daily nation la leo wakenya wanalalamika kuwa watz wanaenda kenya wanasoma kwenye shule za serikali bure. shule nyingi hasa za mipakani zimefurika. wanalaumu kuwa inakuwaje serikali yao inaogopa kutoa elimu ya bure halafu wao wagharamie? dr slaa alisema inawezekana ccm wakasema haiwezekani halafu kwa aibu tunakimbilia kenya. shame on ccm
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    mkuu elimu ya awali kabla ya chuo bure inawezekana na chenji inabaki,ni mfumo tu
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa!!:clap2:
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona hilo suala lipo wazi kabisa??
     
  5. V

    Vumbi Senior Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Elimu ya bure inawekana, CCM hawataki kwasababu watoto wa vigogo hawasomi shule za seriakali hivyo ikiwa elimu ni bure wao hawatafaidi chochote kwahiyo ni heri ziwe za kulipia ili masikini wateseke.
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kumbuka matajiri wanashamiri zaidi pale penye maskini wengi! Simple
     
  7. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Aisee Gad O hii si kweli ni ulewa wao mdogo tuu! hakuna kitu kama hicho, labda uniambie washerehekea mfumo wa kifalme ambao familia zao hazitakutana na ushindani wowote lakini kwa Taifa huo ni uchafu uliokithiri na kwao wenyewe ni hatari tupu! Wataishi kama swala porini.
     
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280


    Nashangaa JK alimbeza Dr Slaa kwa sera ya elimu bure, lakini wakati huo huo yeye alishasema atagawa kompyuta kwa kila mwanafunzi na laptop kwa kila mwalimu. sasa mimi najiuliza, gharama za laptop na kompyuta pamoja na kuweka umeme shule zote nchi nzima pamoja na madesk ya kuwekea kompyuta, si ni sawa na elimu bure na chenji juu?
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    hivi kuanzia miaka ya mwanzoni mwa themanini kurudi nyuma nani alisoma kwa ada??
    sera ya kuchangia ilikja wakati wa mwinyi na huduma za mashule ndo zikazorota kabisaa
     
Loading...