Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr.Slaa alikurupuka pia!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Egyptian, Apr 1, 2011.

  1. E

    Egyptian Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi karibuni kumezuka maneno mengi,hasa baada ya Mufti kuwaasa waislam wasijiunge na maandamano ya kisiasa.Dr.Slaa akimjibu mufti kwa kuwa chadema ndio inayohusika na maandamano alisema Mufti hakufanya utafiti.Mi nikajiuliza mbona kuna mambo mengi tu mufti hakusema na kama angeyasema na kuonesha ushahidi sijui Dr.Slaa angejibu nini? Mfano hadi sasa inaonekana Dr.Slaa alikurupuka kuchukua mwanamke ambaye anamwenyewe, na katika sheria za kanisa ndoa ikishafungwa basi hiyo haivunjiki.Kwa hilo Dr.hakufanya utafiti wa kina.Siku za karibuni pia Dr.Slaa alimzushia kifo Mkuu wa mkoa wa Shinyanga Mh.Yohana Balele,pia hapa hakufanya utafiti.Kwa kweli kwa msomi wa kiwango cha Dr.Slaa hii ni aibu.Ombi langu kwa Dr.Slaa badala ya kulalamika ni aende kumuona Mufti wazungumze ana kwa ana badala ya kujibizana kwenye vyombo vya habari.
     
  2. s

    sirng'udi Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna jipya zuzu mkubwa wewe au umetumwa na mafisadi nini hatudangayiki huna uwezo wa kufikiria tehe teheeeeeee
     
  3. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    yaelekea akili zako zipo likizo
     
  4. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Ndugu najua unahisi vipi moyoni baada ya kusoma kwenye vyombo vya habari kwamba Dr. Slaa amesema mufti hakufanya tafiti. Kwanza hilo sio tusi, na kwakuwa Dr. Hakufanya tafiti hakumpi mtu mwingine haki ya kufanya kitu ama kuzungumzia jambo bila ya kufanya Tafiti. 'Two wrongs does not make it right'.
    Mwisho ombi lako sio baya, ni jema kwa ajili ya kujenga mahusiano mema yanayoonyesha kuharibika.
     
  5. H

    HAM Member

    #5
    Apr 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi hapa kuna mitazamo ya aina mbili, Dr Slaa kukosoa si shida kulingana na mtazamo wake lakini kwa upande wa waislamu kunena neno kama hilo kwa kiongozi wao wa kidini si jambo jema kwani linapunguzia heshima ni sawa na mtu aanze kumpinga Pengo na viongozi wengine wa kiroho.

    Upande mwingine kama alivyotangulia kusema mwingine kuwa Dr si shida lakini je unachokinena kinalingana na elimu, yapo maeneo lazima tukiri kuwa Dr Slaa alikuwa amepotoka likiwemo la kusema kiongozi mkubwa wa mkoa amefariki ilihali hapana alitakiwa kupata taarifa za uhakika na sio kukimbilia nionekane natoa breaking news as if Dr ni Mwandishi wa Habari.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Crapiest post of the timmd.
     
  7. v

    vickitah Senior Member

    #7
    Apr 2, 2011
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :help:
    Msaada wa haraka unahitajika hapa.. Tuseme wote wamekurupuka sasa tunawasidiaje!
     
  8. OPTIMISTIC

    OPTIMISTIC Senior Member

    #8
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole una shida ya kisaikologia tafadhali tafuta msaada "rehabilitation". Thats personal affairs una maana huyo mchumba wake ni mtoto ndogo au mjinga kama wewe kwamba anafanya asicho kijua?
     
  9. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,168
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo ndo unajibu mapigo kwa staili hiyo?usipende marumbano.wapime kwanza kwa uwezo wa elimu ndo ukurupuke.
     
  11. M

    MMASSY JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wewe mwenyewe hujafanya utafiti wa kina na kama ungekuwa umefanya basi hungeandika kama ulivyoandika.ni vizuri next time kabla hujakosoa na wewe ukae chini na kushirikisha ubongo wako kabla hujakurupuka manake sio slaa,simba na wewe mnaweza wote mkawa wa kondo mmoja tu.siku njema
     
  12. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,620
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    hahaa,you yourself show that some few nuts are loose in your head.i suggest ukamuone daktari wa mifugo akupe tiba pengine utapona na kuacha kupost ugolo.
     
  13. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,620
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    Mleta mada you remind me,i nearly fell out of ma chair laughing when i first head about balele death being a fake report delivered by slaa.
    Slaa is in fact a very useful LIE DETECTOR we have.whatever he say it is exactly OPPOSITE of what he MEAN.
    You folks want to look for TRUTH,you have got to set your bigotry,political ideology aside.some of you are way to easy to MANIPULATE,if it is negative about the government even if it means life and death you immediately ACCEPT it as a FACT without even THINKING or CHECKING it out.
    You suck
     
  14. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaaa unamnyooshea dr slaa kidole kimoja umesahau kuwa vingine vinne vimekutizama mwenyewe!!!

    usirudie tena ulichofanya kwa kuwa hata ww mwenyewe unamapungufu kwenye akili yako.
     
  15. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wazo la kulaumu co zuri bt la dr slaa kukaa na mufti ni wazo zuri
     
  17. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    bado hata na kukaa na mufti hamna haja. Kama mufti ana shida na dr.slaa aende HQ ya cdm aombe kuonana na dr.tofauti na hapo hata kichaa atatoa tamko na kisha tuombe dr akae naye wamalizane! Kwan mufti ana nini mpaka dr.amtafute? Dr bora aachane na malumbano na watu kama hawa,tujenge siasa na tujenge dini zetu. Kama kuna dini inataka siasa ikajisajili kwa mh.Tendwa ndo tuanze kuipigia kura na kuisikiliza. Bye mkuu.
     
  18. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,620
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    by the way,what drugs are you on nowdays?whatever it is bro leave it ,it is doing damage to your brain.
    so who the hell is slaa anyway.the man got 2 milioni follower,mufti got nearly 20 million.
    Man stop kidding yourself for a sec and face reality
     
  19. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Posted via Mobile.......nadhani utakuwa unachaji hii simu kaunta na akaunta katuma hii post bila wewe kujua....siamini mtu mwenye simu kama hii anaweza kuleta huu utumbo
     
  20. N

    NIMIMI Senior Member

    #20
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera sana kupanda mbegu za kukudhalilisha mwenyewe inawezekana ni mgombea maana huwezi jua
     
Loading...